Cưa cây Xanh siêu khổng lồ siêu khó / Sawing a super giant Green tree is super difficult | P.1 |T623

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 1 чер 2024
  • + Cưa cây Xanh siêu khổng lồ, siêu khó trên nóc quán cà phê. Mời quí vị và các bạn xem cưa cây như thế nào nhé.
    + Kênh UA-camr Giang Huỳnh Tv chia sẻ về cuộc sống thực hằng ngày của người dân Miền Tây Nam Bộ... Như Săn Bắt, Nấu Nướng, Trãi Nghiệm, Chia sẻ. v.v...
    + Xin Trân trọng cảm ơn các bạn cùng toàn thể Cô, Dì, Chú, Bác đã luôn đồng hành và ủng hộ kênh của mình nhé.
    -----------------------------------------------------
    + Đăng Kí Kênh Miễn Phí :
    UA-camr: / @gianghuynhtv610
    ===========================
    Kết Bạn Facebook:
    Facebook: profile.php?...
    #caysieutrai
    #caysieukhung
    #caysieukhunglo
    + Trân trọng cảm ơn anh em đã xem video.
    + Quý vị và các bạn Nhớ Like, Chia Sẻ, Đăng Kí kênh ủng hộ mình để mình có thêm nhiều động lực ra những video tốt hơn nhé.
    + Mọi ý kiến đóng góp xin các bạn để lại dưới Bình luận mình sẻ trả lời các thắc mắc của các bạn!!!

КОМЕНТАРІ • 8

• @thuybich861
    @thuybich861 23 дні тому +3

Cưa cây xanh khủng lồ ,thơ cưa rất hay ,mình rất hồi hộp chờ đợi bạn cưa,, cảm ơn bạn rất nhiều đã chia sẻ video RẤT HAY ,hẹn gặp lại bạn hiền

• @duepham4181
    @duepham4181 23 дні тому +2

Một công việc thực sự khó khăn pha lẫn nguy hiểm. Nhưng cuối cùng với tay nghề siêu định bạn đã chinh phục thành công. Hạ cây một cách rất chính xác gọn gàng. Cảm ơn bạn chia sẻ video hay

• @stayhappylittlemermaid
    @stayhappylittlemermaid 23 дні тому +3

Like71 really good

• @user-pe9om5hr3t
    @user-pe9om5hr3t 23 дні тому +2

hay va anh ly oi

• @Sinarglondong
    @Sinarglondong 23 дні тому +2

Very good ❤❤❤❤

• @socorrodiniz5710
    @socorrodiniz5710 11 днів тому

Vocês tem uma habilidade incrível, fico horas assistindo. Estão de parabéns. Belém - Pará -Brasil.

• @pekerja27
    @pekerja27 23 дні тому +1

Pohon besar diatas rumah, ini menurut ku cukup sulit,
    Dan anda sangat baik memotong nya