Mẹ đơn thân nhờ A Pháo sửa ống nước - Mấy ông có vợ cứ đến mò em T6

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 21 бер 2023
  • ► Đăng kí kênh A Pháo TV tại đây: pesc.pw/FAUWS
    ► Đăng kí kênh Giàng A Pháo tại đây: pesc.pw/DZK9K
    ► Facebook cá nhân Giàng A Pháo: goo.gl/JpxhMD
    ► Fanpage: / giangaphao.contact
    ► Hỗ Trợ tài Chính Cho Kênh: paypal.me/giangaphao
    ► Email: giangaphao.contact@gmail.com
    ► SĐT Công Việc (Contact): 0945.025.328
    Thông tin các sản phẩm tại website: aphao.vn
    © Copyright by Giàng A Pháo (Do Not Reup)
    Chúc mọi người xem video vui vẻ. Và chia sẻ video giúp A Pháo vì nó miễn phí.
    #VĂNHÓA #ẨMTHỰC #DULỊCH

КОМЕНТАРІ • 497

• @acloanphung8287
    @acloanphung8287 Рік тому +5

Phụ nữ là bà là mẹ là chị là vợ là bạn là em là con vậy nên ta phải tôn trọng. Lý là người mẹ đơn thân thật sự rất đáng thương nên hiểu thông cảm và trân trọng. Cô cảm ơn A Pháo vì cháu có tâm thiện lương giúp đỡ những hoàn cảnh k may mắn - khi cháu tạo phước đức phước đó sẽ gieo duyên cho những người thân yêu cũng như cho kiếp sau quá tuyệt vời. Cô cảm ơn cháu nha

• @XuanNguyen-rp6ed
    @XuanNguyen-rp6ed Рік тому +23

A pháo tới là bọn trẻ lại rộn ràng tiếng cười . Cứ nhìn chúng tươi cười là hiểu lũ trẻ quý a pháo thế nào

• @TrangTran-vu6cw
    @TrangTran-vu6cw Рік тому +26

Cứ nhìn thấy APHAO lên giúp Máng là vui zùi,.quay video nhà Máng nhiều nhiều vào nhé A Pháo ❤

• @lanhchu6790
    @lanhchu6790 Рік тому +5

E máng mẹ bọn trẻ nhìn hiền lành quá chúc e và các cháu có nhiều sức khỏe mong cuộc sống gia đình sẽ sớm khá lên ❤

• @trinhvuinh3925
    @trinhvuinh3925 Рік тому +9

Nhờ có các mạnh thường quân và sự tận tâm thiện nguyện của a pháo làm chỗ dựa cho Em đơn thân đứng vững không lấy chồng ở lại nuôi 4 đứa con thơ dại không phải cảnh mồ côi là một sự phúc đức cao cả chúc a pháo mạnh khoẻ hạnh phúc , giúp nhiều mảnh đời bất hạnh vươn lên sự nghèo khó

• @Hachinh6166
    @Hachinh6166 Рік тому +11

A pháo giỏi sửa ống nước lắm cứ điện nước đầy đủ như thế này thì nhiều ông cũng muốn sửa

• @nhulannguyen2425
    @nhulannguyen2425 Рік тому +14

Tuy bữa ăn không được nhiều món ngon nhưng nhìn các cháu ăn rất ngon , luôn đầy ắp tiếng cười ❤

• @TeTe-zx7fw
    @TeTe-zx7fw Рік тому +10

4 đứa trẻ mô côi cha nên dc trợ cấp mỗi đứa 350k 1 cháu và hưởng đến năm 18 tuổi đó a pháo. 1.400k 1 tháng các bé ăn học cũng vất vả đấy nhưng cũng đỡ. Máng làm thêm nữa nhưng miền núi làm công việc cũng bữa đực bữa cái. Cố gắng cho bọn trẻ hết lớp 12 đi làm thì sẽ ổn hơn...

• @shysshhs4797
    @shysshhs4797 Рік тому +8

Nhờ aphao chuyển lời tới e máng: mình rất thích câu nói của e nói với aphao;E thích phát triển kinh tế nuôi bọn trẻ thôi. Thật khâm phục bà mẹ trẻ, mong kênh giúp mấy mẹ con e nhiều hơn ạ. Khán giả rất ủng hộ

• @syhoang4200
      @syhoang4200 Рік тому

Xả khí trong ống dẫn, đang bị e đấy.

• @vyvy3075
    @vyvy3075 Рік тому +2

Nhìn cũng thương hoàn cảnh nhà em ý.một mình mà phải gồng ghánh để nuôi 4 con nhỏ.chúc gđ em luôn mạnh khỏe để vượt qua mọi khó khăn trong cs.

• @SonTran-pd1ts
    @SonTran-pd1ts Рік тому +3

A Pháo tốt bụng quá. Cố gắng quan tâm và giúp đỡ bọn trẻ nhé.

• @tuyenquan9188
    @tuyenquan9188 Рік тому +6

Nhìn cảnh 1 mình nuôi các con ăn học thật khâm phục e ,chúc gđ nhiều sk vượt qua khó khăn,chúc a pháo nhiều sk để gúp nhiều người có hoàn cảnh khó khăn nhé

• @dongmai6798
    @dongmai6798 Рік тому +3

Kênh của Pháo , xem rất thực tế, tình cảm nghĩa tình cao cả ! Chúc gd Pháo mạnh khỏe! Cầu chúc kênh ngày càng phát triển ra nhiều viedeo, giúp ích tới nhiều hoàn cảnh nhé!
    Yêu kênh giàng a pháo nhiều !!

• @trangtung36
    @trangtung36 Рік тому +2

Tính trêu anh pháo nhưng thôi 😂😂 em đã theo dõi kênh mình từ cách đây 4 năm rồi và ít khi bỏ qua cái video nào cả ....ấn tượng gia đình em này với là anh tráng..mong anh tích cực lên giúp đỡ mẹ con...cảnh người mẹ nuôi 4 người con ăn học lo đủ thứ nó vất vả đến nhường nào ?

• @vumanhquan2936
    @vumanhquan2936 Рік тому +11

Đây là một kênh luôn làm việc thiện nguyện,mình có lời khuyên một số bạn nên ăn nói lịch sự,văn minh một chút ạ,biết là các bạn chỉ nói trêu đùa thôi nhưng đừng để trên không gian mạng nó ảnh hưởng tới mọi người.Lời nói không mất tiền mua,lựa lời mà nói cho vừa lòng tất cả mọi người nha.

• @thanhtamtran9720
    @thanhtamtran9720 Рік тому +3

Pháo lên giúp đỡ nhà em mấy là tuyệt vời rồi pháo là người có tâm đức

• @LongPham-bu1oz
    @LongPham-bu1oz Рік тому +18

“Mặc ai nói ngả nói nghiêng
    A Pháo vẫn vững như kiềng ba chân.”
    A Pháo có lòng tốt, được Bích tin tưởng và mọi người mến chuộng.

• @baochau8837
    @baochau8837 Рік тому +2

đúng rồi hiện tại em Máng cứ qua kênh A Pháo xin các MTQ giúp phát triển kinh tế để nuôi bọn trẻ ăn học để có tương lai .là hướng đi tốt nhất .còn lấy chồng nữa thì nên tạm quên vì các con cái đã .nếu em làm được thì sẻ có nhiều người thương và giúp đỡ mấy mẹ con nhiều hơn

• @NhiYen-wz2tj
    @NhiYen-wz2tj Рік тому +4

Có cả hai vợ ck nuôi hai con thôi đã thấy nó vất vả,đây mỗi mình em nuôi 4 đứa con thật khâm phục em, chúc em và các cháu luôn khỏe mạnh học tập tốt

• @theduonginh7188
    @theduonginh7188 Рік тому +7

Chúc mưng A pháo nhé đã giúp đỡ gia đình e máng

• @cuocsongluuvongvlog5533
    @cuocsongluuvongvlog5533 Рік тому +40

Sợ e mán bỏ các con đi lấy chồng. Nhìn mẹ con vui vẻ hp vậy lỡ sau này bỏ các con đi lấy ck thì tội các con lắm.gia đình mình bố mẹ sinh ra 5 anh em,không may bố mất sớm lúc đó mẹ mình 42 tuổi. 1 mình mẹ nuôi 5 a e cho tới hôm nay. Thương mẹ nhiều

• @lenvovan6065
    @lenvovan6065 14 днів тому

nhìn các cháu thấy thương quá.chúc mẹ con các cháu thành đạt trong cuộc sống này❤

• @sonha4963
    @sonha4963 Рік тому +1

Em máng rất xinh gái các con ngoan và biết làm công việc giúp mẹ thật sự rất đáng yêu

• @PhuPham-hm3ni
    @PhuPham-hm3ni Рік тому +5

Để đảm bảo nước sạch thì bạn hãy nối tê 27 và van 27 để xả nước kiểm tra, chứ xây bể dưới đất thì nước sẽ nhiễm thuốc trừ sâu

• @nongquyet5366
      @nongquyet5366 Рік тому

Đúng vậy, tùy chiều dài đường ống mà chia đều ra vừa dễ kiểm tra vừa dễ bảo dưỡng thay thế

• @vanbui9823
    @vanbui9823 Рік тому +5

Mẹ đẹp mấy đứa con gái cũng Xinh và ngoan nữa.!

• @kientran8451
    @kientran8451 4 місяці тому

Viết thêm cho Mảng...G.A.Phao sẽ tiếp tục giúp đỡ cho 5 Mẹ con Mang... Và tìm một người vừa có Tâm.. Có lòng thương xót... Có sức khỏe... Để phụ giúp 5 mẹ con Mang sắc...

• @phamthinhan8721
    @phamthinhan8721 Рік тому

Những người có tấm lòng nhân ái như vậy hiếm lắm..cảm ơn bạn đã quan tâm đến những gia đình nghèo và có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn này....chúc bạn nhiều sức khỏe....giúp đỡ nhiều người có hoàn cảnh khó khăn khó khăn nhiều hơn nữa...

• @songminh6836
    @songminh6836 Рік тому +2

Nghĩ đi nghĩ lại cũng thương con Máng quá,trẻ chưa qua,già chưa tới mà đã goá chồng thật tội nghiệp
    Bỏ thương vương tội ,em đi lấy chồng thì ai nuôi chăm sóc đàn con ...mà ko cũng thật tội cho em quá
    Thôi cố gắng lên con nhé ,kiếm người bạn ...tâm giao thôi ,đừng bỏ các bé tội nghiệp con nhé
    Rất thương con,người đẹp ,nết na...❤️

• @tuyenla5675
    @tuyenla5675 Рік тому +2

Anh thợ sửa ống nước may mắn và cô chủ nhà xinh đẹp.

• @user-mq5yq7bc5n
    @user-mq5yq7bc5n 7 місяців тому

Thấy em Mán dể thương đơn thân một mình nuôi 4 con ở vùng cao không phải là chuyện đơn giản mà phải cần sự giúp đỡ của người đàn ông nếu ông nào lo cho em thì phải lo cho 4 đứa con của em nghe.

• @samdinh1981
    @samdinh1981 Рік тому +2

Mẹ đẹp con ngoan ngoãn quá dễ thương ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @tuanduy2978
    @tuanduy2978 Рік тому +1

các em này ở vùng cao nhưng ngoan quá . chị này cũng rất hiền lành và thân thiện nữa . gia đình vui quá cơ , Em chúc gia đình mình lúc nào cũng tươi cười như này nha , các em học thật giỏi và đừng lấy chồng sớm nhé ❤❤❤❤

• @tienbuivan7343
    @tienbuivan7343 Рік тому +5

Chúc A Pháo và team mạnh khỏe hạnh phúc tràn đầy yêu thương ❤

• @NGATRAN-lo3gf
    @NGATRAN-lo3gf Рік тому +11

Lần đầu thấy trên bản nhà Mẹ Linh có cái bàn ăn cơm xếp ra rất sạch sẽ

• @NPAKBA
      @NPAKBA Рік тому +3

Xem mẹ con nhà em Máng thì còn nhiều cái đầu tiên lắm á em

• @NGATRAN-lo3gf
      @NGATRAN-lo3gf Рік тому +4

@@NPAKBA mẹ đơn thân con nhỏ sạch sẽ thật a ạ

• @NPAKBA
      @NPAKBA Рік тому +1

@@NGATRAN-lo3gf ừ, còn ngoan ngoãn lễ phép nữa

• @HieuNguyen-ki2pi
      @HieuNguyen-ki2pi Рік тому

E chào chị ,chúc chị và gđ bữa trưa ngon miệng

• @kimtrong5903
      @kimtrong5903 Рік тому +1

E chào chị nhé chúc chị và gia đình ngày mới an lành vui vẻ nhé

• @ha-ka82
    @ha-ka82 Рік тому

Chúc máy mẹ con luôn mạnh khỏe và đầy ắp tiếng cười, chúc các cháu học giỏi nhá

• @trinhvuinh3925
    @trinhvuinh3925 4 місяці тому

Mong các nhà hảo tâm và nhà thiện nguyện giúp đỡ mẹ con nhà cháu máng vượt qua khó khăn để cháu máng đứng lại nuôi dưỡng các cháu trưởng thành giờ cháu máng vì mưu sinh cuộc sống bỏ các cháu đi lấy chồng thì tan đàn xẻ nghé các cháu khốn khổ

• @HungNguyen-xb1mc
    @HungNguyen-xb1mc Рік тому +2

Cuộc sống thật vô tư mặc dù rất khó nhưng người dân không phàn nàn gì rất vô tư vậy nhà nước phải có cách hợp lý để giúp người dân tộc

• @OanhHuuNguyen78
    @OanhHuuNguyen78 Рік тому +1

Gà sợ nhất là gió và độ ẩm chứ lạnh thì không sao chết được. Mình nuôi gà nhiệt độ -30 vẫn sống và đẻ trứng mỗi ngày👍

• @inhxuanluan320
    @inhxuanluan320 Рік тому +6

hi vọng seri này khoảng 30 tập

• @ducdattv
    @ducdattv Рік тому

Trông cô ấy thật đẹp và xinh xắn có nụ cười rất tươi và đẹp chúc máy mẹ con thật nhiều sức khỏe

• @caotranvan6949
    @caotranvan6949 Рік тому

Mặc dù còn khó khăn nhưng Nhà Nước đã từng bước có chính sách và rất quan tâm đến bà con ở vùng sâu, xa và dân tộc thiểu số như khám chữa bện miễn phí, học miễn phí, hỗ trợ tiền hàng tháng, trường trạm ,xã hội hóa đường giao thông ....

• @thamluong3210
    @thamluong3210 Рік тому +1

Bạn khắc à bạn mua cho nhà bé linh lấy mười mét vuông tôn rồi lợp lên một bên mái nhà để khi mưa dùng máng hứng vào bể lấy nước sạch nấu nướng chứ nước mó đục như bát đất vậy thì ăn làm sao đc và đầu nguồn họ phun thuốc cỏ ăn nước đó nguy hiểm lắm bạn ạ

• @vangban4468
    @vangban4468 Рік тому +3

A pháo cứ thông nước cho em lâu ngày nó bị tác nghẽn a pháo lên lần nào cứ thông nước cho em thì nước mấy chải 😂😂😂

• @hanhluu527
    @hanhluu527 8 місяців тому

Cách đây vài năm cũng có một người mẹ còn trẻ.bỏ bốn đứa con trên đỉnh đồi quạnh hiu để ra đi lấy chồng và bốn đứa con đã viết thư tâm sự gởi mẹ như sau.mẹ ơi mẹ bạc hơn gà.con chưa lẽ mẹ, mẹ đà lẽ con.con thời 4 đứa vuông tròn .1trai 3 gái mẹ còn ức chi.đồng bào ai cũng khinh khi.con khôn mẹ bỏ,ra đi lấy chồng.con lớn mẹ bỏ,con nhỏ mẹ bồng.mẹ đi cách núi cách sông cách đò . mẹ ơi, mẹ chớ có lo.tụi con ra bụi,con mò mụt măng.thật là thảm thương mong em máng đọc thật kỹ bài này.để suy nghĩ thấm vào con tim.chúc sức khỏe cả nhà.mạnh hồn khỏe xác..

• @huanvu5594
    @huanvu5594 Рік тому

Khuyên em vì các con và hp gđ em nên chăm lo cho các con ăn học thành người đó là niềm hp to lớn của cuộc đời em

• @nguyenvanphuong1945
    @nguyenvanphuong1945 4 місяці тому

Mong chau lam nhieu clipve chau Man de manh thuong quan giup do cho cac chau co dieu kien tot hon chuc gd chauhanh phuc

• @kientran8451
    @kientran8451 4 місяці тому

Viết lần chót cho Mảng.. Tóm lại..Công năng Đông huyền sẽ theo rõi và giúp đỡ cho Mảng không còn là Mẹ đơn thân nữa... Và G.A.Phao hoàn thành nhiệm vụ...

• @longtruong1327
    @longtruong1327 Рік тому

...có phải 4 đứa trẻ kia là con của mẹ đơn thân sao...( hy vọng lửa gần rơm đừng làm nó cháy ....một thân một mình nuôi 4 con nhỏ e thật giỏi giang và đáng trân trọng ..đừng làm khổ bọn trẻ ...nếu giúp đc gì thì giúp đừng để mẹ góa sao lòng...adidaphat.!!! Hy vọng chúng ta là người lớn nếu giúp đc gì cho mẹ con cháu thì nên làm ,nhưng tuyệt đối ko đc làm cho các cháu cs bị sấu hơn ,nó là tội lỗi muôn đời ko đc tha thứ.chúc 5 mẹ con e chân cứng đá mềm cùng nhau vượt qua những tháng ngày khó khăn.

• @buivantu9565
    @buivantu9565 Рік тому

Chúc mẹ con em luôn khỏe mạnh

• @phuongongnguyen6630
    @phuongongnguyen6630 7 місяців тому

Cháu Máng xinh đẹp. khỏe mạnh, quá trẻ, tràn trề sức sống, đơn thân quảng đời còn lại rất khó...

• @bele1361
    @bele1361 Рік тому

Chuc GD nam me con vui Khoe Binh An va May Man trong cuoc song

• @ThanhMai-ws8ou
    @ThanhMai-ws8ou Рік тому

Aphao dẫn chuyện hài hước, hay quá

• @xuantuan5593
    @xuantuan5593 Рік тому +2

Anh thợ sửa máng nước may mắn !

• @ichtrang2314
    @ichtrang2314 Рік тому +1

Mấy chị , e này chưa thấy tập nào biết chào a A Pháo cả ,đứa lớn nhất nhìn mặt cứ vênh vênh

• @thamluong3210
    @thamluong3210 Рік тому +1

Bốn chị em bé linh nhí nhố yêu quá

• @SonTran-dx4lz
    @SonTran-dx4lz Рік тому

Chúc em một ngày mới vui vẻ hạnh phúc

• @huyenla2483
    @huyenla2483 Рік тому

Mình rất thích xem gđ máng

• @baochau8837
    @baochau8837 Рік тому +1

Mong em Máng đọc hết bình luận của khán giả để hiểu hết nhưng mong muốn của khán giả .

• @BertoNguyen
    @BertoNguyen Рік тому

A Pháo nhiều nghề quá!👏

• @KhuyenNguyen-fc7we
    @KhuyenNguyen-fc7we Рік тому +1

Hôm nào các bé đi học hết thì Phao hẳy lên sửa nước vét máng mới hiệu quả

• @chausung-ge7jo
    @chausung-ge7jo Рік тому +1

Mẹ độc thân và bố độc thân thì tội cho các bạn nhỏ đáng yêu 😂😂😂

• @minhnguyenminh8758
    @minhnguyenminh8758 Рік тому +3

thui bích toan rồi. canh A pháo canh 3 lại đi sửa ống nước là toan 😂😂😂 e ấy còn bén wa

• @hungvu7477
    @hungvu7477 Рік тому

Aphao ơi cháu mai cháu máng cho em Đồn kênh ng tất Thắng đi.đôi này mà gặp nhau thì hợp quá .hiền, chịu khó nhanh giàu thôi.đồn là người có đức .con máng sẽ đc đi học tử tế.

• @daongocxuanaongocxua
    @daongocxuanaongocxua Рік тому +5

chị này kết a pháo rồi,a pháo muốn mò mò gì cũng dc😂😂😂

• @namhamdola
    @namhamdola Рік тому +1

nguồn bé,ống bé thì làm sao mà nc chảy to dc.ít nhất thì đầu nguồn phải làm ống to sau thu nhỏ thì nc mới to mạnh dc

• @davidtran797
    @davidtran797 8 місяців тому

may em be thay de thuong qua ,,,chao may con ,,,chau ,,chuc con chau duoc nhieu mai man,,,

• @quangtruong-bc4jq
    @quangtruong-bc4jq Рік тому

Tôi luôn ủng. Ho bạn 👍👍👍👍👍

• @TrangTran-vu6cw
    @TrangTran-vu6cw Рік тому +2

A Pháo ơi, buồn cười quá 😂

• @thanpham9998
    @thanpham9998 Рік тому

Em gái mặt phúc hậu chúc em nhiều may mắn trong cuộc sống❤

• @DungNguyen-im3hl
    @DungNguyen-im3hl Рік тому

Em ý dể thương quá❤

• @anban9342
    @anban9342 Рік тому +1

a pháo cứ bám sát chăm sóc cho 4 mẹ con ấy tốt thế

• @duongngoc5987
    @duongngoc5987 Рік тому

Lấy e này làm vợ luôn đc mà a pháo ơi nhìn thương mấy mẹ con lắm luôn á cảm ơn người tốt như a pháo nhé chúc a pháo có nhiều sức khỏe để giúp đỡ người khó khăn nhé mình đùa tí thôi nhé mong a pháo bỏ qua ạ

• @minhthaiphung6862
    @minhthaiphung6862 Рік тому

Nhìn em Máng còn phập phồng 🤣🤣🤣 Xuân phơi phới.... Chả thế mà A Pháo thường tới lui.... Giúp đỡ "Mẹ đơn thân,, Cho em Máng sớm hôm Vui vẻ mát mẻ vùng sâu

• @manhvu6855
    @manhvu6855 Рік тому

cảnh đẹp người đẹp yên bình không khí trong lành thích quá

• @dotran7690
    @dotran7690 Рік тому +2

a pháo giúp mẹ em linh 1 phanh dây đủ từ nguồn tới nhà, ok nhé a

• @VietTran-yp7ui
    @VietTran-yp7ui 7 місяців тому

Mua ít can nhựa mỗi đoạn chôn xuống cắt rời 2 đoạn một trên 1 dưới tạo áp lực dòng chảy nước sẽ chảy mạnh

• @hoatran9617
    @hoatran9617 Рік тому

Tôi thấy vợ A pháo( Bích ) là người phụ nữ tài sắc vẹn toàn may mắn lắm anh này cưới được Bích / hai cháu nhỏ thông minh xinh xắn / đi làm từ thiện đừng lạc lòng nghe / đường nước bị hỏng sao ko nhờ anh em chồng làm cho mà nhờ tới Ap/ tôi lớn tuổi rồi nên suy nghĩ vậy thôi

• @hiepnguyen3205
    @hiepnguyen3205 Рік тому +1

Trên này vùng cao không khí lạnh a pháo ko nên mua gà con bé quá khó nuôi em nên mua cho linh vài con gà mái và một con trống gà mẹ ấp nở nuôi con tốt hơn

• @minhtrinh8974
    @minhtrinh8974 8 місяців тому

Em gai Mang de thuong qua ..cuoi duyen lam ❤❤❤

• @vungcaotv98
    @vungcaotv98 Рік тому

Câu chuyện này vui luôn a Tùng

• @linhtrieu3919
    @linhtrieu3919 Рік тому +1

Vây la bich toang that rui a phao len thăm em thuong xuyen nhu nay thi toang that rui😂😂😂😂😂😋😋

• @huuvienpham334
    @huuvienpham334 Рік тому +2

Khổ cho cái cảnh nhà không có chồng ống nước nó lại cứ hư liên tục có chết em không anh pháo...

• @muoivttnguyen7871
    @muoivttnguyen7871 Рік тому

mẹ và các bé đều dế thương cả!

• @fanoki6572
    @fanoki6572 Рік тому

Ống nước cắt miếng vải mùng gấp thành 2 hoặc 3 lần buộc trên đầu nguồn để đất bùn k zô ống là hết tắc.cái ống đó bị zô đất bị tắc từng khúc nước k về đc là phải

• @manhhungo326
    @manhhungo326 Рік тому +1

Hóng A Pháo đến xây 😂🎉

• @LeLe-ob9fp
    @LeLe-ob9fp Рік тому

Tất Thắng nhờ a pháo giới thiệu bạn máng này cho đồn ở Lũng buôn Hà Giang vì vợ đồn lăng nhăng đòn rất chịu khó nuôi con một mình học đến nơi đến chốn đều hết cấp 3

• @hangpham6969
    @hangpham6969 Рік тому +1

Nhìn A Pháo thấy hài hài .😂😂😂😂😂

• @uyennhiphan
    @uyennhiphan Рік тому

Nhữn ai chưa biết nhiều về PNVN thì lên xem video này . Đấy là mẫu pN điển hinh của PNVN....!

• @kimtrong5903
    @kimtrong5903 Рік тому +8

Sửa đường nước là chuyên nghành của a pháo rồi 🥰🥰 chúc cả nhà ngày mới an lành nhé

• @HieuNguyen-ki2pi
      @HieuNguyen-ki2pi Рік тому +2

Chi chào e ,chúc e và gđ ngày mới vv ,hp

• @kimtrong5903
      @kimtrong5903 Рік тому +1

@@HieuNguyen-ki2pi e cảm ơn chị nhé chúc chị và gia đình bữa trưa ngon miệng nhé

• @luyennguyen9998
    @luyennguyen9998 Рік тому +6

😂😂😂 a pháo đã là ông thợ sửa ống nước rồi😅

• @ammesanban9054
    @ammesanban9054 Рік тому

Thương cac con quá

• @hungnguyenduy7379
    @hungnguyenduy7379 Рік тому +2

Đoạn trên nguồn chảy tốt, đoạn dưới chảy nhỏ => Kiểm tra xem ống có bị tắc không?

• @HieuNguyen-ki2pi
    @HieuNguyen-ki2pi Рік тому +2

Chúc cả nhà và team buổi trưa vv

• @NPAKBA
      @NPAKBA Рік тому +1

Hôm nay lo đi ăn cỗ Xuân Hòa, nên quên đi sửa ống nước với Pháo ha

• @lypham7270
    @lypham7270 Рік тому +1

4 đứa con rồi.
    ở vậy lm nuôi con chứ lấy thêm sợ khổ.

• @minhtrong5909
    @minhtrong5909 Рік тому

A pháo tuyệt vời quá

• @anbao2108
    @anbao2108 Рік тому

E công nhận bà này kết anh lắm rồi kaka giữ vững tinh thần anh nhé

• @manhbuivanmanh9497
    @manhbuivanmanh9497 Рік тому

Em này còn quá trẻ mà đã 4 đứa con mà lại thêm đẹp nữa,sợ vào 1 ngày nào đó em lại bỏ con đi lấy chông nữa thì tội cho 4 đứa nhỏ.em này khó mà giữ được mình

• @user-fn9wd1qx7c
    @user-fn9wd1qx7c 5 місяців тому

thấy xôi tím lá cẩm lại nhớ quê cha đát tổ!

• @trangtung36
    @trangtung36 Рік тому +1

Anh pháo đến là hết nc 🤣🤣🤣

• @user-wu7dg5nu8q
    @user-wu7dg5nu8q 6 місяців тому

Anh Pháo hỏi hộ xem em Máng đòing ý thì anh đến ở rể nhé. Cảm ơn anh Pháo. Thành công thì nhờ anh Pháo làm ông mờ nhà zai luôn ạ..