Một Ngày Bội Thu Của Mấy Anh Em Khi Chị Ba Trổ Tài B,ắt Cá Bằng Chân | ATTD & Family T329

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 22 чер 2024

КОМЕНТАРІ • 61

• @ngaco8568
    @ngaco8568 11 днів тому +6

Có ac 3 vô vui ghê. Anh 3 hiền còn chị ba thì vui . Nên rất vui nhộn luôn. Chị ba bắt cá thì khỏi phải bàn luon

• @user-so4ny6qv7y
    @user-so4ny6qv7y 11 днів тому +5

Cô ba giỏi quá bắt cá hay ghê lếp nào có cô ba có tiếng cười bên kho quẹt củng vây❤❤❤🎉🎉🎉🎉🎉🎉

• @hoangcao6775
    @hoangcao6775 10 днів тому +1

Cái mương nhìn rộng rải sạch sẽ không có rác hoặc mấy lá dừa rụng nên chày hoặc bắt cá rất dễ ,rất thích mấy cái mương sạch của vc Tư dừa

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 10 днів тому +2

Quá vui có anh chị ba là clip nhộn nhịp hẳn lên chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu like cho chi ba trinh nha ❤love you guys thanks

• @daoanh2126
    @daoanh2126 11 днів тому +4

🎉❤❤❤❤❤
    Nay cả nhà vui quá xá là vui có anh chị ba nữa nhiều tiếng cười rộn rã trong bữa ăn chiều

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 10 днів тому +1

Xl cháu dành nhiều nhìn thấy cảnh hai vợ chồng cháu ba để và cháu trinh bắt cá thật vui nhộn nha cuối cùng cô chúc đại gia đình ăn ngon miệng nhé

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 10 днів тому +3

❤❤ Lâu rồi mới nghe tiếng cười nói của chị ba vui vẻ thật và bắt cá là số một luôn anh ba thì hiền lành nhưng cũng rất vui tính chứ ko phải là ko đâu hà,nay anh chị tư mua dừa và anh chị ba cũng thu và hái dừa của mẹ chị ấy nên mấy anh chị em mới có Diệp gọi là hợp tác với nhau và cũng gọi là anh em giúp đỡ nhau thôi mà thấy vui quá anh chị ạ, mới có một hai clip mà nhiều BL vào noi khó nghe quá,mong rằng VC kho vẹt đoàn kết và chung tay cùng với mấy anh chị em gắn bó luôn yêu thương nhau vui vẻ và đẩy lùi những người sân si ấy là tốt rồi các Anh chị ạ,cố lên các Anh chị nhé, kênh nào em cũng ủng hộ cả cho dù họ có nói gì mặt kệ họ.ôi tôm to ngon quá nướng ăn như vậy ngọt và thơm nữa thích thật đấy anh chị ơi, em chúc anh chị 3 và anh chị tư ăn tôm cá cùng nhau thật ngon và vui vẻ mãi như vậy nhé ❤️😄💪.

• @helenduong3591
    @helenduong3591 10 днів тому +3

Chi ba bat ca so 1, vui qua

• @lejenkins9113
    @lejenkins9113 10 днів тому +2

Anh chị ba bây giờ chạy qua Tu dua rồi chi em trong nhà với KQ phụ ở bên em trai thì cũng tốt

• @NgocLinhNguyen-nx4ln
    @NgocLinhNguyen-nx4ln 10 днів тому +1

Ái cha bữa nay phát hiện ac 3 va kênh tu dừa làm vui à nhe 👍. Kenh kho quẹt riết rồi nhàm trang

• @vanlam7317
    @vanlam7317 10 днів тому +1

Vui quá anh chị 4 ơi, tôm mới bắt lên mà nướng ăn liền chắc là ngọt và ngon lắm luôn.

• @phuthinhland
    @phuthinhland 10 днів тому +3

Sao anh ba và chị ba rồi bác gái ko thấy ghe qua thánh kho quẹt nữa

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru 10 днів тому +1

Công nhận có chị ba xôm tụ thiệt á…❤

• @tienkim8612
    @tienkim8612 10 днів тому +1

Hôm nay chị coi trễ rồi Anh chị em bắt cá vui quá

• @maserady5560
    @maserady5560 10 днів тому +5

Lâu quá không thấy tu dua qua thăm kênh kho quẹt vậy đi qua lại để làm ba con thấy tình anh em vui vẻ để ba con nghĩ khác còn anh chị ba cũng vậy toi nghiệp Em Giang và chị sáu xem ho mà mình thương họ ❤cũng nhờ kênh kho quẹt mà mình mới biết kênh tu dua đó nha

• @redred9908
      @redred9908 10 днів тому +3

9 xác mình cg vậy theo dõi kênh kq mấy năm nay rồi

• @NhanLe-jj8ds
    @NhanLe-jj8ds 11 днів тому +4

2 chi em ban dâu thuân thao dê thuong qua

• @nhano1049
    @nhano1049 11 днів тому +4

Cô thống thấy có bé Trinh là thích lắm

• @tantrang3883
    @tantrang3883 10 днів тому +2

Ăn ngoài vườn là ngon hết xẩy luôn

• @lisaknop6164
    @lisaknop6164 11 днів тому +2

Vui qua Chuc Giadinh Suc Khoe Vui Ve Hanh Phuc Nha , Chi Ba La so Mot qua gioi luon , o dau co chi Ba là Vui Cuoi het buon phien ..😂😂❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  10 днів тому

Dạ gia đình xin cảm ơn nhiều ạ.

• @mylinhnguyen6546
    @mylinhnguyen6546 10 днів тому +1

Ohoh hôm nay chị Ba đổi hộ khẩu rồi à kg sao có chị ba là xem clip thấy rộn rằng vuivui vui quá cố lên chị ba 👍💪🏾🫶💖😍

• @sangtran1773
    @sangtran1773 10 днів тому +2

Hôm nay Có AC ba qua kết hợp với gđ A Tư vui quá mến chúc cả gia đình luôn vui vẻ & HP gđ AC3 qua phụ gđ A4 là quá vui ở đâu có c3 là vui rộn tiếng cười

• @Liennguyen-pb1dl
    @Liennguyen-pb1dl 10 днів тому +2

Chúc gia đình luôn mạnh khỏe và chan đây hạnh phúc

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn ạ ❤️❤️

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 11 днів тому +3

tai công ty k trả tiền cho a giàu thôi chứ tiền bạc a giàu trả đsng vàng😮😮😮

• @huynhmai8927
    @huynhmai8927 11 днів тому +3

Nay co ac 3 vui ne

• @chettruong2598
    @chettruong2598 10 днів тому +1

Miền quê quá tuet vui lắm ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @NgaNguyen-qh5bt
    @NgaNguyen-qh5bt 10 днів тому +2

Chau ba oi ca cong dong ,mang thuong yeu vo chong chau cung 2 vo chong tu dua cu hai dua roi v9ao quay cun0g 2 vo chon0 tu dua di nhe vi ong ba co chu cung rat yeu 2 vo chong chau nhieu lam day hay vui ve cung 2 vo chong tu dua cung ba ngoai nha tu dua nua do chuc cac chau ngon mieng hoa thuan mạh khoe va mai mai hạnh phuc nhe

• @Sonduamientay
    @Sonduamientay 11 днів тому +4

Quá đã luôn.Mến chúc gia đình buổi tối vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• @AmThucTuDua

Tư dừa cảm ơn bạn nhiều nha.

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 10 днів тому +2

Tình cảm anh chị em thuận thảo phát huy nhé anh em Tư Dừa. Cô rất thích kênh ẩm thực Tư Dừa !

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p 10 днів тому +3

CAI MUONG NAY. LON. VA RONG QUA ..LAU LAM MOI. THAY A.CHI BA ...CO CHI BA LA VUI LAM ...CHI BA HAY QUA ...GIOI NUA ...

• @tantrang3883
    @tantrang3883 10 днів тому +1

Chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 10 днів тому +2

2 vo Chong cháu 3 cung vui ve hien lanh de thuong, cô chú biet tu khi con xem Bep que cua Me va Kho quet . Nhung hon 1 nam nay co chú da khong con thich xem 2 kenh do nua . Cháu ba mo tom gioi lam, hom nay quay canh anh chi em mo tom roi ngoi nuong an tai cho thay vui qua . Lau roi ko thây cháu Tri ba be Tâm chac di lam xa vân chua ve .

• @kimphan9863
      @kimphan9863 10 днів тому +3

Khg thích xem cũng đừng vào đây nói ! Dù gì kênh Tư Dừa và TKQ cũng là anh em của họ ! Nói vậy để cho con nít nó biết mình ( ngủ ) !

• @thaophan3125
    @thaophan3125 10 днів тому +2

Có ac 3 vui

• @ieptieu8909
    @ieptieu8909 11 днів тому +8

Cho con trai út linh vào clip ăn chung với gia đình tư dừa vs ạ

• @qinloo2474
      @qinloo2474 10 днів тому

Tào lao hay lo chuyện bao đồng, đúng là cái thứ nhiều chuyện, con của út linh ở với ba , chứ ở đâu đây mà xin vô ăn , cái loại hãm lồng .

• @user-mv5yq9ig2k
    @user-mv5yq9ig2k 9 днів тому +1

Bin con của út linh de thương. Lê phép ha

• @NGOCTUPHAN-vd6rc
    @NGOCTUPHAN-vd6rc 10 днів тому +1

có c3 ở kênh nào là chỉ làm cho kênh vui vẽ náo nhiệt hơn...2 phụ nữ giỏi quá ....chúc kênh phát triển tốt

• @mylinhnguyen6546
    @mylinhnguyen6546 10 днів тому +1

Chị ba cao thủ miền sông nước 👏👏👏👏👏💪🏾💪🏾💪🏾👍👍👍💖

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 10 днів тому +1

Anh chị kể đi anh chị họ nhắn gì kể đi họ nói deo tiếng ác họ gánh miệng họ đời mà đúng là vn mình nhiều chuyện quá để ý từ chúc đựng quan tâm anh chị ơi kể đi anh chị ❤

• @AmThucTuDua

Anh chị cảm ơn em nhiều. Chúc em ngày mới xinh tươi nha.

• @thomvo5637
    @thomvo5637 10 днів тому +2

Anh chị ba cũng tlnh toán lúc đẩu ở bên kênh kq

• @marynguyen4944
    @marynguyen4944 10 днів тому +1

Co chào kênh Âm thực Tu Dua

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Con chúc Cô ngày mới thật vui ạ.

• @natalienguyen1791
    @natalienguyen1791 10 днів тому +4

Nên sáng tạo những gì mới mẻ cho kênh của mình, đừng nên bắt chước kênh khác

• @nguyendieu578
    @nguyendieu578 10 днів тому +1

Nay kinh mới nữa

• @ThuyNguyen-ms6sc
    @ThuyNguyen-ms6sc 10 днів тому +1

❤❤❤❤❤❤❤❤🎉🎉

• @wonkalove1
    @wonkalove1 11 днів тому +1

❤❤😂😂😊😊

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 11 днів тому +5

a chi ba thấy bên kho quẹt k trả tiền nêm qua a tư😢😢😢

• @myho5376
      @myho5376 11 днів тому +1

E cũng k biết sao lâu rồi k thấy ac 3 vô lip bên a kho quẹt

• @Tranhongnhung7034
      @Tranhongnhung7034 10 днів тому +4

A e ng ta giúp đỡ lẫn nhau thương còn k hết mà nghi ngờ nói này nói kia sân si chi zay chèn

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 10 днів тому +5

Anh chị tư dừa nói họ mua dừa rồi gọi anh chị 3 cùng hái và lên xe dừa, rồi mua tiếp của bác út là mẹ của chị ba nên anh chị em phụ nhau,anh chị tư quay clip luôn chứ sao mà có nhiều người suy diễn và nói những lời nói thiếu suy nghĩ và toàn là toan tính và có ý tạo hiểu lầm chia rẽ tình cảm anh chị em họ giữa tình anh chị em và công việc vậy nữa chứ, cứ tỏ vẻ là mình giỏi suy đoán và y như biết rõ lắm vậy, thích thì xem Ko thì thôi chứ đừng sân si tội cho máy anh chị ấy mọi người ạ.

• @user-us7jf1ct4o
    @user-us7jf1ct4o 6 днів тому

lam kenh yt co tot co xau thich thi vao xem nha gia dinh cu nhu vay thi rat tot an uong tu ton kh phat ra tieng hup ron rot