Розмір відео: 1280 X 720853 X 480640 X 360
Показувати елементи керування програвачем
Автоматичне відтворення
Автоповтор
ยอดขาย 2000 ลบทุน เอาเลขกลมๆ ทุน 1100 หักยอดขาย จะได้กำไร 900 แต่ที่บอกกำไร 270 บาท พูดผิดหรือเปล่าคะรับ
ยังมีค่าน้ำมัน ค่าแก๊ส ค่าแรง ค่าเช่า ค่าเดินทาง อีกน่ะ ....1100 น่าจะค่าไก่อย่างเดียว
ดีมากเลยจ้า เป็นอาขีพทึ่ได้อยู่กับครอบครัวกำไรงาม
ใช่ครับได้อยู่กับครอบครัวมีความสุขดีครับ
ขอบคุณน่ะค่ะสำหรับสูตรไก่ทอดค่ะ
🥰🥰
ดีมากๆค่ะ คิดต้นทุนกำไรให้ละเอียดแบบนี้ชอบมากๆ ขอบคุณมากๆค่ะ
ครับผม
ขอบคุณจ้าที่แบ่งปัน🎉🎉
รบกวนถามค่ะผงหมักคือผงอะไรคะ ขอบคุณมากค่ะ
คือ ผง ใช้สำหรับหมักไก่ก่อนนำไปทอดครับ
ผงหมักไก่ยี่ห้ออะไรคะ
ไก่โลละ70นี้สั่งได้ทางไหนครับช่วยแนะนำหน่อยครับ เบทาโกแถวนี้มีแต่80กว่าบาท
สั่งจากโรงงานครับ
ราคาตอนนี้75ค่ะเบทาโกรยกลัง
คุณลองหาเข้ากลุ่มราคาส่งชิ้นส่วนไก่ดูนะแล้วจะอึ้งกับราคาไม่ถึง70 ลองหาดีๆจะมีให้ดู( ผมเคยสั่งเมื่อเดือนมีนาเป็นลังอัดน้ำแข็งปีกไก่บนโลละ50 แต่สั่งมาที40โล จะแพงตรงค่าส่งนี่แหละ200บาท.. ตจว.
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ
ค่าสอน10000ก่อเหมือนเฟรนไชส์แล้วจ้า....แพงมากราคานี้ถ้าอยากให้อาชีพสอนฟรีเลยจ้
ผมสอน คือผมให้สูตรไปเลยครับไม่ใช่ แฟรนไชส์ สามารถเอาไปต่อยอดสร้างแบรนด์ของตัวเองได้เลยครับถ้าทำต่อไม่ไหวก็ส่งต่อให้ลูกให้หลานได้เลยครับย้ำไม่ใช่แฟรนไชส์ครับ
สอนใจอยากเรียนครับพี่
ขอบคุณมากค่ะ กำลังจะเริ่มลองทำกินเองดูก่อน แล้วค่อยไปขายที่ตลาดสด ต้องการสั่งผงหมักสั่งได้ทางไหนบ้างค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้ครับ
ขอบคุณค่ะ
อยู่ก.ท.มไปอย่างไรคะ
อ้ายเป็นคนทางใด๋ครับผม
บุรีรัมย์ครับ
ติดตามจ้าแพงเฟรนไชส์
อยากเข้าร่มวมกุ่มแนะนำด้วยจ้า
Add LINE มาเบอร์นี้ครับ 064-982-1961 ครับ
อยากเรียนครับ
มีวิธีเก็บไก่ ที่ขายไม่หมดใหมครับ.
ถ้าขายไม่หมดเก็บใส่ถังน้ำแข็งหรือตู้เย็นก็ได้ครับพรุ่งนี้ก็เอาไปอุ่นได้
บางที เห่อแต่ ... แฟรนไชส์(ไม่รู้เป็นยังไงเน๊าะเซ็งค่ะ)
ครับ
ขายไม่หมดเก็บได้ไหมคะ
เก็บไว้ในความเย็นปกติครับ ตู้เย็นก็ได้ถังน้ำแข็งก็ได้
ผงมักยี่อ้ออะไรคะ❤❤❤❤❤
อยากเรียนทำแบบใหนค่ะ
Add LINE เบอร์นี้กับ 064 982 1961
สั่งซื้อไก่ได้ที่ไหนค่ะ
มาเลเซียสันในไก่โลละ 130 น้ำมันโลละ 25 บาท
ซื้อผงปรุงที่ไหนคะ
อยุ่ได้20-30โล น่าจะถึง
ขอบคุณค่ะ❤❤
ในน้ำต้องใส่อะไรมั้ยค่ะ
ไม่ต้องปรุงอะไรแล้วครับเพราะผมปรุงให้เรียบร้อยแล้วครับแค่เทลงผสมน้ำ แล้วไก่ไปจุ่มทอดได้เลยครับ
ผงหมักนี้ใช้ยี่ห้ออะไรคะมีขายมั้ย
พี่คับ สั่งซื้อไก่ที่ไหนคับ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งได้ที่เพจนี้ครับ
ไก่ตามห้างแม็กโคมีไหมค่ะ
มีครับ
สนใจสั่งซื้อผงหมักค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwLสั่งที่เพจนี้ครับ
ต้นทุน1074ขายได้2000ต้องได้กำไร926ทำไมคุณบอกได้เหลือ226บาทละค่ะ งงค่ะ😂
ผมพูดผิดครับขอโทษด้วยครับ😁😁🤣
😅😂😂
@@nayhawนอนเหอะ ถ้าขายไก่ เป็น10 โล ได้กำไร 226บาทนะ
ว่าแล้ว พูดผิด 555
ต้องย้อนมาฟังใหม่อีกรอบเรย😂😂😂
เข้ากลุ่มทางไหนคะ
ใช้ผงอะไรหมัก
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้เลยครับ
เตาทอด ตัวละเท่าไหร่ครับ
12,000 บาทครับ
ขอบคุณคับ จะได้มีอาชีพคับ คนคอนคับ
😍😍
ซื้อเตาที่ไหนคะ
ในแม็คโครมีขายครับ
ไก่ซื้อที่ไหนคะ
เยี่ยมค่ะ
อยากมีอาชีพ ขายของอยู่หน้า.มอ.ตรัง
ใช้ไก่หมูเบทาโกคุณภาพดีนะ
🥰
สุดยอดค่ะ
ขอบคุณครับ
ค่าสอนไม่แพงเลย เพราะเรามีอาชีพทำกินไปจนถึงลูกหลานและถ้าได้ทำเลดีๆอาชีพนี้ไปได้แน่นอนค่ะ
สนใจเรียนสูตรคะ
โทรมาที่เบอร์นี้ครับ 064 982 1961 ครับ
สนใจค่ะ
สนใจอยากทำคะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL ทักมาที่เพจนี้ครับ
ทายขิ้นกี่บาทค่ะ
ชิ้นละ 10 บาทครับ
คิดผิดรึปล่าวค่ะ
อยากเข้ากลุ่มทำไงค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL ทักมาที่เพจนี้เลยครับ
สนใจอยากเรียนจร้า
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเบอร์นี้ 064 982 1961 ครับ
อยากเข้ากล่มเรียนทำยังไงคะ
นายหัวครับค่าเรียนจักบาทครับ
ค่าเรียน 9,900 บาทครับ สอนสูตรทุกอย่างที่ผมทำขายครับราคานี้โปรโมชั่นกับปกติสอนอยู่ที่ 25,000 บาทครับ
สอนสดหรือวีดีโอครับ
@@nayhawแพงมากคู้ณ....😂😂😂😂
งงทำไมเหลือ 200 กว่าบาทน่าจะเหลือ 900 กว่าบาท
พูดผิดครับต้องขออภัย
โหได้เยอะนะ คนขายไก่ต่างจังหวัดวัน40กิโล ปสดงไม่ต่ำกว่า3000
ขายดีครับ
ดีกว่า ทอดหนัง ไก่เนาะไก่ชิ้นดีกว่า
เราขายไก่นี้มา20ปีค่าน้ำมันน้ำจิ้มแก้สผงต่างๆมันไม่ได้ขนาดนี้หรอกจ้า😂😂😂
สนใจเข้ากลุ่มคนับ
แอดไลน์มาเบอร์นร้ครับ0649821961
สวัสดีคะเพื่อนใหม่มารับชมสูตรไก่ทอดกำไลดีๆด้วยนะคะ
สวัสดีครับขอบคุณที่รับชมครับ
ดีเลยนะได้เยอะยุ
😮😮😮
ต้นทุน1074บาทขายได้2100บาทกำไรเป็นพัน
ลองทำดูครับไม่ต้องเชื่อผมนะครับ
น้ำประปา.กรอง หรือเปล่า..จะสะอาดพอหรือเปล่าคราบ...
คิดให้ถ้วนถี่ก่อนจะลงทุนนะ
ต้องลงมือทำด้วยครับ มัวแต่คิดมองไม่เห็นภาพ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
❤❤❤❤❤
สนใจค่ะ 1 ชุดค่ะ
ตอนนี้ไก่แพงกำไรไม่น่าจะถึงละ
วันละพันสุดยอด
😍❤
22:32 สนใจค่ะ
กำไร1000อยุ่ได้จ้า
อยู่ได้สบายๆเนาะบ้านนอกเฮา
ที่โคราชสันในโลละ91
แพงมากครับ
อยากขายจังเลยแต่ทำไม่เป็น
ไปดูคลิปที่ผมสอนครับไปเลื่อนดูครับ เดี๋ยวก็ทำเป็นครับ
สนใผงหมักจ้า
สนใจครับผม
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สนใจสั่งได้ที่เพจนี้เลยครับ
😢
ทำไมไม่บอกตรงๆในควาใคิดเหีนค่ะ
คร้บผม
พัทยาชิ้นล่ะ20+
โห้ขายแพงมาก
2000-1074=926
😁😁
ไม่ตัองคำนวน ละเอียด ขนาดนั้นนายหัว
🥰🥰😁
บวกผิดป่าว
โทษทีครับบอกผิดครับ
สุดยอดครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันและเปิดสอนดีมากๆสำหรับคนที่มีทุนน้อยและมีอาชีพเลี้ยงครอบครัวได้อยู่กับครอบครัวค่ะ
ครับผมลองทำดูครับกว่าจะเป็นอาชีพเสริมหรืออาชีพหลักก็ได้ครับเพื่อเลี้ยงครอบครัว
ผมกำลังตกงานเด้งขึ้นมาคือถุกใจจะลองทำดุ
ลองทำดูครับ เผื่อจะเป็นอาชีพหลักก็ได้ครับ
@@nayhaw ขอบคุณครับ
ไก่ล้างแช่นำเกลือหรือนำเปล่าครับล้างกี่รอบ
ร้านน้ำเปล่าธรรมดานี่แหละครับ 2 รอบก็สะอาดแล้วครับ
สนใจเรียนรู้ครับพี่ติดต่อได้ทางไหนคับ
Add LINE เบอร์นี้ครับ 064-982-1961 ครับ
เอากำไรพออยู่ำได้เอาเยอะไปสงสารคนซื้อบ้างไม่ได้รวยทุกคน
ขายราคานี้ก็ถือว่าไม่แพงครับลูกค้าอยู่ได้ คนขายก็อยู่ได้
ขอบคุณนะคะกำลังคิดว่าจะลองขายดูค่ะ😊
นํ้าชุบเก็บไว้ทำต่อพรุ่งนี้ได้ไหมคะ
อยู่แถวใหนคะมีเบอร์โทรค่ะ
ถามคับทอดที่บ้านเเล้วเอาไปทอดซ้ำมันจะสีคล้ำเเละเนื้อไก่เเข็งใหม
ทอดซ้ำครั้งเดียวไม่แข็งครับ
ผงหมักมีขายตามร้านฌชวห่วยใหญ่ทั่วไปค่ะหรือแม๊คโครอ่านที่ฉลาดูนะคะอ้อแล้วที่กรุงเทพได้กําไรครึ่งๆนะคะไม่ใช่สองร้อยสามรอยบาทนะคะ
สั่งซื้อได้ที่ไหนคะภาคอิสานศรีษะเกษแนะนำหน่อยคะ
ไก่ที่หมักแล้วเอามาจุ่มนํ้านี่คือคล้ายๆกับว่าเราล้างนํ้าหมักออกใช่มั้ยคะ
ไม่ใช่เป็นการล้างครับ ในน้ำนั้นก็จะมีเครื่องปรุงด้วย ไก่จะอร่อยที่แป้งด้วยอร่อยที่เนื้อไก่ด้วยครับ
เฟรนฟรายย์กับไก่ใช้นํ้ามันกระทะเดียวกันเลยได้มั้ยคะ
ใช่ครับ
ถ้าอยากเรึยนต้องไปเรึยนที่ไหนต้องเสียค่าเรียนเท่าไหร่ค่ะ
ยอดขาย 2000 ลบทุน เอาเลขกลมๆ ทุน 1100 หักยอดขาย จะได้กำไร 900 แต่ที่บอกกำไร 270 บาท พูดผิดหรือเปล่าคะรับ
ยังมีค่าน้ำมัน ค่าแก๊ส ค่าแรง ค่าเช่า ค่าเดินทาง อีกน่ะ ....1100 น่าจะค่าไก่อย่างเดียว
ดีมากเลยจ้า เป็นอาขีพทึ่ได้อยู่กับครอบครัวกำไรงาม
ใช่ครับได้อยู่กับครอบครัวมีความสุขดีครับ
ขอบคุณน่ะค่ะสำหรับสูตรไก่ทอดค่ะ
🥰🥰
ดีมากๆค่ะ คิดต้นทุนกำไรให้ละเอียดแบบนี้ชอบมากๆ ขอบคุณมากๆค่ะ
ครับผม
ขอบคุณจ้าที่แบ่งปัน🎉🎉
ครับผม
รบกวนถามค่ะผงหมักคือผงอะไรคะ ขอบคุณมากค่ะ
คือ ผง ใช้สำหรับหมักไก่ก่อนนำไปทอดครับ
ผงหมักไก่ยี่ห้ออะไรคะ
ไก่โลละ70นี้สั่งได้ทางไหนครับช่วยแนะนำหน่อยครับ เบทาโกแถวนี้มีแต่80กว่าบาท
สั่งจากโรงงานครับ
ราคาตอนนี้75ค่ะเบทาโกรยกลัง
คุณลองหาเข้ากลุ่มราคาส่งชิ้นส่วนไก่ดูนะแล้วจะอึ้งกับราคาไม่ถึง70 ลองหาดีๆจะมีให้ดู( ผมเคยสั่งเมื่อเดือนมีนาเป็นลังอัดน้ำแข็งปีกไก่บนโลละ50 แต่สั่งมาที40โล จะแพงตรงค่าส่งนี่แหละ200บาท.. ตจว.
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ
🥰🥰
ค่าสอน10000ก่อเหมือนเฟรนไชส์แล้วจ้า....แพงมากราคานี้ถ้าอยากให้อาชีพสอนฟรีเลยจ้
ผมสอน คือผมให้สูตรไปเลยครับไม่ใช่ แฟรนไชส์ สามารถเอาไปต่อยอดสร้างแบรนด์ของตัวเองได้เลยครับถ้าทำต่อไม่ไหวก็ส่งต่อให้ลูกให้หลานได้เลยครับย้ำไม่ใช่แฟรนไชส์ครับ
สอนใจอยากเรียนครับพี่
ขอบคุณมากค่ะ กำลังจะเริ่มลองทำกินเองดูก่อน แล้วค่อยไปขายที่ตลาดสด ต้องการสั่งผงหมัก
สั่งได้ทางไหนบ้างค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้ครับ
ขอบคุณค่ะ
อยู่ก.ท.มไปอย่างไรคะ
อ้ายเป็นคนทางใด๋ครับผม
บุรีรัมย์ครับ
ติดตามจ้าแพงเฟรนไชส์
อยากเข้าร่มวมกุ่มแนะนำด้วยจ้า
Add LINE มาเบอร์นี้ครับ 064-982-1961 ครับ
อยากเรียนครับ
มีวิธีเก็บไก่ ที่ขายไม่หมดใหมครับ.
ถ้าขายไม่หมดเก็บใส่ถังน้ำแข็งหรือตู้เย็นก็ได้ครับพรุ่งนี้ก็เอาไปอุ่นได้
บางที เห่อแต่ ...
แฟรนไชส์
(ไม่รู้เป็นยังไงเน๊าะเซ็งค่ะ)
ครับ
ขายไม่หมดเก็บได้ไหมคะ
เก็บไว้ในความเย็นปกติครับ ตู้เย็นก็ได้ถังน้ำแข็งก็ได้
ผงมักยี่อ้ออะไรคะ❤❤❤❤❤
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้ครับ
อยากเรียนทำแบบใหนค่ะ
Add LINE เบอร์นี้กับ 064 982 1961
สั่งซื้อไก่ได้ที่ไหนค่ะ
มาเลเซียสันในไก่โลละ 130
น้ำมันโลละ 25 บาท
ซื้อผงปรุงที่ไหนคะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้ครับ
อยุ่ได้20-30โล น่าจะถึง
ขอบคุณค่ะ❤❤
ในน้ำต้องใส่อะไรมั้ยค่ะ
ไม่ต้องปรุงอะไรแล้วครับเพราะผมปรุงให้เรียบร้อยแล้วครับแค่เทลงผสมน้ำ แล้วไก่ไปจุ่มทอดได้เลยครับ
ผงหมักนี้ใช้ยี่ห้ออะไรคะมีขายมั้ย
พี่คับ สั่งซื้อไก่ที่ไหนคับ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งได้ที่เพจนี้ครับ
ไก่ตามห้างแม็กโคมีไหมค่ะ
มีครับ
สนใจสั่งซื้อผงหมักค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwLสั่งที่เพจนี้ครับ
ต้นทุน1074ขายได้2000ต้องได้กำไร926
ทำไมคุณบอกได้เหลือ226บาทละค่ะ งงค่ะ😂
ผมพูดผิดครับขอโทษด้วยครับ😁😁🤣
😅😂😂
@@nayhawนอนเหอะ ถ้าขายไก่ เป็น10 โล ได้กำไร 226บาทนะ
ว่าแล้ว พูดผิด 555
ต้องย้อนมาฟังใหม่อีกรอบเรย😂😂😂
เข้ากลุ่มทางไหนคะ
ใช้ผงอะไรหมัก
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้เลยครับ
เตาทอด ตัวละเท่าไหร่ครับ
12,000 บาทครับ
ขอบคุณคับ จะได้มีอาชีพคับ คนคอนคับ
😍😍
ซื้อเตาที่ไหนคะ
ในแม็คโครมีขายครับ
ไก่ซื้อที่ไหนคะ
เยี่ยมค่ะ
อยากมีอาชีพ ขายของอยู่หน้า.มอ.ตรัง
ใช้ไก่หมูเบทาโกคุณภาพดีนะ
🥰
สุดยอดค่ะ
ขอบคุณครับ
ค่าสอนไม่แพงเลย เพราะเรามีอาชีพทำกินไปจนถึงลูกหลานและถ้าได้ทำเลดีๆอาชีพนี้ไปได้แน่นอนค่ะ
สนใจเรียนสูตรคะ
โทรมาที่เบอร์นี้ครับ 064 982 1961 ครับ
สนใจค่ะ
สนใจอยากทำคะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL ทักมาที่เพจนี้ครับ
ทายขิ้นกี่บาทค่ะ
ชิ้นละ 10 บาทครับ
คิดผิดรึปล่าวค่ะ
อยากเข้ากลุ่มทำไงค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL ทักมาที่เพจนี้เลยครับ
สนใจอยากเรียนจร้า
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมเบอร์นี้ 064 982 1961 ครับ
อยากเข้ากล่มเรียนทำยังไงคะ
นายหัวครับค่าเรียนจักบาทครับ
ค่าเรียน 9,900 บาทครับ สอนสูตรทุกอย่างที่ผมทำขายครับราคานี้โปรโมชั่นกับปกติสอนอยู่ที่ 25,000 บาทครับ
สอนสดหรือวีดีโอครับ
@@nayhawแพงมากคู้ณ....😂😂😂😂
งงทำไมเหลือ 200 กว่าบาทน่าจะเหลือ 900 กว่าบาท
พูดผิดครับต้องขออภัย
โหได้เยอะนะ คนขายไก่ต่างจังหวัดวัน40กิโล ปสดงไม่ต่ำกว่า3000
ขายดีครับ
ดีกว่า ทอดหนัง ไก่เนาะ
ไก่ชิ้นดีกว่า
เราขายไก่นี้มา20ปีค่าน้ำมันน้ำจิ้มแก้สผงต่างๆมันไม่ได้ขนาดนี้หรอกจ้า😂😂😂
สนใจเข้ากลุ่มคนับ
แอดไลน์มาเบอร์นร้ครับ0649821961
สวัสดีคะเพื่อนใหม่มารับชมสูตรไก่ทอดกำไลดีๆด้วยนะคะ
สวัสดีครับขอบคุณที่รับชมครับ
ดีเลยนะได้เยอะยุ
🥰
😮😮😮
ต้นทุน1074บาทขายได้2100บาทกำไรเป็นพัน
ลองทำดูครับไม่ต้องเชื่อผมนะครับ
น้ำประปา.กรอง หรือเปล่า..จะสะอาดพอหรือเปล่าคราบ...
🥰🥰
คิดให้ถ้วนถี่ก่อนจะลงทุนนะ
ต้องลงมือทำด้วยครับ มัวแต่คิดมองไม่เห็นภาพ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
❤❤❤❤❤
สนใจค่ะ 1 ชุดค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้เลยครับ
ตอนนี้ไก่แพงกำไรไม่น่าจะถึงละ
วันละพันสุดยอด
😍❤
22:32 สนใจค่ะ
กำไร1000อยุ่ได้จ้า
อยู่ได้สบายๆเนาะบ้านนอกเฮา
ที่โคราชสันในโลละ91
แพงมากครับ
อยากขายจังเลยแต่ทำไม่เป็น
ไปดูคลิปที่ผมสอนครับไปเลื่อนดูครับ เดี๋ยวก็ทำเป็นครับ
สนใผงหมักจ้า
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้เลยครับ
สนใจครับผม
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สนใจสั่งได้ที่เพจนี้เลยครับ
😢
ทำไมไม่บอกตรงๆในควาใคิดเหีนค่ะ
คร้บผม
พัทยาชิ้นล่ะ20+
โห้ขายแพงมาก
2000-1074=926
😁😁
ไม่ตัองคำนวน ละเอียด ขนาดนั้นนายหัว
🥰🥰😁
บวกผิดป่าว
โทษทีครับบอกผิดครับ
สุดยอดครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณที่แบ่งปันและเปิดสอนดีมากๆสำหรับคนที่มีทุนน้อยและมีอาชีพเลี้ยงครอบครัวได้อยู่กับครอบครัวค่ะ
ครับผมลองทำดูครับกว่าจะเป็นอาชีพเสริมหรืออาชีพหลักก็ได้ครับเพื่อเลี้ยงครอบครัว
สนใจค่ะ
สุดยอดครับ
22:32 สนใจค่ะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งที่เพจนี้เลยครับ
ผมกำลังตกงานเด้งขึ้นมาคือถุกใจจะลองทำดุ
ลองทำดูครับ เผื่อจะเป็นอาชีพหลักก็ได้ครับ
@@nayhaw ขอบคุณครับ
ไก่ล้างแช่นำเกลือหรือนำเปล่าครับล้างกี่รอบ
ร้านน้ำเปล่าธรรมดานี่แหละครับ 2 รอบก็สะอาดแล้วครับ
สนใจเรียนรู้ครับพี่ติดต่อได้ทางไหนคับ
Add LINE เบอร์นี้ครับ 064-982-1961 ครับ
เอากำไรพออยู่ำได้เอาเยอะไปสงสารคนซื้อบ้างไม่ได้รวยทุกคน
ขายราคานี้ก็ถือว่าไม่แพงครับลูกค้าอยู่ได้ คนขายก็อยู่ได้
ขอบคุณนะคะกำลังคิดว่าจะลองขายดูค่ะ😊
🥰🥰
นํ้าชุบเก็บไว้ทำต่อพรุ่งนี้ได้ไหมคะ
อยู่แถวใหนคะมีเบอร์โทรค่ะ
ถามคับทอดที่บ้านเเล้วเอาไปทอดซ้ำมันจะสีคล้ำเเละเนื้อไก่เเข็งใหม
ทอดซ้ำครั้งเดียวไม่แข็งครับ
ผงหมักมีขายตามร้านฌชวห่วยใหญ่ทั่วไปค่ะหรือแม๊คโครอ่านที่ฉลาดูนะคะอ้อแล้วที่กรุงเทพได้กําไรครึ่งๆนะคะไม่ใช่สองร้อยสามรอยบาทนะคะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งได้ที่เพจนี้ครับ
สั่งซื้อได้ที่ไหนคะภาคอิสานศรีษะเกษแนะนำหน่อยคะ
facebook.com/profile.php?id=100093699780142&mibextid=ZbWKwL สั่งได้ที่เพจนี้ครับ
ไก่ที่หมักแล้วเอามาจุ่มนํ้านี่คือคล้ายๆกับว่าเราล้างนํ้าหมักออกใช่มั้ยคะ
ไม่ใช่เป็นการล้างครับ ในน้ำนั้นก็จะมีเครื่องปรุงด้วย ไก่จะอร่อยที่แป้งด้วยอร่อยที่เนื้อไก่ด้วยครับ
เฟรนฟรายย์กับไก่ใช้นํ้ามันกระทะเดียวกันเลยได้มั้ยคะ
ใช่ครับ
ถ้าอยากเรึยนต้องไปเรึยนที่ไหนต้องเสียค่าเรียนเท่าไหร่ค่ะ