Máy giặt panasonic bơm nước liên tục không ngắt. Tính đồng tháp. T73

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 12 вер 2024
  • Máy giặt pana pan cấp nước liên tục

КОМЕНТАРІ • 10

• @baophinguyen9805
    @baophinguyen9805 11 місяців тому +1

NAM MÔ A MI ĐÀ PHẬT, THANKS THẦY, CHÚC KÊNH PHÁT TRIỂN Ạ .

• @duyspkt08dt
    @duyspkt08dt 11 місяців тому

Hay quá anh. Cám ơn anh chia sẻ nhiệt tình. E chỉ mới tìm hiểu về máy giặt thôi mà a hướng dẩn rõ ràng dể hiểu quá.

• @hoangvangiap6023
    @hoangvangiap6023 11 місяців тому +1

Chào a

• @truongngochan7570
    @truongngochan7570 10 місяців тому

Hay quá a ơi. Em làm điện dân dụng mà thích làm nghề điện lạnh quá , a có làm ở sài gòn không a

• @tintrong-mt3hb
      @tintrong-mt3hb  10 місяців тому

Đang ở đồng tháp nè bạn ơi

• @tranthanhsang7058
    @tranthanhsang7058 8 місяців тому

Máy của mình kéo xả được và đóng ,khi cấp nước nó lại kéo xả 1 phần 3 và kiêu tạch tạch chổ motor xả liên tục k đóng đc lúc này mình đo điện cấp motor xả giảm còn 100v đến 130v ac ,mình thay motor xả khác rồi vẫn vậy ,nếu nó hư transitor xả mình thay con có mã là( Digital Transistor ) Transistor số Dán nghịch NPN DTC143EK DTC143 143 sot23 pnp 50v !) đc k bạn? Hay thay mã nào bạn chỉ giúp mình mua trên mạng ,cảm ơn

• @tintrong-mt3hb
      @tintrong-mt3hb  8 місяців тому

Tran số và là con ngich thì con nào cũng được nhe bạn
      Hoặc là lấy tran nghịch thường và mắt thêm con trở 2,2k trước chân là b cũng được bạn nhé

• @tranthanhsang7058
      @tranthanhsang7058 8 місяців тому

@@tintrong-mt3hb mình đo các con transitor xả,cấp nước,motor điều ra thông số như nhau ,mình nghĩ có thể hư con triac xả ,nên mình thay thử con tran xả qua con tran cấp nước xem con nào hư ,k ngờ nó chạy được luôn ,khi máy cấp nước thì motor xả đóng và mình đo điện áp ra motor xả k còn 100 đến 130v nữa,chứng tỏ là con transitor k hư có thể nó chạm nhẹ nên ăn dòng k bít có đúng vậy k?và mình cũng test nhìu lần máy xài ok,mình xài thử nếu bị hư thì mua con tran về thay. Nhờ những kênh chia sẻ có tâm như bạn mà các anh em như mình có kiến thức vọc vạch có thể tự sửa được

• @traimientaytvle67
    @traimientaytvle67 11 місяців тому

Thầy sửa cơ, sửa mạch luôn hả.

• @SangNguyen-cl1pf
    @SangNguyen-cl1pf 11 місяців тому

👍🌹🕊