వేదిక్ మ్యాథ్స్ | Vedic Maths By Dr.Remella Avadhanulu | 05.05.2018 | Hindu Dharmam
Вставка
- Опубліковано 4 тра 2018
- వేదిక్ మ్యాథ్స్ | Vedic Maths By Dr.Remella Avadhanulu | 05.05.2018
ఆచారాలను మించిన ధర్మాలు లేవని శృతి స్మృతులు, వేదాలు, ఉపనిషత్తులు, పురాణాలు ప్రవచిస్తున్నాయి. భారత సనాతన ధర్మాలు, ఆచారాలు అందరికీ ఆచరణీయాలనటంలో ఎలాంటి సంశయాలకు చోటువుండదు. భగవంతుడు దుష్టసంహరణార్థం స్వయంగా అవతరించినటువంటిదీ, సనాతనమైనటువంటిదీ ఈ భారతదేశం. అంటే సనాతనమైనదీ హిందూమతం. దీనిని ఎవరు Vedic Maths By Dr.Remella Avadhanulu | 05.05.2018
స్థాపించారో; ఎప్పుడు, ఎక్కడ స్థాపించారో; దీనికి పేరు ఎవరు పెట్టారో; దీనిని ఎవరు ప్రచారం చేశారో ఎవరూ చెప్పలేరు. #హిందూధర్మం ఎన్ని ఆటుపోట్లకు గురైనా చెక్కుచెదరక, కాలగర్భంలో కలిసిపోయిన మతాలలాగా కాకుండా నేటికీ నిలిచివుంది.
"Hindu Dharmam" 24/7 Spiritual Channel from the staple of Shreya Broadcasting Pvt. Ltd. - Розваги
ధన్యవాదాలు గురువు గారు
New education system dvara vedic Maths andharaki parichayam cheste baaguntundhi
Very detailed explanation any person can understand 🙏🙏
great sir superb excellent
We r so lucky and thank ful to youtube channel....which is main mode to know about such a great GURUS like you...what a clear explanation...Thank you sir..
Thank you Sir wonderful explanation
Tq sir గురువుగారు
Good explanation Sir, tq very much Sir
Wonderful Sir.Sathakoti Vandanamulu. Very clear explanation with lot of patience.. Thank you so much Guruvu garu.
Excellent
Thank u guruvu garu
Thankyou sir Lilavati ganitham total telugu classes vedioes pettandi sir
Ha avunu
excellent
Guruvu garu hrudayapurvaka namaskarmulu
Thank you so much for such a wonderful explanation , Sir .
Thankyou sir
Pranamalu guruvu garu
Super sir
Super maths
Sir vedic maths nerchukovalani undi. how to approach you sir
ధన్యవాదాలు
🙏🙏🙏
Thank you 🙏 sir
sir thank you very much for information, I was glad to listen and learning vedic maths, I have an doubt for example, 25^2=625,but24^2 e formula use avadukada okay example evandi Dani gurinchi plus🙏
*Q1). 24² = ?*
Ans: Step1 = 2² 4² = 4 16 = 416
Step2 = 2 * 4 * 2 = 16
Step3 = add zero at the end of step2 = 160
Step1 + Step3= 416 + 160 = 576
24² = 576
*Q2). 42² = ?*
Ans: 4²2² = 16 04 = 1604
4 * 2 * 20 = 160
1604 + 160 = 1764
42² = 1764
*Q3). 72² = ?*
Ans: 7²2² + 7 * 2 * 20 = 4904 + 280 = 5184
72² = 5184
*Q4). 76² = ?*
Ans: 7²6² + 7 * 6 * 20 = 4936 + 840 = 5776
76² = 5776
Sir 333^2 give smell foremeal
Sir 12×12ఎలాచేయాలి
*Q1). 12² = ?*
Ans: 1² 2² = 1 04 = 104
1 * 2 * 20 = 40
104 + 40 = 144
12² = 144
*Q2). 21² = ?*
Ans: 2² 1² = 4 01 = 401
2 * 1 * 20 = 40
401 + 40 = 441
21² = 441
*Q3). 36² = ?*
Ans: 3² 6² = 9 36 = 936
3 * 6 *20 = 360
936 + 360 = 1296
36² = 1296
*Q4). 63² = ?*
Ans: 3609 + 360 = 3969
63² = 3969
వీటివల్ల ఏమిటి రా బాబు ఉపయోగము? అవసరమైంది చేయాలి కానీ సెట్ చేసుకొని ఇలా చెయ్యాలి అని చెబితే అవి ఎందుకు?
నీవు అపార బ్రహ్మ జ్ఞానివి అయినపుడు నీవు చెప్పు.అహంకారం ఎప్పుడు పనికిరాదు రా వెధవ.