Công Việc Ngày Đầu Đi Làm Cùng Nhiều Phần Quà Lớn Trao Tay Cô Bác Gặp Khó Khăn | ATTD&Family T342

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 3 лип 2024

КОМЕНТАРІ • 561

• @Bichodien06
    @Bichodien06 2 дні тому +19

Nhìn mặt con Trâm với con Tâm muốn táng cho vài cái:))) thái độ mất dạy
    Khúc đưa miếng bưởi cho bé như gặp t mà đưa kiểu đó t chửi cho
    Clip sau nên cho bé như ngồi kế ông 3

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому +5

Tư dừa mong bạn thông cảm gia đình sẽ dạy các bé lại.

• @kimthai9092
      @kimthai9092 2 дні тому +3

Đúng rồi còn nhỏ mà tỏ thái độ xem thường người khác

• @PhuongNguyen-uq8wl
      @PhuongNguyen-uq8wl 2 дні тому +2

@@AmThucTuDuachị lớn hơn tư Dừa nên xin phép xưng chị . Em dạy con em lại đi vì tội nghiệp bé Như lắm. Chị thấy Tư Dừa rất tôn trọng khán giả nên mới comment chứ kênh kho quẹt là chị bỏ coi lâu rồi vì hồi mới ra UA-cam rất tử tế , sau này nổi tiếng thì chửi luôn khán giả . youtube một thời thôi mai mot không nổi tiếng nữa , Diễn viên nổi tiếng còn chỉ có một thời thôi mà . Cho nên dù trên có nổi tiếng hay không thì cũng phải tôn trọng khán giả, vì không có khán giả coi thì đâu có tiền

• @caoluu-ut6by
    @caoluu-ut6by 2 дні тому +9

Người ta ko đẹp người thì đẹp nết
    Đằng này xấu người còn xấu nết
    4 dừa chỉnh clip ko thấy con mình nó thái độ hay sao ,có máy quay mà như vậy chẳng tôn trọng ai

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  День тому +1

Bạn cho Tư Dừa xin lỗi và sẽ chỉ dạy các bé lại cảm ơn bạn rất nhiều.

• @diemle2945
    @diemle2945 2 дні тому +15

Ngồi ăn chung bàn với gd hơn nửa còn đang quây clip cho mn xem mà thái độ và cách hành xử như như du côn( liệng miếng bưởi, bún tay, hất mặt, lườm liếc...) k có đạo đức thì đừng vô clip để ng xem bớt khó chịu, đọc bl thấy toàn chê và chửi k biết có rút ra dc gì k, hay cứ trơ ra như vậy, mến tính cách Tư Dừa và thương gd ac3 mới xem mà thấy tức, nó ghét con bé ra mặt

• @Cailongicungnoiduoc01
      @Cailongicungnoiduoc01 2 дні тому

Mấy người có nghe cái vâu như kêu xin thêm cơm không !? Hãy đặt bản thân vào bé tâm và trâm để cảm nhận rồi hãy chửi mắng

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому +2

Mong bạn hãy thông cảm bỏ qua gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại, Tư dừa Xin cảm ơn bạn rất nhiều.

• @diemle2945
      @diemle2945 День тому +3

​@@Cailongicungnoiduoc01chẳng lẽ vì câu xin cơm mà nguyên cái clip phải đối xử với bé Như như vậy, có coi hết clip và có thấy hết thái độ của 2 đứa kia k, đừng bao biện cho cái sai, sai mà có ng góp ý để hoàn thiện hơn là tốt đó, chứ cứ đụng đến là nhảy dựng lên thì coi như bỏ nhé

• @thunguyen4947
    @thunguyen4947 2 дні тому +31

Tui là fan của kênh tư dừa tui góp ý 2 bé trăm Tâm lớn rồi chắc cũng hiểu chuyện rồi tập có lòng nhân ái đi nhìn tội nghiệp bé như ko có mẹ kế bên chị em họ có xa lạ gì đâu thương người như thế thương thân đi 2 cháu ơi

• @mongxiemphanthi1139
      @mongxiemphanthi1139 День тому +2

Trâm Tâm cô bác thương các cháu nhiêu khi tâm các cháu biêt chia sĕ cho các em bé.!

• @user-pr7cj8gl7z
      @user-pr7cj8gl7z День тому +1

Đr á vc a tu dua nhắc nhở cháu, để chị e iu thương nhiều hơn, chứ bé trâm vs bé tâm như vậy,khánh giả cũng hok thích cho lắm

• @TheEggPlantSama
    @TheEggPlantSama 2 дні тому +14

Hai đứa con gái lớn đã vừa ko đẹp mà còn ác. Bé nhỏ ngồi ăn mà hai đứa nó cứ liếc, làm bé ko dám ăn thịt. Phải cẩn thận 2 con này, bé Như ko có mẹ bên cạnh, ba thì ko để ý nên sẽ bị tụi nó ăn hiếp

• @AmThucTuDua

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại cảm ơn bạn rất nhiều.

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +7

@@TheEggPlantSama tui xem mà tưởng đang xem phim tấm cám v

• @huuthannguyen3186
      @huuthannguyen3186 14 годин тому

Hoan hỷ đi mọi người ơi..mấy cháu nó còn nhỏ mà...bỏ qua cho mấy cháu hoan hỷ nhé

• @oliviado1167
    @oliviado1167 2 дні тому +13

Thuộc đó : khi nào bị nhứt đầu, nhứt mỗi trong người thi uống chứ không được uống mỗi ngày. Uống khi nào cần.

• @thuynguyen-tu7dq
    @thuynguyen-tu7dq 2 дні тому +13

Con nhỏ áo sọc ngồi đối diện với con anh Ba cứ nhìn lườm lườm con bé không dám gấp thịt luôn

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому +1

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại.

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx 2 дні тому +22

Tội nghiệp con gái ac 3 qúa trời luôn, ăn cơm với nước canh không!

• @ngocanh-bw6lc
      @ngocanh-bw6lc 2 дні тому +9

E thấy bé hk dám gấp đồ ăn nhìn thương bé

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +10

Sao bé như dám gắp nhìn ánh mắt của hai đứa con nít quỷ đó muốn nuốt chửng bé như rồi ở đó mà còn dám gắp

• @AmThucTuDua

Mong Chị đừng buồn em sẽ chỉ dạy các bé lại em rất cảm ơn Chị.

• @user-mc3si9mk7j
      @user-mc3si9mk7j 2 дні тому +3

​@@ngocanh-bw6lc pé như toàn chan canh không dám gặp thịt

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +5

@@hongnguyen-qs9xx sau này đừng cho bé như ngồi đối diện tâm vs trâm nưa...cho bé ngồi gần a 3 cho bé đc tự nhiên..

• @A--Nguyenvanty
    @A--Nguyenvanty 2 дні тому +11

2 đứa lớn nó không thích bé Như ha gì 2 đứa lớn nó ngồi ăn mà con nhỏ mặc áo sọc lườm lườm bé Như thấy mà buồn
    Có mẹ thì được mẹ thương không mẹ thì kẻ ghét

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Vì bé như không chịu ăn thịt bò nên Trâm và Tâm định làm cho bé sợ mà ăn ai dè .......

• @A--Nguyenvanty
      @A--Nguyenvanty 2 дні тому +2

@@AmThucTuDua tui thì rất quý 2 anh chị nhưng mà thấy vậy tức lắm

• @A--Nguyenvanty
      @A--Nguyenvanty День тому +2

@@AmThucTuDua để xa quá sao bé nó dám gấp với thêm 2 đứa lớn ăn mà nó cũng lườm lườm

• @thibichnguyen8477
    @thibichnguyen8477 2 дні тому +14

Mình thấy bé tâm, với bé Trâm,có vẻ ko thít bé như đâu,

• @mayluly3303
      @mayluly3303 2 дні тому +2

Đừng rời chị 48:20

• @AmThucTuDua

Tư dừa sẽ dạy các bé lại mong bạn thông cảm hãy bỏ qua.

• @giauphan421
    @giauphan421 2 дні тому +13

Đáng lẻ 2 chị lớn phải lo cho nó. Bé trâm khg cần gấp thức ăn cho bé tâm mà gấp cho em nhỏ kìa. Nó ngại khg dám

• @user-mc3si9mk7j
      @user-mc3si9mk7j 2 дні тому +4

Hai đứa gái lớn thấy không ưa nó ngồi ăn cứ liếc pé như😡

• @ngoctran406
      @ngoctran406 День тому +1

Còn nhỏ đừng tập tánh xấu món ăn là món tòi tàn bé nhỏ ăn bn tập tánh mở lòng ra cho ấm nha

• @ncvtv3908
    @ncvtv3908 2 дні тому +14

Con bé Như nữa lớn cũng là hoa khôi trường làng đấy. Xinh và đáng yêu quá

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +3

@@ncvtv3908 bé như có nét đẹp lớn lên sẽ xinh gái lắm đây

• @yentran9127
    @yentran9127 2 дні тому +48

Nhìn con gái mình thương đứt ruột luôn huống chi là mẹ cháu,ăn mà phải nhìn nét mặt người ta,ko dám gắp đồ ăn,cách đưa miếng bưởi ko chấp nhận được,chưa coi video mà đọc bình luận phê phán 2 bé lớn nên mình ko dám tua 1s nào luôn,khúc đầu thấy 2 chị cũng có gắp thịt bò cho con mình cũng vui lắm,nhưng khúc sau thấy 2 chị cứ nhìn,rồi cười con ko được tự nhiên nữa,thương đứt ruột,dù nghèo dù khổ thì cơm nhà vẫn ngon nhất,cơm người khó nuốt lắm ai ơi.tuổi thơ cơ cực đói kém mình đã trải qua rồi.cầu mong gđ c3 sớm đoàn tụ để chăm lo cho các con,đủ tình thương của cha mẹ.

• @tieutuyet7791
      @tieutuyet7791 2 дні тому +16

Con nít quỷ

• @thaoquynh512
      @thaoquynh512 2 дні тому +14

Từ cái clip mà ăn hủ tiếu xào bữa trước là t thấy bé ngồi ngoài bìa k thích bé như rồi , kiểu nhìn nhìn nhỏ sợ luôn đó,k thích bé như , bữa đó t thấy mà k bình luận,nai thêm clip này mới bình luận,

• @thuynguyen-tu7dq
      @thuynguyen-tu7dq 2 дні тому +11

@@thaoquynh512con con nhỏ lớn không day sau này nó có tánh khi người

• @andreatime49
      @andreatime49 2 дні тому +13

Thấy cách Tâm nhìn bé Như mà tôi lạnh xương sống vì cái mặt và cách nó nhìn bé Như lạnh như nước đá.

• @AmThucTuDua

Tư dừa mong bạn hãy thông cảm bỏ qua gia đình sẽ chỉ dạy lại cho các bé yêu thương nhau xin cảm ơn bạn rất nhiều.

• @lananhpham5191
    @lananhpham5191 2 дні тому +5

Xem lại những lip có gia đình Anh Ba lúc còn ở VN hay lúc chia sẽ khi chị Ba đi nước ngoài lip nào cũng 3, 4 chục ngàn view có khi còn hơn nữa chẳng bù lúc chỉ có gua đình Tư Dừa chỉ lèo tèo mười mấy ngàn view vậy mà nay đã lên mặt chãnh cho, nghèo mà còn khi dễ ng nghèo, lúc có của ăn của để ai mà chịu thấu

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  День тому

Mong bạn hãy thông cảm bỏ qua cho các bé Tư dừa sẽ chỉ dạy lại cảm ơn bạn rất nhiều.

• @A--Nguyenvanty
    @A--Nguyenvanty 2 дні тому +18

Lúc bé Như đang mút canh con nhỏ lớn đối diện chộp tay vào là đã thấy tức rồi
    Gặp tui là tui bỏ về rồi

• @Cailongicungnoiduoc01
      @Cailongicungnoiduoc01 2 дні тому +2

Cái muỗng đấy là muỗng dính cơm , đẩy ra kêu lấy muỗng sạch múc

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому +3

Mong bạn đừng buồn gia đình cảm ơn bạn rất nhiều.

• @Thanhthao19982
    @Thanhthao19982 2 дні тому +18

Bé như nhìn tội quá..k dám gắp thức ăn...tâm vs trâm cứ nhìn chằm chằm con bé s dám😢mong ac tư quan tâm bé nhìu ah

• @A--Nguyenvanty
      @A--Nguyenvanty 2 дні тому +5

Tui hủy đăng kí kênh này luôn thấy mà tức thiệt tui cũng đã từng bị như vậy nên biết

• @TrangNguyen-qz2nl
      @TrangNguyen-qz2nl 2 дні тому +4

Anh chị tư này ko biết chỉ bảo con mình còn nhỏ mà đã có tính khinh người đừng nên cho con anh ba ăn chung là tốt cho bé

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +4

@@A--Nguyenvantytui cũng đang tức thái độ của Trâm và tâm đây coi mà tức giận khủng khiếp nhưng nghĩ lại vc tư dừa là người tốt sống có tình nghĩa nên tui chưa nỡ hủy kênh

• @MinhHungTran-kj3le
      @MinhHungTran-kj3le 2 дні тому +5

@@HangNguyen-ev8oo 4 dừa nen dậy 2 bé lại. thay 4 dừa người sống vui vẻ mà sao 2 dua con có thái độ ghê z. trước gio coi ko có gì clip này mọi người nhìn thay rõ hiên lên khuôn mặt luôn. mong là sẽ sữa tính lại. nhưng đừng băng mặt mà ko ằng lòng nhé du gì cũng chị e voi nhau ko mà. nhờ gd a3 clip moi nhiu người xem hon trước. đừng to vẽ quá người ta hủy kênh hết thì thu nhập k còn nhiêu dau

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +2

@@A--Nguyenvanty đr ai đã từng sẽ hỉu cảm giác này

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 2 дні тому +10

Vơ chồng cháu Tư Dừa biết thương anh chị em lúc khó khăn, Nhí dễ Ngoại dễ mến quá ❤❤❤

• @dungljeu3334
    @dungljeu3334 2 дні тому +15

Tôi thấy tâm với trâm hình như o thương bé như thì phải

• @thuynguyen-tu7dq
      @thuynguyen-tu7dq 2 дні тому +2

Hai đứa đó điệu bô có tính khi người

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +3

@@thuynguyen-tu7dqtrời nít quỷ tâm gia cảnh nhà nó còn thua gia cảnh nhà em ba nữa ở đó mà nó dám tỏ vẻ khinh người hả

• @Thanhthao19982

@@HangNguyen-ev8oo như nhau mà k pit thương...ra vẽ quá

• @thuynguyen-tu7dq
    @thuynguyen-tu7dq 2 дні тому +7

Nên cho bé NHƯ ngồi kê cha bé hây ngoại chư ngồi đối diện hai con chị cứ lườm lườm bé NHƯ hoai sao bé dám gấp

• @kimanhnguyenthi5428
    @kimanhnguyenthi5428 2 дні тому +26

Bé tâm cũng là cháu quay clip chung thôi..mà nhìn bé như với ánh mắt k thích..níu có bé như k thích thì tâm đừng vô clip

• @user-kw2dh
      @user-kw2dh 2 дні тому +7

móa ..thân phận ăn chực mà làm như ăn hết của dòng họ nó tỏ thái độ coi thấy ghét

• @andreatime49
      @andreatime49 2 дні тому +4

Nói rất đúng.

• @ng1262
      @ng1262 2 дні тому +1

Be Tâm không có phải nghĩ day đâu. Tôi Bé Tâm lắm.

• @AmThucTuDua

Mong bạn hãy thông cảm bỏ qua dùm gia đình sẽ dạy các bé lại ạ.

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +5

@@user-kw2dh mới ba lớn mà thái độ v r..lớn nữa có tiền xíu chắc khinh ng lắm

• @aliciamccrite9242
    @aliciamccrite9242 2 дні тому +11

I just dont like the two girls how she treat the another girl the one she wearing the white blouse who are you to treat. Her like that she smiling to you guys and don't even implement at her

• @thuongtran1582
    @thuongtran1582 2 дні тому +8

Mình thấy chi ba đi làm xa . Thấy tội nghiệp cho cha con anh ba thấy thương anh ba qua ❤

• @mayluly3303
    @mayluly3303 2 дні тому +14

Con gái anh4 kg thích con chi 3 ha ulatr con nít này đúng là một con quỷ Cô yêu con bé như

• @AmThucTuDua

Anh mong em hãy thông cảm bỏ qua .gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại cảm ơn em rất nhiều.

• @ThuyTran-tw4bn
      @ThuyTran-tw4bn 2 дні тому +4

​@@AmThucTuDua mog a nóiii lại vớii bé Trâmm. Lúcc bé Trâm đưa bưởi choo conn anhh 3 e thấy hơii kì đó. Lúc đó a cũg có nhìnn thấyy rồii

• @user-yy1dc3hj1g
      @user-yy1dc3hj1g День тому +4

Mình gop ý kiên, để các bé sửa doi, chứ kg nên dung tu quỹ này no, tôi các bé trăm với tâm thì chơi chung thân nhau hơn,con be như moi vô lip bé còn ngại, nên mới người thông cam cho

• @mayluly3303
      @mayluly3303 День тому +1

@@user-yy1dc3hj1g bạn coi lại roi noi moi người ay cũng chửi hết 48:20 coi di roi noi nhe

• @ThuyTran-tw4bn
      @ThuyTran-tw4bn День тому +1

@@user-yy1dc3hj1g ae họ hàngg trog nhà thôiii mà. Khôg thânn thì cũg đừg nên ghétt ra mặtt. Nhỏ nhờ bớii thêmmm cơmm 2 bé lớnn cũg xì xầmm kìa

• @phathoa2922
    @phathoa2922 День тому +5

Đúng rồi ai ăn nấy gấp lộn xộn quá , ai về nhà nấy ăn là yên , khỏi nói tới nói lui ,anh ba rán làm lụn siêng năng mà nuôi con cố gắng lên sau phải đi nhà nầy ,nhà kia ,mình cũng có nhà mà

• @huycuongle1069
    @huycuongle1069 2 дні тому +6

Thái độ bé Trâm ko chấp nhận được

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình sẽ chỉ dạy lại ạ.

• @HanhTran-jk2mb
    @HanhTran-jk2mb 2 дні тому +9

Hai con này mà người nói tiếng chảnh ai chiệu nói có thái độ không thích rồi

• @AmThucTuDua

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ dạy các bé lại.

• @tieutuyet7791
    @tieutuyet7791 2 дні тому +15

Con anh4 đừng là một con quỷ 🤣

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +5

Chính xác chúng là con nít quỷ

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Anh sẽ dạy bé lại em hãy thông cảm bỏ qua dùm anh nha, anh cảm ơn em nhiều.

• @user-vs7qr3pr4b
    @user-vs7qr3pr4b День тому +4

Lúc trâm đưa miếng bưởi cho bé như, trời ạ muốn rớt nước mắt,sau lại đối xử với bé như, như vậy

• @hoata4068
      @hoata4068 День тому +1

@@user-vs7qr3pr4b đâu có đưa, liệng xuống bàn, búng tay, hất mặt ra hiệu tự lượm lấy mà ăn ( giống bố thí ) , có câu của cho không bằng cách cho nhé !

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  День тому

Dạ cô thông cảm bỏ qua con sẽ dạy các bé lại ạ.

• @sangtran1773
    @sangtran1773 2 дні тому +11

Chúc mừng C3 đã có việc làm, cảm ơn gđ chị bên Út hỗ trợ cho bà con già yếu những phần quà thật ý nghĩa chúc gđ c luôn khỏe mạnh HP ❤chúc kênh gđ AC4 ngày càng phát triển nhé❤❤❤

• @thanhnguyen-tf2pr
    @thanhnguyen-tf2pr 2 дні тому +10

Chúc mừng chị 3 đã có việc làm rồi hôm nay cả nhà anh 4 ngoại anh 3 làm 1 công việc đầy ý nghĩa người có công người có của công đức vô lượng

• @user-is3dx9fv3t
    @user-is3dx9fv3t 2 дні тому +8

Mới đầu côi líp bé trâm rắt dể thương còn bây giờ tính cách thấy ko thích nửa

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому +4

Mong bạn hãy thông cảm bỏ qua các bé còn nhỏ Tư dừa sẽ chỉ dạy các bé ạ cảm ơn bạn rất nhiều.

• @user-is3dx9fv3t
      @user-is3dx9fv3t 2 дні тому +2

Dạ ok ah

• @hueanhtran5618
    @hueanhtran5618 2 дні тому +16

Mình nhìn thấy con gái lớn của 4 Dua vẻ mặt coi kho chui..còn cháu gái chị 4Dua vẻ mặt cũng kỳ khỏi..anh chị 4 Dua xem lại thái đó của 2 nang ấy nha..

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +2

@@hueanhtran5618 gai củng tháy v hết bạn ạ ..thái độ lôn ra rõ lun

• @giangduongthien2393
    @giangduongthien2393 2 дні тому +4

nhờ có anh chị 3 kênh mới phát triển lúc trước có ai để ý tới đâu

• @duyendiudang_
    @duyendiudang_ 2 дні тому +6

Bé Như còn nhỏ chưa quen, vk ck a Tư quan tâm gắp cho bé vs ạ ❤

• @giauphan421
    @giauphan421 2 дні тому +6

Wow....hôm nay coi clip thấy ai cũng chê 2 đứa trâm và Tâm quá chừng. So sorry .... Tư dùa và Nhỉ nhớ để ý dạy 2 đứa nha. Tư dùa tánh tốt quá chừng

• @HangNguyen-ev8oo

Chính vì tui biết em tư rất tốt nên tui chỉ giận hai đứa con nít quỷ thôi chứ tui không giận em tư

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình sẽ dạy các bé lại ạ.

• @AmThucTuDua

Chị thông cảm bỏ qua dùm em nha Chị, em sẽ chỉ dạy các bé lại ạ.

• @xcn2321
    @xcn2321 2 дні тому +11

Anh em ruột hổ trợ nhau tốt nhất

• @tuyetsuongHoangthi
    @tuyetsuongHoangthi 2 дні тому +10

2 đứa chị lớn lo ăn ko à ko gấp đồ ăn cho con gái chị 3 tội bé ăn cơm ko

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa sẽ chỉ dạy các bé lại ạ.

• @meonhatnguyen6155
    @meonhatnguyen6155 2 дні тому +12

Có sự góp mặt của cha con anh 3 lượt xem nhiều hơn trước gấp bội. Khán giả rất quan tâm đến công việc của chị 3 cũng như tình hình cha con anh 3 ở nhà. Hy vọng gia đình anh 4 yêu thương đùm bọc con chị 3. Mẹ ở xa thiếu tình thương, rất đáng thương! Chúc gia đình dùng bữa ngon miệng!

• @Thao-uk9rt
    @Thao-uk9rt 2 дні тому +8

Nhin cai mat con tam nay thay kho ua roi ngheo ma con chanh nua

• @diemle2945
      @diemle2945 2 дні тому +6

Ánh mắt nó ác như những vai phản diện trong phim

• @AmThucTuDua

Bạn hãy thông cảm bỏ qua gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại.

• @thuynguyen-tu7dq
    @thuynguyen-tu7dq 2 дні тому +4

Anh ba nên quan tâm con gái mình một chút nên gấp đồ ăn cho bé

• @andreatime49
      @andreatime49 2 дні тому +2

Anh ba cũng là khách thì gắp thức ăn cho con kiểu gì?

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 2 дні тому +19

Cô rất mừng cháu Trình qua bên đó có công việc làm rồi cô nhìn thấy cũng mừng ko có gì cô chỉ chúc cháu cố gắng lên nhé sống vì bản thân tốt mình nhé

• @A--Nguyenvanty
    @A--Nguyenvanty 2 дні тому +8

Tui mà tới nhà cô bác mà anh chị lườm lườm như vậy thà đập bàn bỏ về

• @Thanhthao19982
      @Thanhthao19982 День тому +1

@@A--Nguyenvantyk dám qua lần thứ 2 ..ăn mà ko đc tự nhiên bị để ý ai mà nuốt vào

• @A--Nguyenvanty
      @A--Nguyenvanty День тому +1

@@Thanhthao19982 cơm người khó nuốt lắm
      Mỗi lúc đến đám giỗ bà cô thứ 6 đều kêu tui ra nhà ăn đám giỗ tui không đi cho đồ ăn thì lấy

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 2 дні тому +6

Cô thấy vợ chồng cháu có huy tính nên nhiều mạnh thường quân tin tưởng đã thường gởi về nho vợ chồng cháu trao cho bà con, cô cũng cảm ơn cô M.T.Q ở Út cùng vợ chồng cháu rất nhiều. Tu Dua nên khuyên 2 cháu Trâm và Tâm đừng nên có những thái độ ko thích bé Như hiện ra nhất là trên bàn ăn, cô cũng không ghét bỏ gì về 2 cháu nhưng cô đã xem bình luận của cả nhà đã nói về thái độ của 2 cháu Trâm và Tâm . Nên đừng để mọi người sẽ không vào xem giống như Trường hợp 2 đưa con gái của K.Q

• @Diep-oi8kd
    @Diep-oi8kd 2 дні тому +6

2dua an gap do an cho nhau ma kg gap cho be Nhu co cqu ma thuong chu bac ruot ma kg gap hu qua

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Mong bạn thông cảm gia đình sẽ dạy các bé lại.

• @loanthoi1580
    @loanthoi1580 2 дні тому +4

cứ quay thật mộc mạc như vậy…đừng học theo cách kênh tkq diễn xạo quá.

• @HaNguyen-kq5zp
    @HaNguyen-kq5zp 2 дні тому +10

Trâm ơi , con quan tâm bé như xíu nha , thấy bé như ăn cơm với canh ko , nhìn thấy bé ngại gấp thức ăn á , thương quá …!

• @A--Nguyenvanty
    @A--Nguyenvanty 2 дні тому +13

Ăn cơm nhà thì dễ
    Còn ăn cơm người thì khó nuốt lắm

• @AmThucTuDua

Tư dừa mong bạn thông cảm bỏ qua dùm nha.

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 День тому +2

Thêm chén.thêm đŭa mâm cơm đông ngon miêng hơn..Cô bác thây gđ cháu Tư biêt chia sĕ đùm bọc gđ khó khăn thì yêu mên lăm.!❤❤❤❤❤

• @HangTran-qp4zi
    @HangTran-qp4zi 2 дні тому +5

Nhìn hai đứa đó mình ko thít gì đâu ngồi ăn quá mà ko gấp thức ăn cho em . mà chỉ ngồi mê ăn ko hà.minh nhìn là ko thích rồi . ngồi ăn mà nhìn con bé ko

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

• @giauphan421
    @giauphan421 2 дні тому +16

Ráng xem hết mới thấy....Trời ơi mọi người nhìn bé trâm kìa!!!nó nhìn bé Như rồi nhìn sang bé tâm rồi cười....omg
    Tư dùa coi clip này rút kinh nghiệm phải hội hộp gia đình sinh hoạt lại 2 đứa lớn. Để cả thế giới coi mà chê 2 đứa quá cũng mất hay....

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +6

Tui coi mà phải tức giận hai đứa quỷ kia

• @Cailongicungnoiduoc01
      @Cailongicungnoiduoc01 2 дні тому +2

Mấy người có nghe cái vâu như kêu xin thêm cơm không !? Hãy đặt bản thân vào bé tâm và trâm để cảm nhận rồi hãy chửi mắng

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình sẽ dạy các bé lại xin hãy thông cảm bỏ qua Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @AmThucTuDua

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ dạy lại.

• @Thanhthao19982

@@HangNguyen-ev8oo tui tưởng có mình tui tháy ko à . Ai ngờ nhìu ng tháy...xem mà tháy thương bé như lẻ loi

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 2 дні тому +6

Cô mừng cháu 3 Trinh có công việc làm, chúc cháu dồi dào sức khỏe, công việc làm ổn định mha cháu Trình ❤❤

• @huycuongle1069
    @huycuongle1069 2 дні тому +7

Sao bé Như đang múc canh thì bé Tâm lại dành cái muỗng v. Tâm ơi con nên nhớ, con và bé Như cũng như nhau nha. Mình làm chị thì phải nên thương e nha con

• @kimduong8258
    @kimduong8258 2 дні тому +9

Thấy 2 anh em đoàn kết thấy thương ghê 👍👍👍

• @kimduong8258
    @kimduong8258 2 дні тому +6

Thuốc panamax là thuốc nhức đầu cảm nóng sốt nếu bệnh hơi nặng thì uống mỗi lần 2 viên cách khoảng 5 tiếng uống nữa…👍uống không quá 8 viên mỗi ngày…🌹

• @NhungNguyen-hd4wx
    @NhungNguyen-hd4wx День тому +3

Theo mình thấy thì bé áo sọc k đến nổi, do gốc quay nhìn thì tưởng e liếc bé Như, chứ hình như k phải đâu, e ấy nhìn thẳng thôi à. Riêng bé áo đen thì có thái độ với bé Như thật, ra vẻ khinh thường và hay cười cười chế giễu e Như.. Mình tin anh 4 dừa sẽ chỉ bảo lại thì các bạn ấy sẽ tốt lên hoy. vì mình đọc các bình luận ý kiến thì a 4 dừa tiếp thu và nói chuyện rất nhẹ nhàng với các bình luận. chúc kênh a4 dừa luôn phát triển

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  День тому

Anh cảm ơn em nhiều. Chúc em luôn vui khỏe nhé.

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l День тому +1

Mọi người ai cũng thương vv anh ba , a3 hiền quá nên làm ăn k bằng ai , nên chị ba phải vất vả cực khổ bươn chải xứ người , tư Dừa cũng hiền nhưng biết tính toán làm ăn hơn a 3 nên vợ tư Dừa sung sướng , mọi người quan tâm chị 3 đi làm như thế nào có công việc ổn định chưa , nên clip tư Dừa đc nhiều người xrm hơn !

• @ngocanh-bw6lc
    @ngocanh-bw6lc 2 дні тому +8

Chị ba có việc làm ổn định mừng cho chị ba e chúc chị ba thật nhiều sức khoẻ

• @thithuynguyen273
    @thithuynguyen273 2 дні тому +13

Vợ chồng tu dừa phải để ý thái độ của hai đi đứa lớn ngồi cạnh nhau, chứ trong bữa cơm an chung cùng bàn mà hai đứa cứ liếc mắt nhìn bé như có vẻ như tiếc miếng ăn sao á

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa xin lỗi và sẽ chỉ dạy các bé ạ.

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so 2 дні тому +11

Con gái em trinh lể phép quá nè ngoan nửa

• @nancyphan5838
    @nancyphan5838 2 дні тому +3

Chúc mừng chị 3 của tư dừa đã có được việc làm rồi. Vậy cũng đỡ buồn nha. Và chúc mừng bà con nghèo cũng được có phần quà Ý nghĩa. Cám ơn chị mtq ở út nhiều lắm nha

• @vanlam7317
    @vanlam7317 2 дні тому +14

Thời gian trước mọi người hay bênh vực và nói rất nhiều điều tốt đẹp cho em Tâm .Vì thế mới có được M.T.Q giúp đo , nhưng khi em vô Cty làm điều nghe mọi người trong phòng làm việc điều to ra bât bình với Thái đô của Tâm và Trâm dành cho bé Như. Xin lôi nhà em Tâm thì hoàn cảnh cũng giống nhau mà thôi chỉ khác là bé Như sông xa mẹ. Tại sau lúc ăn mà ánh mat cứ nhìn bé Như nếu là tôi thì tôi cũng sợ, Tâm là cháu của cô, Như là cháu của chú thì lý do gì em Trâm cũng không thích, khi găp thịt bò thì chỉ găp cho Ngọc Anh và Tâm , thai đô cho bé Thu miếng bưởi ko chấp nhận được . Mọi người trong phòng làm việc đều nói ko thích xem ung hô kênh Tư Dua nếu Trâm và Tâm có những thai đô nhu thế dành cho bé Như...

• @AmThucTuDua

Anh cảm ơn những lời góp ý của em. Anh và gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại.

• @AmThucTuDua

Anh cảm ơn những lời góp ý của em. Anh và gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại.

• @van56
    @van56 День тому +3

Tâm và trâm tụi con nên yêu thương bé như nhiều hơn vì bé không có mẹ bên cạnh đó là một sự thòi rồi thì tụi con nên yêu thương em nhiều hơn chứ dù sao như cũng là cháu ruột của ba mẹ mà chắc tụi còn nhớ câu ca dao khôn ngoan đối đáp người gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau chắc tâm còn nhớ lúc mọi người lên án con quá nhiều con cũng cảm thấy buồn muốn từ bỏ bây con và tâm lại tỏ thái độ ghét bỏ như vậy ngày cả trâm cũng vậy nên nhớ mọi người đang theo dõi kênh của gia đình con nhiều tụi con làm mất lòng mọi người thì tụi con biết sự việc sẻ ra sao rồi nhé luôn đây mình cũng nhắc nhở tư dừa nên khuyên bảo hai đứa tâm và trâm

• @KimYenTran-nj4ry
    @KimYenTran-nj4ry 2 дні тому +5

Gia đình td thật dể thương , bà ngoại thì quả tốt rồi cố gắng giữ gìn sức khỏe nha ngoại , có ngoại mới thích xem td giúp cho anh 3 quay lip thường xuyên nha .

• @user-tp8zh9mx4b
    @user-tp8zh9mx4b 2 дні тому +4

Chào ca nhà tu dua làm một người trung gian là một cái phần phúc mình giúp cho ba con làng xóm công Đức vô lượng chúc gia đình được nhiều phúc Đức

• @sangtran1773
    @sangtran1773 2 дні тому +64

Cho mình xin góp ý kiến nhỏ nhé tội nghiệp bé Như quá ngồi ăn cơm chang nước canh kg bé Trâm bé Tâm có vẻ kg thích bé làm bé ngồi ăn kg dám gấp gì ăn hết maf các c cũng k gấp cho e , lần sao C4 để ý gấp đồ ăn cho cháu tội nghiệp gì kg có mẹ bên cạnh. Mình luôn ủng hộ kênh ẩm thực 4 Dừa ❤

• @meonhatnguyen6155
      @meonhatnguyen6155 2 дні тому +16

Mình thấy ý kiến này đúng nè. Các clip trước cũng vậy bé con chị Ba bị rụt rè quá k dám gấp đồ ăn tự nhiên, 2 bé ngồi đối diện kiểu nhìn nhìn. Hy vọng các clip sau các bé có thể thoải mái hơn, yêu thương nhiều hơn trong các bữa ăn. Chúc gia đình dùng bữa ngon miệng!

• @ng1262
      @ng1262 2 дні тому +10

Các cháu rất ngoan và con nhỏ cho nên nhắc các cháu là đúng.

• @user-ws2px2mr8h
      @user-ws2px2mr8h 2 дні тому

Tôi cũng thấy thái độ của 2 gái lớn rất là vô tâm và xa cách​@@meonhatnguyen6155

• @vaninh1224
      @vaninh1224 2 дні тому +19

Tội con bé, ăn cứ mà nhìn sắc mặt hai chị, không dám gắp thịt ăn.

• @LeNguyen-nk7oi
      @LeNguyen-nk7oi 2 дні тому +3

Mình cũng quan niệm với bạn do

• @A--Nguyenvanty
    @A--Nguyenvanty 2 дні тому +11

Coi mà thấy tức gì đâu làm chị mà không biết thương em tuy không phải là em chỉ là em nhưng mà cũng từ dòng máu chị em 2 đứa lớn nhìn chầm chầm sao bé Như dám gấp đồ ăn
    Cơm người khó nuốt lắm

• @AmThucTuDua

Tư dừa sẽ chỉ dạy để các bé thương nhau ạ.

• @mayluly3303
    @mayluly3303 2 дні тому +9

48:20 coi rồi mới biết hai con quỷ cái

• @diemle2945
      @diemle2945 2 дні тому +4

Vậy mà cũng quây clip dc, bó tay luôn, ánh mắt và thái độ hằn học với bé Như thấy rỏ

• @mayluly3303
      @mayluly3303 2 дні тому +2

@@diemle2945 yêu bé như 😢

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Bạn thông cảm bỏ qua dùm nha. Gia đình sẽ dạy các bé lại. Cảm ơn bạn rất nhiều.

• @thucung7427
      @thucung7427 День тому +2

Mình chỉ nhìn bề ngoài , chỉ là ánh mắt vô tình thôi! Chứ từ lâu nay 2 cháu Trâm và Tâm đều ngoan lễ độ. Cũng có lúc Trâm hoặc Tâm có gắp thịt cho Như mà ! Có muốn dậy dỗ các cháu thì dùng lời nhẹ nhàng mà dậy bảo, dù gì các cháu cũng còn trẻ.

• @mayluly3303
      @mayluly3303 День тому +2

@@thucung7427 coi lai con nít mà mất dây vậy 48:20

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so 2 дні тому +8

Cố lên em trinh ơi không việt ghì làm khó được em trinh hết cố lên em nhé ❤❤❤❤😊😊😊😊

• @ngocdutran7535
    @ngocdutran7535 День тому +2

Lên kênh mấy cháu hơi ngại nhìn mất vẻ tự nhiên mấy cháu cũng gấp đồ ăn cho bé như mà đừng nói vậy tội nghiệp cho mấy cháu ❤❤❤🎉🎉🎉🎉

• @thimut3363
    @thimut3363 2 дні тому +32

Dạy lại hai đứa con gái lớn,ăn cơm mà nhìn trầm trầm lườm liếc ai mà dám ăn, làm con nhỏ chang được nước canh ăn ko dám gắp thịt.mới có xíu mà cư xử gì tệ đáng lẻ phải yêu thương nó vì ko có mẹ bên cạnh mới đúng

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 дні тому +9

Bạn nói rất chính xác

• @TrangNguyen-qz2nl
      @TrangNguyen-qz2nl 2 дні тому +10

Hai bé nhỏ này mới bằng đó mà cách xử sự ko tốt tí nào ai coi qua cũng ko thích hai bé này ko cảm tình đc

• @andreatime49
      @andreatime49 2 дні тому +9

Hai đứa lớn giống như hai tãn nước đá, tôi còn sợ huống chi là bé con của anh 3.

• @MinhHungTran-kj3le
      @MinhHungTran-kj3le 2 дні тому +6

@@TrangNguyen-qz2nl b để ý khúc bé như xin thêm chén cơm đi. 2 mặt nhìn nhau như có ý muốn k cho z á

• @ha-thy910
      @ha-thy910 2 дні тому +5

Giống mẹ.vk ông tư dừa nhìn thôi cũng bít không phải dạng vừa rồi.

• @lienphamthilien9525
    @lienphamthilien9525 2 дні тому +5

Nhìn hai bé lớn lườm bé Như thấy sợ quá

• @Cailongicungnoiduoc01
      @Cailongicungnoiduoc01 2 дні тому +1

Bạn ơi đừng nói vậy , tôi đây là người ngoài , theo những gì mà tôi nghe được , lúc như kêu thêm cơm như nói : thiếm tư cho xin miếng cơm coi . tôi nghĩ là hai bé nghe thế nên nhìn như . bởi vì như cũng không còn nhỏ như ngọc anh mà kêu xin cơm thêm nói như vậy là thiếu lịch sự

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Cảm ơn bạn.

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 2 дні тому +1

Nghe em Trinh có việc làm rồi . Chị mừng cho em . Cố lên Trinh nhé

• @tngaming1278
    @tngaming1278 2 дні тому +7

mừng cho chị ba đã có công việc

• @HaNguyen-zn2lh
    @HaNguyen-zn2lh 2 дні тому +8

Trước hết chị chúc cả nhà tư dua nhiều sức khỏe và chị chúc em 3 làm việc thuận lợi

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Dạ gia đình em cảm ơn Chị nhiều ❤️❤️

• @loringuyen4914
    @loringuyen4914 2 дні тому +3

Cô chào Tư Dưà trước cô xin cảm ơn Tư Dưà đã cho cô nghe bài nhạc mà cô rất thích Cô xem kênh TD mổi ngày nhưng ít khi cô Bình luận cô Luôn theo dõi Cháu Trinh đi xuất khẩu lao động nay thấy cháu Trinh ngày đầu tiên đi làm cô rất mừng Cho Cháu Trinh cô Chúc cả nhà và vợ chồng Cháu Trinh sức khỏe Cháu Trinh ở nước ngoài cũng giữ gìn sức khỏe cố gắng lên nhé Cháu 👍👍❤️❤️

• @thanhthuongtrinhthi2172
    @thanhthuongtrinhthi2172 2 дні тому +6

Thấy bé như ăn cơm sơ tâm

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 2 дні тому +3

Chị ba giỏi, mau lẹ.việc làm này dễ dàng với chị Ba.chúc chị thành công

• @PhuongNguyen-km1mf
    @PhuongNguyen-km1mf 2 дні тому +6

Không chấp nhận tâm và trâm đối xử tệ với bé như thấy thương bé như ăn cơm chỉ chẳng nước còn tâm và trâm coi rỏ k thích bé như ăn

• @lethu5956
      @lethu5956 2 дні тому +2

Chẳng những ko gấp đồ cho ăn mà còn liếc lườm nữa tội bé như vô tư , nó đâu biết nhờ anh 3 vô quay người ta xem nhiều mới có tiền, mn đừng đánh giá lầm nhé ! Nói bé Trâm dễ thương ha ha ha giờ nhìn ưa ko nổi

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại ạ.

• @PhuongNguyen-uq8wl
    @PhuongNguyen-uq8wl 2 дні тому +4

Tội nghiệp bé Như bị 2 con nhỏ ngồi đối diện nhìn cười có vẻ châm biếm bé Như , đưa bưởi cho bé Như mà đưa như vậy quá là mất lịch sự . Bé Như chỉ ăn cơm với canh mà 2 đứa nó cứ nhìn chăm chăm làm sao bé Như dám ăn . Tội nghiệp bé Như quá :( từ hôm qua clip có cha mẹ bé Như thì views lên quá trời , phải biết ơn nha 2 cô gái khi người kia

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  День тому +1

Mong bạn thông cảm bỏ qua dùm gia đình sẽ chỉ dạy các bé lại cảm ơn bạn rất nhiều.

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 2 дні тому +3

Cô mừng cho cháu Trinh đã có việc làm !

• @ThaoLe-ek6gz
    @ThaoLe-ek6gz 2 дні тому +6

Lúc bé con c3 xin thêm chén cơm nữa 2 đứa lớn nhìn nhau kiểu ko ưa bé như. Tội nghiệp bé quá. Ăn cơm ko chag canh chứ ko có thịt. Đưa miếg bưởi cho Như coi cũng ko đc nữa. Dạy lại đi

• @ThaoLe-ek6gz
      @ThaoLe-ek6gz 2 дні тому +6

Con nít gì mà quá trời. Coi mà bức xúc. Như còn nhỏ lại ko có mẹ bên cạnh. 2 con bự thái độ ko ưa đc. Luôn xem video nhưg tu nay ko xem nua. Con nít con của chủ kênh mà như vậy ai mà xem

• @hoata4068
      @hoata4068 2 дні тому +5

@@ThaoLe-ek6gz liệng miếng bưởi lên bàn xong búng tay hất mặt ra hiệu cầm lấy mà ăn , chứ đâu có đưa tận tay , thất vọng quá !

• @AmThucTuDua

• @kimthai9092
      @kimthai9092 2 дні тому +3

Thấy mọi người bình luận về thái độ của Trâm và Tâm nên mình cũng ráng xem về cữ chỉ của 2 cháu , mình xác nhận là 2 cháu có lòng không tốt , nên sửa lại nhe ,

• @ngaco8568
    @ngaco8568 2 дні тому +8

Thương chị 3. Cố lên chị oi

• @hongtrang9879
    @hongtrang9879 2 дні тому +11

Anh Ba nên ngồi gần con để dễ chăm sóc cho bé, thấy bé còn e ngại quá

• @HangNguyen-ev8oo

Tui giận em ba có con gái mà lúc ăn cơm không thèm quan tâm tới con gái một chút nào hết để con ăn canh không dám ăn thịt làm cha gì kì cục vậy làm ơn quan tâm tới con gái một chút xíu đi

• @hongtrang9879
      @hongtrang9879 2 дні тому +3

@@HangNguyen-ev8oo Thấy bé ăn mà nhìn người này người kia nhìn tội ghê

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo День тому +2

@@hongtrang9879sự thật tui nhìn con ăn chan canh ăn mà tui rớt nước mắt tui nhìn mà tui xót xa quá thấy tội nghiệp con gái quá

• @ngocmai5663
    @ngocmai5663 2 дні тому +12

Khổ thân con bé ăn mà cứ bị 2 con kia lưom ,muốn vả vào mặt 2 đứa kia luôn ,bé tí mà đã ích kỉ roi

• @AmThucTuDua

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ dạy các bé lại ạ.

• @ngaco8568
    @ngaco8568 2 дні тому +10

Nay có anh ba vô. Thì chị 3 xem líp gặp anh ba chị ba cũng vui. Nhờ gđ tư dừa quay lên nên chị ba cũng đở. Việc làm ổn định đc quế nhân giúp đở chứ ko có gđtd thì chị ba cũng khổ lắm đó

• @ermw7469
    @ermw7469 2 дні тому +3

Chúc mưng em trinh Có Cong Việc ,Chúc em Sức khỏe an Vui ❤❤

• @dianahuyh9989
    @dianahuyh9989 2 дні тому +3

chúc mừng chị 3 đã có công việc làm và chúc cho chị gặp được nhiều công việc tốt . và chúc gia đình Anh chị nhiều sức khỏe vui vẻ và hạnh phúc bình an ❤bình an ❤❤❤

• @ThanhNguyen-me7gq
    @ThanhNguyen-me7gq 2 дні тому +5

Sao bé áo đen cho em bé nhỏ miếng bưởi sao cho lạ vậy..

• @hoata4068
      @hoata4068 2 дні тому +3

@@ThanhNguyen-me7gq liệng miếng bưởi xuống bàn + búng tay+ hất mặt , thay vì đưa cho Như đàng hoàng ( nhìn hơi côn đồ ) , coi clip này xong mất hết thiện cảm !

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Dạ em sẽ chỉ dạy các bé lại ạ.

• @SUONGNGUYEN-rm2yj
    @SUONGNGUYEN-rm2yj 2 дні тому +3

Chị 3 nhớ giữ sức khỏe nha chị. Thương chị và gia đình ❤

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 2 дні тому +4

Chức mừng e 3 đã có VIỆT làm chuc GD tư DỪA va chú 3 nhiêu XỨC KHỎE ❤❤

• @bautroimuaha9508
      @bautroimuaha9508 2 дні тому +2

Việc làm ...sức khỏe

• @hoata4068
      @hoata4068 2 дні тому

@@bautroimuaha9508 người VN bây giờ viết chữ Việt sai chính tả tè le ( hình như đang có trend ? )

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 2 дні тому +4

Cháu Như dễ thương quá! Bé Ngọc Anh ăn ngoan vì vui có chị Như,bé Ngọc Anh dễ cưng lăm!❤❤cháu Như có mái tóc dài đẹp quá, mẹ nhìn thấy con ăn cơm đươc mừng lắm đó ,ngoan nha con ❤❤❤

• @user-dj1vs1bt3w
    @user-dj1vs1bt3w День тому +1

Thuong Trinh wa co chuc con noi xu nguoi nhieu suc khoe va gap nhieu May mang trong cong viec nhe con,

• @thunguyen4947
    @thunguyen4947 2 дні тому +6

Cái gì mà 2 bé lớn ngồi ăn cơm chung mà để cho bé con chú 3 ăn cơm chan canh ko ko gấp thịt gì cho bé ăn với kiểu như ko thích bé nhìn tội nghiệp bé quá còn chú 3 ngồi ăn ko để ý tới con chúc nào bé như ko dám gấp thịt ăn luôn 2 bé lớn cứ dòm hoài sao dám gấp ăn mình làm lớn vậy là xấu

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Dạ gia đình sẽ quan tâm đến các bé nhiều hơn ạ.

• @nhungvu5164
      @nhungvu5164 День тому

Tư đưa xem lại video để biết thái độ của 2 đứa. Lúc con bé xin bát cơm nữa mà 2 con lớn nhìn nhau . Đưa bưởi mà như bố thí. Nó trẻ con nên ko tỏ thái độ luôn. Ng k đứng dậy về luôn. Ăn bát cơm chan mỗi nc canh còn ko ăn cả rau nữa. Ăn cơm nc lã ngon hơn.

• @tienkim8612
    @tienkim8612 2 дні тому +4

Em tu dừa nhớ Cho Anh ba và bà ngoại mỗi người một phần nha

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Dạ Chị vì Chị cho quà có dặn em cho Chị ơi.

• @user-dc6ft7yb8v
    @user-dc6ft7yb8v 2 дні тому +3

Con nhỏ trâm nào giờ tui xem là tui thấy ko ua nó rồi , nó nói chuyện sửa miệng sửa môn lắm, với con nhỏ tâm cũng ăn theo chanh chanh

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 дні тому

Mong bạn thông cảm bỏ qua gia đình sẽ dạy lại.

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 2 дні тому +8

Gia đinh em nên giúp đỡ bé như tội nghiệp bé Tâm và trâm cứ nhìn chằm vào mặt bé Như không dám ăn chỉ chang canh thôi tội nghiệp. Mạnh thường quân giúp đỡ cho bé Tâm và trâm thì BÂY giờ là lúc hai cháu tỏ lòng từ thiện với hoàn cảnh giúp đỡ cho bé Như vì mẹ đi làm xa rất cần giúp. Cảm ơn.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình sẽ luôn giúp bé như và chỉ dạy các bé lại ạ.

• @user-sw4ch1xi2o
    @user-sw4ch1xi2o 2 дні тому +3

Ca nha ai cung de thuong qua.ai cung gioi qua nhe.chuc ca nha ban luon may man khoe manh binh an nhe.

• @tienkim8612
    @tienkim8612 2 дні тому +1

Mừng chị ba có việc làm rồi vậy là an tâm

• @user-nc4fx7zc5o
    @user-nc4fx7zc5o 2 дні тому +3

Thay a 3 có dt sao kg làm riêng đi lm chung vây thay toi nghiêp bé nhu có dt thi mat cha con tu lm o nhà cug duoc mà😢

• @ongkim1485
    @ongkim1485 2 дні тому +5

Tình làng nghĩa xóm thật tuyệt❤❤❤❤❤❤