Bánh Khọt Đút Lò Đây Là Món Ăn Truyền Thống Của Người Dân Miền Tây | TKQ & Family T1211

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 29 сер 2024

КОМЕНТАРІ • 236

• @nguyenthithuymai5265
    @nguyenthithuymai5265 Рік тому +20

anh Hiền làm việc có tâm, giúp đc anh 6 nhiều việc. mình thấy anh 6 vui vẻ hẳn lên.

• @thuyminh1461
    @thuyminh1461 Рік тому +4

Chúc GĐ TKQ luôn bình an và vui vẻ như vậy nha! Ba mẹ TKQ rất hiền lành và tốt bụng

• @kimthoanguyen9809
    @kimthoanguyen9809 Рік тому +5

Cuộc sống gia đình ở nhà anh chị 6 thật yên bình , ấm áp!

• @hoahuynh5045
    @hoahuynh5045 Рік тому +12

Nhìn món ăn này làm mình nhớ lại những năm tháng tuổi thơ nơi quê nhà
    Chị Sáu là hình ảnh của má mình năm xưa ,ngày nào cũng có món ngon cho gia đình
    Chúc anh chị Sáu và cả nhà luôn vui khỏe bình an hạnh phúc

• @hoawimer3317
    @hoawimer3317 Рік тому +15

Ở bên Mỹ ngày nào cũng ngóng coi cô sáu nấu ăn ngon quá cô ơi chúc cho gia đình cô chú luôn mạnh khỏe và bình an love you ❤

• @sackhong9455
    @sackhong9455 Рік тому +12

Ước có một người mẹ chồng như cô sáu chất phác hiền hậu ko khắc khe với dâu con .thương con dâu như con ruột mình...nhiều bà mẹ ck tính rất hiểm sâu và ít kỉ đâm thọt làm cho gia đình xào xáo ....xem kênh của cô 6 biết đc nhìu món ngon nhưng mà ko biết làm hi ....chúc gia đình lun vui vẽ ấm áp hạnh phúc 🌹💚🌹💚🌹

• @HongNguyen-zo5cy
    @HongNguyen-zo5cy Рік тому +4

Thím 6 làm bếp giỏi quá nấu,hay làm bánh,kho,xào món nào cũng ngon và hấp dẫn hết

• @yenhuynh8989
    @yenhuynh8989 Рік тому +8

Cô 6 đỉnh quá ạ,làm món gì cũng khéo
    Đổ bánh khọt vàng tươi dòn khấu hà

• @nguyenthithuymai5265
    @nguyenthithuymai5265 Рік тому +10

mong chị Linh và anh Hiền cùng quay clip với gia đình chị 6, thấy mọi ng vui vẻ quá

• @user-js4oy5dy6r
    @user-js4oy5dy6r Рік тому +8

Bé út dê nuôi quá ,rau gì cung ăn đuoc hêt ,nhìn thây thuong 😍😍😍🥰🥰🥰

• @benguyen2356
    @benguyen2356 Рік тому +9

Đĩa rau, đĩa bánh khọt, đĩa đồ chua, tô nước mắm, nhìn mọi thứ đều ngon và hấp dẫn, cả nhà cùng quây quần bên nhau sao mà vui vẻ, đầm ấm quá. Phong cảnh phía sau bàn ăn thật xanh mát, cho ta cảm giác bình an.Cám ơn kênh THÁNH KHO QUẸT đã có những clip quá tuyệt vời.

• @thinguyetle1509
    @thinguyetle1509 Рік тому +3

Hôm nay thấy rõ gđ chú 8 rồi đó đi quay với kênh người khác xem mà thấy khó chịu vì đâu , em chúc gđ anh chị 6 sk các cháu ngoan hiền ,em rất ngưỡng mộ gđ

• @nhuyvuphung9944
    @nhuyvuphung9944 Рік тому +3

Hôm nay B6 cho cả nhà được ăn món bánh khọt ngon quá , món này từ trẻ đến già mình thấy ai cũng thích.Chuc gia đình và chú Hiện,út Linh luôn vui vẻ hạnh phúc nhé

• @MaiNguyen-zt3eu
    @MaiNguyen-zt3eu Рік тому +6

Chào gia đình anh chị sáu.món bánh khọt chị gới thiệu ,nhìn quá hấp dẩn .giang con dâu của chị rất đảm đang việc gì cũng định đoạt không cần phải nhắt nhở .chúc kênh của anh chị mau phát triển

• @Thuxam-riview
    @Thuxam-riview Рік тому +7

Món bánh khọt đúc lò rất là hấp dẫn ,chúc đại gia đình dùng ngon miệng.👍👍Thích video của TKQ đó là góc quay rất đẹp .

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Рік тому +1

Chị ơi thây 2 mẹ con đổ bánh ngọt đối bụng quá chị ơi chức cả nhà ăn bánh ngọt ngon miệng

• @tuyethuynhthi8502
    @tuyethuynhthi8502 Рік тому +7

Hạnh phúc của gia đình là được ngồi cùng nhau ăn chung một bữa ăn.Hôm nay út Linh và em Hiền được bác 6 làm bánh khọt ăn cùng cả nhà ngon và hấp dẫn quá 6 ơi.Chúc cả nhà nhiều niềm vui trong cuộc sống và ăn ngon miệng nhé.

• @tenlinhnguyenvn8406
    @tenlinhnguyenvn8406 Рік тому +6

Em Giang dung chuan nang dau,dep nguoi dep net.Hai ce gai de men

• @nunguyenthi5606
    @nunguyenthi5606 Рік тому +7

Con ở miền Bắc xa xôi,chưa bao giờ được ăn món bánh này.cũng không có khuôn làm bánh nữa.cô làm bánh thật ngon và hấp dẫn quá.con chúc gia đình mình dùng bánh ngon miệng ạ ❤️

• @thuhoa6552
    @thuhoa6552 Рік тому +5

Xem kênh thấy có hiền tưới cây phụ làm vườn thấy thích thật .e linh thì hiền lành ăn nói dễ thương thật .TKQ kêu hiền và linh vô quay chung cho kênh thêm hay nè .

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Рік тому +9

Nhìn miệng TM ăn bất cứ mòn nào cũng ngon 😋 Có duyên lắm luôn , ăn gọn gàng , nhìn hấp dẫn

• @PhucNguyen-hr4eg
    @PhucNguyen-hr4eg Рік тому +2

Chào cả nhà, chào bé Linh, với món bánh khọt này ăn với rau các loại, nước mắm dưa chua ớt,tỏi, mê mẩn cả đời,, thèm quá đi thôi,,,

• @phamcuc6434
    @phamcuc6434 Рік тому +6

Nấu ăn cũng mệt lắm ah, mỗi ngày làm về mình nấu xong mệt luôn. Bác 6 giỏi lắm luôn. Gđ mình cứ quay như vậy, xen thêm cảnh vườn thấy ham là tăng view thôi a KQ.

• @VanHoang-jw4gq
    @VanHoang-jw4gq Рік тому +1

Hoan hô gia đình anh chị sáu và cháu kho quẹt cùng với vợ và hai cháu nhé

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Рік тому +3

Chào TKQ Trúng món ưa bánh nhìn ngon ,làm bất thêm 😋quá cố 6 ơi , ngây xưa ngủ giấc trưa thựsc dậy ra hàng bánh khọt xỏi một đĩa hết xẩy con bà bảy ,món bún nuoc lèo & bánh khọt xuất xứ từ người khermer ,họ có lá kim thất gói bánh khọt trúng bài lắm luôn Nhìn Cả nhà Say sưa tuyệt vời ô mặt trời ! 👍

• @TuyetTran-fc8iw
    @TuyetTran-fc8iw Рік тому +2

Ngon quá anh chị noi ơi bà nội làm món gì cũng ngon quá vừa nhanh sạch sẽ gọn gàng chúc cả nhà ăn ngon miệng

• @thihale1868
    @thihale1868 Рік тому +4

Ở Hà Nội .cháu chưa bao giờ biết bánh khọt như thế nào .
    Thấy gđ bác sáu ăn ngon quá .

• @suunlee9835
    @suunlee9835 Рік тому +2

Mình rất thích gia đình kho quẹt.. Nhưng mình yêu nhất là con dâu Giang ..chúc cả nhà nhiều sức khỏe ..vui vẻ

• @thanhcao7497
    @thanhcao7497 Рік тому +1

Đừng vội vàng khen chê đây mới thật sự những con người phúc hậu chúc kháng giả được dồi dào sức khỏe cùng kênh tkq tấn tài tấn lôc tấn bình an

• @ngabui2411
    @ngabui2411 Рік тому +5

Nhìn thấy ngon quá chị ơi chúc cả nhà ngon miệng và vui vẻ cổ lên chị ơi không có gì phải si nghĩ với một người vô ơn bạc nghĩa người làm thì trời nhìn thấy mình sống tốt thì trời không phụ đâu còn loại người như thế thì suốt đời vẫn vậy

• @copemvlog3979
    @copemvlog3979 Рік тому +5

Ngon...đẹp mắt,vô cùng hấp dẫn

• @quynhngocthuytinh5663
    @quynhngocthuytinh5663 Рік тому +5

Ngon quá bác 6 ơi. Món bánh tuổi thơ của chị em con, ngày xưa về quê ngoại , tụi con được ngoại cho đổ bánh khot với hến hoặc tép bạc. Quây quần bên khuôn bánh, lò ràng nóng bốc giữa trưa hè vậy mà mấy chi em vui như tết . Mỗi lần xem kênh của bác là cả một trời tuổi thơ của con được trở về, thích lắm bác ơi❤. Mấy năm trước con có gửi 1 người bạn mang qua cho con khuôn bánh khot đất, thích ghê nhưng con vẫn chưa có dịp dùng tới vì bên con chỉ xài lò điện, nên cái khuôn còn được cất giữ kỷ lưỡng trong tủ , lâu lâu đem ra ngấm 😊❤

• @MinhTran-qu9ou
    @MinhTran-qu9ou Рік тому +2

Gia đình vui vẻ làm món nào cũng ngon . Tuyệt vời .

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Рік тому +56

từ ngày có anh hiền quây clip chung với cha mẹ nuôi.phụ cha thấy cha đỡ cực hơn mà lại vui.từ ngày có anh hiền v chị linh ăn cơm chung với gia đình thấy vui hơn.con chúc cho cha mẹ nuôi nhiều sức khỏe làm về cho mọi người xem nhiều hơn.con cũng mê món này lắm hjhj

• @camhientran7406
      @camhientran7406 Рік тому +4

Yes

• @phuocngo1853
      @phuocngo1853 Рік тому +1

Noi ơi bỏ bánh chín vô cái rô hay cai nia cho nhiêu bớt t dau ăn đo do ngan hơn nội ơi

• @bonpham7983
      @bonpham7983 Рік тому +1

@@PhongTran-pd9cf sao bạn tốt quá vậy. Bà con tốt nhất của cuộc đời.

• @hungtos
      @hungtos Рік тому +2

Chuc Gia Dinh ngon mieng chuc moi nguoi binh an khoe manh nhe ❤❤

• @lethaihao6205
      @lethaihao6205 Рік тому +5

@@PhongTran-pd9cf đâu phải sợ rớt người xem đâu bạn thêm người thì thêm vui chứ.nhìn gia đình anh KQ hiền lành vv.bạn ko xem bạn đừng nói vậy chứ.

• @benguyen2356
    @benguyen2356 Рік тому +8

Chỉ còn 7 đăng ký nữa là kênh THÁNH KHO QUẸT đạt được 300.000 người đăng ký rồi các bạn ơi, mong các bạn tiếp tục ủng hộ kênh nha. Hy vọng kênh THÁNH KHO QUẸT sẽ đón năm mới với 300.000 người đăng ký kênh. 💪💪💪❤️❤️❤️👍👍👍🍀🍀🍀

• @benguyen2356
      @benguyen2356 Рік тому +1

@@tenkhong3253 , bạn đúng rồi, cám ơn bạn nha. 😊😊😊

• @ComNhaHa
    @ComNhaHa Рік тому +15

HẤP DẪN NGON QUÁ CÔ ƠI, CHÚC CẢ NHÀ ĂN VUI VẺ NGON MIỆNG Ạ 😋

• @nguyentranthanhthu9288
    @nguyentranthanhthu9288 Рік тому +6

gia dinh bác sáu nấu gì cũng ngon và ở nhà vườn rau xanh sạch không thuốc sâu

• @lalygiang3079
    @lalygiang3079 Рік тому +4

Con khoái ăn bánh này lam luôn ý.nhin nội lam con thèm quá

• @nenguyen5216
    @nenguyen5216 Рік тому +3

Hôm nay cả nhà thưởng thức món bánh khọt tôi thích lắm chị nội ơi

• @DungHoang-ng3vi
    @DungHoang-ng3vi Рік тому +3

Ngày nào cũng làm món ngon xem clip thấy thích lắm luôn OK!!!

• @cuongkim3986
    @cuongkim3986 Рік тому +2

Sinh chua chuc lanh cho kênh cô 6 ngay cang phat triên amen

• @vyduong4407
    @vyduong4407 Рік тому +1

Bác sáu kêu linh với hiến làm líp với cả nhà luôn đi de thương quá

• @mydienbaclieu3004
    @mydienbaclieu3004 Рік тому +7

Troi dat oi...chay nuoc miêng bà nội ơi...cho con an ké với ạ....

• @nguyenthihuongtra9114
    @nguyenthihuongtra9114 Рік тому +2

thay đổi món nữa rồi tuyệt vời 6 ơi nhìn hiền và cả nhà ăn mà mình thèm quá luôn bánh ngon và giòn có mực và tôm ngọt cái bánh lắm chúc gia đình mình dùng bữa ngon miệng cưng trúc mai kngọc lắm luôn

• @lheroux4060
    @lheroux4060 Рік тому +3

Bây giờ có cô Linh và chú Hiền thấy anh chi sáu vui nhiều. Đâu cần gì 2 người kia. Họ chỉ lợi dụng anh chị Sáu thôi . Con người ko được thật thà nhìn thấy là biết rồi

• @NhuY-bz1ec
    @NhuY-bz1ec Рік тому +2

Cô thấy Kho Quẹt nên sắp xếp thời gian tham gia clip cho vui, để vắng mặt con mãi.

• @huynhnhi1043
    @huynhnhi1043 Рік тому +3

cho con ăn ké với bà nội ơi.nhìn thèm quá😊. bà nội thật khéo tay món nào làm cũng hấp dẫn

• @anntran3309
    @anntran3309 Рік тому

Bạn có ba mẹ thật tuyệt vời tính cách thương các con mẹ thi nấu ăn ngon làm mình nhớ mẹ mình Đã khuất núi

• @ThoaNguyen-dt1iu
    @ThoaNguyen-dt1iu Рік тому +2

Làm thì phải có ý tưởng, cảnh quay có vườn nhìn hấp dẫn, mấy kênh kia làm thì ngồi 1cho đã vậy còn có 1doi hình chữ lộn nữa

• @thuthu1826
    @thuthu1826 Рік тому +1

Mot gia dinh hanh phuc tuyet voi chuc gia dinh thanh kho quet duoc nhieu suc khoe an mot bua banh khot ngon mieng dung huong vi mien tay

• @AnhNguyen-qm2sm
    @AnhNguyen-qm2sm Рік тому +3

Bua nay gia đinh co thêm hai thanh viên moi thât la vui co em hiên phu nôi đo công viêc ông nôi cung đo cuc mon banh khot nay dê an cuôn voi rau sông an la ngon lam luôn hai chi e ngôi lat rau thấy dê thuong qua

• @rosale7063
    @rosale7063 Рік тому +10

Nhìn cả nhà ăn thấy thèm quá…

• @khanhtranvan2149
    @khanhtranvan2149 Рік тому +7

Người miền Tây lúc ăn nhiều món thấy còn ngon hơn trên thành phố chúc gia đình bác 6 có nhiều món ngon hơn nữa

• @thuongds4681
    @thuongds4681 Рік тому +7

Em chuc gia dinh thanh kho puet co mot tet 2023

• @HuongNguyen-ub3qe
    @HuongNguyen-ub3qe Рік тому +4

Chúc gđ TK Q và A chị Sáu 2023 vui khỏe và nhiều may mắn

• @quyenchau7477
    @quyenchau7477 Рік тому +4

Ngon quá nhớ quê vỉnh châu quá hồi nhỏ hai ăn trong xóm nè

• @nguyenthoa4486
    @nguyenthoa4486 Рік тому +4

Bánh khọt đổ cực hơn bánh xèo. Mà ăn tiện hơn bánh xèo. Đợt chú thiếm 8 còn tham gia yêu cầu bác 6 mà k có làm. Anh hiền với chị linh có lộc ăn rồi 😊😁

• @dihong1290
    @dihong1290 Рік тому +1

Hom nay ba noi lam banh ngon qua chuc ca Nha ngon mieng nhe 😊😊😊

• @DungNguyen-wq7ii
    @DungNguyen-wq7ii Рік тому +4

Bánh khọt nhìn ngon và hấp dẫn quá.chúc cả nhà ngày mới vui vẻ.mạnh khỏe.hạnh phúc

• @trucduy469
    @trucduy469 Рік тому +5

Thèm quá kênh toàn món ngon không à 😀😀

• @ngocduyennguyenthi8714
    @ngocduyennguyenthi8714 Рік тому

Bánh khọt mà đỗ trong nồi đất thấy ngon quá bà nội trúc Mai đỗ bánh khọt mà có tép rồi mục nữa nhìn hấp dẫn luôn mà ăn bánh khọt ngon là nhờ nước mắm nha chúc cả nhà vui vẻ ngon miệng nha

• @chaupham2608
    @chaupham2608 Рік тому +5

nhin chu Hien an uong tu ton de thuong hon vo chong ong ba 8 khong can ong ba 8 tro lai dau...

• @tnguyen886
    @tnguyen886 Рік тому +3

Wow khuôn bánh khot bāng dât có lė ån ngon hön ❤

• @lieudangviet3001
    @lieudangviet3001 Рік тому

Ca nha oi ngon qua nha co nguoi me kheo nau gi cung ngon rat binh di de hieu va con dau ngoan hien ca nha vui ve hanh phuc nho chua phan minh nhe

• @HIENNGUYEN-ts5kl
    @HIENNGUYEN-ts5kl Рік тому +3

Nhìn GĐ chị ăn bánh khọt mà chảy nước miếng . Chúc GĐ chị ngon miệng❤

• @cuoigimacuoi1417
    @cuoigimacuoi1417 Рік тому +5

Bác sáu nấu ăn rất tuyệt vời

• @ngocngahoangthi7519
    @ngocngahoangthi7519 Рік тому +5

Món ngon mỗi ngày, chi sáu ơi ,ăn là ghiềngđos chị

• @thulang654
    @thulang654 Рік тому +4

Chuc GD KQ moi mon Banh khot thom ngon nha.

• @lindaluong1588
    @lindaluong1588 Рік тому +1

Hello !!! Chị luôn ủng hộ channel của gia đình hai em một gia đình hoà nhã tôn trọng mọi người
    Chị nhận xét vợ chồng chú Tám không biết cách xử sự lấy lý do che lấp cái tính xấu không biết kiêng nể xấu tính ai mà thèm giúp
    Mọi sự bình an trong tay chúa và Mẹ Fatima
    Vợ chồng hai em cùng cháu kho quẹt mình ở phải thì gặp phải vậy thôi cứ an tâm và
    Vui lên

• @TrangTran-ch4wp
    @TrangTran-ch4wp Рік тому +3

Lâu lâu nhìn em sáu đổ bánh mà chị thấy thèm quá

• @user-le9eq3kb4q
    @user-le9eq3kb4q Рік тому

Gái út ăn rau giỏi quá rau nào ẻm ăn cũng đc hết ák

• @huyenthu2374
    @huyenthu2374 Рік тому +4

Chuc cả nhà ăn ngon nhé. ❤❤

• @tauvung5479
    @tauvung5479 Рік тому +4

Chúc gia đình chu thím 6 vui ve hạnh phúc

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Рік тому +5

Ngon quá anh chi sáu ơi ❤️❤️❤️

• @huynhnguyendinhthuan
    @huynhnguyendinhthuan Рік тому +2

Quá ngon luôn 😋😋 ... Chào cả nhà 👋😝❤😁 ... ngon miệng nhaaa 🤤😮🤪🤤😮 ...

• @QuyNguyen-kp9mm
    @QuyNguyen-kp9mm Рік тому +4

Hai người kia đang ở kênh kia đừng nên nhắc tới họ nữa dù sao cũng anh em trong nhà mà bánh khọt ngon quá sao toàn những thứ mình thích chúc bạn thành công chúc sức khỏc cả nhà ta mãi yêu gia đình❤

• @benguyen2356
      @benguyen2356 Рік тому +2

Mình cũng cùng quan điểm với bạn Quý Nguyễn, vợ chồng 8 và TKQ đã nói lên tất cả những gì muốn nói rồi, cộng đồng mạng cũng đã đọc bình luận của cả 2 bên, tùy nhận thức của mỗi người, ai thấy bên nào đúng, bên nào sai, đó là quyền của cộng đồng mạng. Nếu bạn nào yêu mến và tin tưởng kênh THÁNH KHO QUẸT, mong các bạn đừng nhắc đến vợ chồng 8 trên clip của TKQ nữa. Hãy bình luận, góp ý, động viên để kênh THÁNH KHO QUẸT, ngày càng tiến bộ và phát triển mau đạt nút vàng nha các bạn. ❤️❤️❤️

• @ngocvo611
    @ngocvo611 Рік тому +3

Ngon quá gđ ơi .chúc cả nhà ngon miệng nhé

• @VinhTran-io1bm
    @VinhTran-io1bm Рік тому

Ngon quá Cô 6 ơi. Chúc Cô Chú và gia đình mạnh khỏe và bình an 🙏

• @NhungNguyen-ml7ld
    @NhungNguyen-ml7ld Рік тому +6

Ngon qua chi oi em cung dang them tinh do ma bua thay chi an thay them qua

• @thihaha1756
    @thihaha1756 Рік тому +2

dung hiên tên giong ngươi hiên đẹp tra hiên lanh de thuong

• @HanhNguyen-rf8qb
    @HanhNguyen-rf8qb Рік тому +2

Thèm quá sáu ơi, ngày mai phải bắt chước thôi, mà phải đi mua khuôn bánh nhà chưa có

• @NgocNguyen-vl3br
    @NgocNguyen-vl3br Рік тому +4

Ủng hộ gia đình nhỏ

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Рік тому +4

Ngon quá bác ơi cháu chúc gia đình mình ăn ngon miệng ❤❤❤

• @kevinhuynh8288
    @kevinhuynh8288 Рік тому

Nhin co 6 va gian do bánh thay thương. Tinh cam Nhin thuong lam . Gian lễ phép ❤❤❤

• @thithomnguyen5177
    @thithomnguyen5177 Рік тому

Hôm nay có món bánh khọt ngon quá chị 6 có con dâu Lê giang hiền lành dễ thương gia đình rất hạnh phúc chúc cả nhà ăn ngon nhe

• @HuongLe-ll6ut
    @HuongLe-ll6ut Рік тому

ngày nào con cũng xem 2 kênh của di dương sau. BQCM. Va TKQ. Banh khot ngon quá. Con chúc gd an ngon miệng nha. Con quân11

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Рік тому

Em cũng đang thèm bánh ngọt thấy chị đô bánh khọt ngon quá chị ơi bánh khọt ăn nhiều loại rau ngon quá chị ơi em chúc cả nhà ngon miệng 🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹.

• @chantran7494
    @chantran7494 Рік тому +7

Nhìn thấy thèm quá

• @NgocNguyen-nm3hx
    @NgocNguyen-nm3hx Рік тому

Bánh khọt miền Tây là khỏi chê đâu được .. chúc gia đình ăn miệng nha 6.!

• @oanbong1131
    @oanbong1131 Рік тому +1

Banh khot ngon qua chung luon .an quen to quoc luon .chu. ca nha an ngon miwng nha

• @baongoai592
    @baongoai592 Рік тому

Chia sẻ liếp nầy cả gia đình cháu ăn bánh gọt hả chú Thiêm tấm rồi khởi nhóm rồi hả con trai thôi cả cũng vui vẻ bên nhau là tuyệt vời và hai đứa cháu nội Sinh đẹp học giỏi chăm ngoan OK bà nội đừng ăn mỡ dầu nhiều nhen

• @TamNguyen-gj6li
    @TamNguyen-gj6li Рік тому

Càng coi càng thấy chú Hiền đẹp troai gọn gàng trời coi mấy clip xưa nhìn chú Già lề xuề

• @ThaoNguyen-ob1mr
    @ThaoNguyen-ob1mr Рік тому +1

DUNG NHU TEN !A HIEN NHIN HIEN HOA DE THUONG !!!

• @dungvo6430
    @dungvo6430 Рік тому

Út Linh ăn món nào cũng ngon miệng quá, coi chừng lên cân hết đẹp Út Linh ơi!

• @NhungNguyen-dl2wh
    @NhungNguyen-dl2wh Рік тому

GĐ cô chú sáu là số 1 thương người như thế thương thân có phước mới gặp hết phước tự khắc đi

• @phanphong4017
    @phanphong4017 Рік тому +5

Nhìn ngon quá đi chú thiếm sáu ơi 😀😀😀😀

• @thanhthanhngatacgia1467
    @thanhthanhngatacgia1467 Рік тому +23

Chị sáu có cô dâu như Giang hiền dể thương quá đi

• @lanthu2375
      @lanthu2375 Рік тому +5

@@ngocxuanngothi4004 bộ ăn hết của nhà bạn hay sao mà nói người ta giả trân. Đóng rác trên đầu bạn chình ình kìa không lo dọn đi. Soi người ta làm gì?

• @nguyenthao5493
      @nguyenthao5493 Рік тому +2

@@ngocxuanngothi4004 chắc bạn thảo mai lắm nên nhìn ai cũng ra như thế :))

• @huongkim4347
      @huongkim4347 Рік тому +2

@@ngocxuanngothi4004 bộ đố kỵ hay sao,khai thiệt đi 😂 không biết người ta như thế nào mà cứ nói lung tung.

• @lanthu2375
      @lanthu2375 Рік тому +3

@@ngocxuanngothi4004 tui kg đố kỵ với ai vì tui kg mở miệng thúi ra nói người ta giả trân. Bạn hiểu chưa? Hay là bạn có bộ não để trang trí cho đẹp chứ kg có sử dụng được. Bớt sân si cho đời thêm đẹp nha. Nếu bạn nghĩ bạn phát ngôn đúng thì tại sao có nhiều người phản bác lại câu nói của bạn. Học đạo đức và học làm người để còn dạy con cái mình nữa hiểu chưa?

• @nguyenthao5493
      @nguyenthao5493 Рік тому +2

@@ngocxuanngothi4004 bạn là hàng xóm của họ mà bạn lên đây nói thế bêu rếu ngta thì bạn đâu tốt đẹp gì

• @thihaha1756
    @thihaha1756 Рік тому +3

chao gđ chi sau chúc ca nha ngon mieng mon ngon moi ngay

• @thuysunguyen8030
    @thuysunguyen8030 Рік тому +1

Dì út ăn giòn dụm há ngọt béo lắm nhìn wa là chảy nước miếng chị sáu. Ngoài em ko có bán đâu chị Sáu.

• @thanhnguyen-hr2xf
    @thanhnguyen-hr2xf Рік тому +2

Trúc Mai ăn thật là giỏi biết gói rau ăn như người lớn, còn cậu Hiền ăn làm mình thèm chảy nước miếng luôn, ngày nào cũng học được chị 6 những món ngon, mình chúc cả nhà ngon miệng nhé.