Không Ngờ Chỉ Một Mẻ Lưới Mà Dính Cỡ Này Cả 4 Anh Em Cắm Đầu Rinh Không Nổi | TKQ & Family T1293

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 15 жов 2024

КОМЕНТАРІ • 244

• @vickydo4986
    @vickydo4986 Рік тому +7

Nhìn mấy anh em đi kéo ca vui quá,chị sáu khi nào cũng đảm đang nhìn bữa cơm ca gia đình sum vầy vui quá chúc cả nhà ăn ngon miệng nhé,yêu thương gia đình nhiều 🌹🌹🌹❤️🌹🌹

• @oanhtrieu4606
    @oanhtrieu4606 Рік тому +1

Cây nhà lá vườn có gì nấu đó đi lưới cá thấy ham chúc cả nhà bên nâm cơm hãnh phúc vui vẽ

• @nguyenphuongthengoc1810
    @nguyenphuongthengoc1810 Рік тому +11

.
    Chủ kênh kho quẹt làm video rất ok và bà nội sắp xếp món ăn rất khéo
    Có các thành viên nữa video rất sinh động xem luôn mới
    Chúc gia đình luôn Thành Công
    .

• @huynhthi8860
    @huynhthi8860 Рік тому +5

Có mấy em vui quá là vui cứ thế mà làm nhé em tkQ chúc mừng cả nhà vui vẻ mạnh khỏe và vạn sự như ý

• @ComNhaHa
    @ComNhaHa Рік тому +3

XEM CẢNH BẮT CÁ VÀ NẤU ĂN CỦA GIA ĐÌNH THẤY BÌNH YÊN HẠNH PHÚC ĐẦM ẤM QUÁ. HẠ CHÚC GIA ĐÌNH VUI VẺ NHIỀU SỨC KHỎE BÌNH AN HẠNH PHÚC THÀNH CÔNG 🎉❤😊

• @nhanbuithi2152
    @nhanbuithi2152 Рік тому +11

gia đình anh khán kho quẹt vợ đẹp con ngoan thật sự là một gia đình da váo

• @benguyen2356
    @benguyen2356 Рік тому +8

Chúc mừng kênh THÁNH KHO QUẸT sinh động trở lại. Chúc mừng kênh vượt qua ngưỡng 300.000 khán giả đăng ký. Kênh hợp tác với 2 bạn nam nầy quá hay, trẻ trung, khỏe mạnh, năng động, hài hước, thêm chủ kênh hài duyên, vui vẻ. Út Linh rảnh việc góp mặt thêm phần rộn rã. Cả gia đình TKQ nhìn thật hạnh phúc, đầm ấm, tiêu biểu cho gia đình mơ ước của nhiều người.

• @nhunguyet9250
    @nhunguyet9250 Рік тому +3

Cuộc sống còn gì bằng. Ăn cá có cá ăn rau thì có rau vườn đây là mọi người đều mơ ước.

• @phuongxuan9566
    @phuongxuan9566 Рік тому +4

TKQ đúng là hài hước, anh em chung tay kiếm bữa cá ăn cơm tuyệt vời và vui nhộn.

• @HuongLe-is3ns
    @HuongLe-is3ns Рік тому +8

Rất thích nhung video đông đủ này. Đề nghị TKQ lên quay chung nhiều hơn

• @thuysunguyen8030
    @thuysunguyen8030 Рік тому +1

Em kém chị sáu mấy tuổi giờ già rồi đi làm về bận thỉnh thoảng nhớ đến vào xem clip có hiền sún đám bạn kho Quẹt.Em mừng gia đình anh chị, vợ chồng kho Quẹt vui khỏe mạnh em mừng wa ❤️

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Рік тому +3

Hôm nay gia đình cháu tràng gặp tiếng cười từ kéo cá đến bàn ăn các bạn cháu chân chất và nhạy bén sự giúp đỡ người lớn tuổi. Cháu lưới cá tìm con lớn còn cá nhỏ thả xuống ao.đó là ăn còn để cho nó để vang lớn ra

• @phuongnguyen-ht8fp
    @phuongnguyen-ht8fp Рік тому +6

Thích A Kho quẹt trò chuyện, vui ghê!

• @nguyenthihuongtra9114
    @nguyenthihuongtra9114 Рік тому +5

canh chua cá kho chấm rau là số 1 rồi 6 nhà đông người vui quá đi kéo cá phụ nấu ăn líp thật là sôi động món ăn ngon chúc đại gia đình mình dùng bữa ngon miệng mãi cưng kngọc xinh đẹp trúc mai dễ thương

• @ThuyVu-tj2dr
    @ThuyVu-tj2dr Рік тому +4

Thanh k q hien lanh va de thuong biết hieu thảo Cha Mẹ !!!!

• @maihuongpham1014
    @maihuongpham1014 Рік тому +10

Bữa cơm gia đình có kq thấy vui nhộn bBác Hiền vợ chồng kq với trúc mai là càng quét vườn rau ông nội tiêu đời 😂

• @kohweilingweiling9100
    @kohweilingweiling9100 Рік тому

Con thấy gđ bác.6 - ăn mà con thèm quá trời luôn . Con chút gđ bác.6 ăn ngon miệng 🌹🌹🌹

• @truonghong7788
    @truonghong7788 Рік тому

Chúc mừng con. Cả nhà kéo cá vui quá. Cs yên bình.

• @duyentran3808
    @duyentran3808 Рік тому +6

Chị thích clip có kho quẹt nhìn ăn rau mà thèm lắm luôn .chúc gia dình nhiều sức khỏe luôn rộn rả tiếng cười

• @phuongmy35
    @phuongmy35 Рік тому +12

Chú KQ tranh thủ tham gia bửa cơm gđ ấm áp lắm chú ơi !

• @mytiennguyen3346
    @mytiennguyen3346 Рік тому +7

lúc này líp mình vui quá, anh kho quẹt nên duy trì ra líp như vậy nha,để lượt xem ngày càng tăng.

• @ngocvo611
    @ngocvo611 Рік тому +13

KQ tham gia cùng anh em quay clip nhìn vui vẻ quá .chúc cả nhà ngon miệng nhé có út Linh nữa đông vui ..

• @TrangLe-gt2ki
    @TrangLe-gt2ki Рік тому +2

Thánh Kho Quẹt có bà mẹ thật tuyệt vời . Chúc cả nhà mạnh khoẻ và kênh của em ngày càng phát triển .

• @TuyetNguyen-fy8zk
    @TuyetNguyen-fy8zk Рік тому +10

Kênh mau phát triển quá kho quẹt ơi.nhìn quang cảnh thích quá.👍.vườn cây.ao cá .tuyệt vời.
    Chúc kênh mau đạt nút vàng nha.luôn đồng hành cùng kênh.

• @bethiennguyent4855
    @bethiennguyent4855 Рік тому +1

Kho quẹt hiền có hiếu cha mẹ, có chó cầu tiến thật ngưỡng ngưỡng mộ

• @huonghuynh4319
    @huonghuynh4319 Рік тому +30

Vui quá, anh em kéo cá thật vui. Chúc mừng kênh KQ đạt 300k đăng ký, xứng đáng với công chăm chút đầu tư của con và cả gđ.

• @thoo8996
    @thoo8996 Рік тому

Chúc cho cả team thánh kho quẹt được hưởng thức món ngon vô cùng ❤❤❤ 💯👌👍⭐👍👍👍⭐👍❤️⭐👍👍👍👍

• @ThanhNGUYEN-dz1om
    @ThanhNGUYEN-dz1om Рік тому +1

gđ chị 6 vui quá em chích ghê

• @MinhNhatruby
    @MinhNhatruby Рік тому +11

Anh Quẹt thả vài nhánh rau nhút xuống đìa, mơi mốt có rau nhút trộn gỏi, rau nhút nấu canh chua cá rô phi ngon lắm ạ !

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  Рік тому +3

Dạ có nhiều lắm ạ nhưng vì nước phèn nó không sống được

• @tuyetnguyen4313
    @tuyetnguyen4313 Рік тому +23

A chấn nhìn thật thà anh tham gia vào ăn chung sẽ vui hơi ❤

• @nhuyvuphung9944
    @nhuyvuphung9944 Рік тому +13

Hôm nay kênh KQ kg những được MN ủng hộ mà cá cũng theo lưới của những chàng trai và cô gái trẻ về nhà .Bữa cơm quá ngon đấy bổ dưỡng với cá ảo nhà ,rau hái vườn nhà , toàn là cây nhà lá vườn lại hop mặt đông đủ có ông bà cac con các cháu cùng những người bạn dễ thương , siêng năng chịu khó, vui vẻ ấm cúng quá . Chúc đại gia đình KQ luôn Vui khỏe , ngập tràn niềm vui cùng làm kênh ngày càng phát triển , được MN ủng hộ mau dat nút vàng nhé.

• @hoahuynh5045
    @hoahuynh5045 Рік тому +15

Thích quá đi !
    Cả nhà cùng đi giăng lưới thật vui
    Cả nhà quây quần bên mâm cơm thật ấm áp
    Cảm ơn Thánh Kho Quẹt cho khán giả thưởng ngoạn một vùng quê yên bình đầy tôm cá
    Chúc cả nhà buổi chiều ngon miệng

• @HuongNguyen-cf3uo
    @HuongNguyen-cf3uo Рік тому +4

Khoái khoái thích 😻😻 quá cả nhà ơi thật là hạnh phúc ấm áp

• @huongnguyen-qh1rz
    @huongnguyen-qh1rz Рік тому +2

Canh chua cá kho là hết xảy rồi TKQ ơi,thấy em cùng gia đình và 2 bạn ăn ngon miệng quá nhất là bông súng thèm quá

• @loanpham9088
    @loanpham9088 Рік тому +2

Nha TKQ suong qua, thuc pham chu yeu tu ket qua chan nuoi ,trong trot cua gia dinh, gia dinh anh chi Sau hanh phuc qua.

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Рік тому +6

Chào TKQ Giờ clip quá vui , TKQ có được những người bạn tốt , 3 anh em nói đùa ,vui cười thật thân thiện ,Chúc cá nhà nhiều niềm vui ,Chúc kênh được nhiều người ủng hộ nhé! ❤️

• @TrangNguyen-fp5sx
    @TrangNguyen-fp5sx Рік тому +2

Thấy gd của chị 6 thấy thích quá, lười cá nhiều lắm luôn, cả nhà đong vui , bữa cơm đầm ấm, cây nhà lá vườn thật là thích, có cháu K Q tham gia càng Vui hơn, cô chúc kênh của cháu ngày càng phát triển, ba má cháu được nhiều sức khỏe và bình an trong cuộc sống nha ❤❤❤❤

• @vuibui7682
    @vuibui7682 Рік тому +5

Có cháu kho quẹt bữa cơm đấm ấp hơn rất nhiều cháu nên sắp xếp thời gian để cùng ăn với gđ thì kênh của cháu sẽ phát triển hơn nhiều

• @diemle5836
    @diemle5836 Рік тому +23

KQ nói chuyện lúc nào cũng làm cho người ta mắc cười thiệt là vui thích nghe KQ nói chuyện ❤️❤️❤️❤️❤️

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Рік тому

Cháu chấn hiền lành dễ thương và giỏi dang nữa hôm nay ăn cơm toàn là cây nhà lá vườn cá thì kéo lưới rau thì ở vườn rất ngon nhìn gia đình đông đủ và vui tôi rất thích cháu chấn thôi tôi chúc đại gia đình ăn thật ngon miệng nhé

• @吳映雪-i9b
    @吳映雪-i9b Рік тому +2

tôi yêu gia đình này. 4 người giỏi quá. ❤️ bỏ một me lưới cả nhà được ăn ngon 🤣🤣🤣

• @ngocngahoangthi7519
    @ngocngahoangthi7519 Рік тому +2

Cô Chúc cả nhà mau đạt được nút vàng, triệu triệu người đăng ký cho hai kênh BQCM , và TKQ.nhé KQ

• @kittyblao
    @kittyblao Рік тому +4

Bác Sáu làm cá đỉnh thiệt! Sạch bóng!

• @huonggustafsson7923
    @huonggustafsson7923 Рік тому +2

Ủng hộ kênh tâm linh hay của Tuấn em làm thật tốt và có tâm nên âm binh đứng về phía em bảo vệ ngôi chùa 👍🙏❤

• @diephothimong6874
    @diephothimong6874 Рік тому +20

Điệp cô chào gia đình thánh kho quẹt thương yêu của cô nhé. Còn gì bằng khi được một món ăn đúng bài luôn,canh chua cá kho là món ruột của mình nhé con trai . Mong kho quẹt sẽ tham gia trong những bữa cơm thường xuyên như vậy sẽ ấm cúng lắm nhe và bảo đảm mọi người sẽ rất vui giống cô nè. Chúc cả nhà ăn ngon miệng nhé, nhìn mâm cơm thấy thèm quá đi. Mãi những lời chúc tốt đẹp và mai mắn nhất xin gửi đến gia đình mình, triệu triệu like cho kênh thánh kho quẹt và kênh Bếp Quê của Mẹ cả nhà nhé.

• @GiangNguyen-mt2xt
      @GiangNguyen-mt2xt Рік тому

Hì em

• @ThaoNguyen-iu2zs
      @ThaoNguyen-iu2zs Рік тому

Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.uNhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Chạm và giữ một đoạn để ghim đoạn đó. Các đoạn đã bỏ ghim sẽ bị xóa sau 1 giờ.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn uouououououououo một đoạn để dánuuuuuu vào hộup văn bản.u

• @ThaoNguyen-iu2zs
      @ThaoNguyen-iu2zs Рік тому

Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.Chào mừng bạn đến với bảng nhớ tạm của Gboard, bất kỳ văn bản nào bạn sao chép sẽ được lưu tại đây.uNhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Chạm và giữ một đoạn để ghim đoạn đó. Các đoạn đã bỏ ghim sẽ bị xóa sau 1 giờ.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn vào một đoạn để dán vào hộp văn bản.Nhấn uouououououououo một đoạn để dánuuuuuu vào hộup văn bản.u

• @ThinhSamsung-zr2kr
      @ThinhSamsung-zr2kr Рік тому

⁸iip jk

• @loanpham9088
    @loanpham9088 Рік тому +3

Neu co co hoi ve VN, minh thich duoc den tham gia dinh TKQ.

• @loptam6300
    @loptam6300 Рік тому +10

Xem cảnh kéo cá ở puê,puay không thua gì 1tập phim,cách sắp xếp rất có thứ tự,đó cũng là một kinh nghiệm ,thật bài bản,mình rất thích,

• @karenle7513
    @karenle7513 Рік тому

Vui qua oi la vui, 4 anh em giang luoi bac ca thay me luon.
    Ba noi kho ca ngon qua va canh chua cung ngon nua, chuc dai Gia dinh an ngon mieng.
    Mong toi nay co clips 4 anh em nua nha. 👍

• @thotran9247
    @thotran9247 Рік тому +4

A Hiền hết bệnh chưa a TKQ.mến chúc GĐ luôn tràn ngập niềm vui nhé.

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Рік тому +9

Chúc gia đình anh chị sáu vui vẻ hạnh phúc bên con cháu

• @hiendang6485
    @hiendang6485 Рік тому +1

Cô Kho quẹt và Chấn video vui nhộn hấp dẫn người xem tiếp tục phát huy nhé

• @levansi7942
    @levansi7942 Рік тому +6

Anh Trắng lên nhìn củng đẹp trai quá, còn đang độc thân nha cả nha

• @hongthu7790
    @hongthu7790 Рік тому +1

Kq moi ngưới ai cung thich em vây em cô gâng sâp xêp công viêc đê co măt trong kênh đê cho kênh cua em vui va thêm phân khơi nhe chuc em va gđ luôn msnh khoe vui ve nhe chuc moi ngươi co buôi cm thât ngon miêng nhe chc kênh me va em sơm đat nut vang nhe

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Рік тому +1

Cả nhà vui quá nội ơi cháu chúc gia đình mình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và nhiều thành công trong cuộc sống ❤❤❤

• @NhanThanh-uc4en
    @NhanThanh-uc4en Рік тому +5

Bữa cơm đơn giản đông mà vui. Chúc gia đình vui vẻ và hạnh phúc.

• @VanLe-zg3st
    @VanLe-zg3st Рік тому +5

Cá đồng ngon lắm đó chúc cả nhà ăn ngon miệng nha

• @anhduong9353
    @anhduong9353 Рік тому +6

Cá nhìn mê quá! Nhà có vườn -ao cá thích ghê!

• @ssuss1573
    @ssuss1573 Рік тому

Cháu hien ăn uống tự nhiên như người trong nhà cô rất thích

• @thinhtran14
    @thinhtran14 Рік тому +1

Chúc cả nhà ngon miệng bên mâm cơm đầy ấp ,tiếng nói tiếng cười rộn ràng . 😘😘

• @mytran1540
    @mytran1540 Рік тому +1

Xin chao ba Chang trai
    Hom nay luoi ca duoc nhieu thay ham qua
    Nhin man cua DGDTKQ luc nay co nhieu thanh vien moi co nhieu tieng cuoi Ron ra
    Chuc DGDTKQ an ngon nhe
    Co Len de dat duoc thanh qua tot dep nhe

• @trangthao8082
    @trangthao8082 Рік тому

Nay kéo cá vui quá,nhìn Hiền và bạn Trắng lúc nào cũng cười dùng cơm ngon miệng quá.

• @thithanhhiennguyen6848
    @thithanhhiennguyen6848 Рік тому +4

Mổi lần ăn cơm c phải xem líp e rồi ăn cơm mới ngon thích quá

• @NhuLoan3377
    @NhuLoan3377 Рік тому +1

Mình thích cái anh em nhôm lại.. Thấy rất la vui 🥰🥰🥰

• @huynhngaaothi8652
    @huynhngaaothi8652 Рік тому

Nhìn con cá rô chay nước miếng.... ăn vậy còn gì bằng bà nội ơi khéo quá

• @HIENNGUYEN-ts5kl
    @HIENNGUYEN-ts5kl Рік тому +2

Xem mấy anh em nhà TKQ kéo cá mà thấy mê luôn . Nhìn nồi camh chua ngon quá . Chúc gđ ngon miệng❤

• @ngabui2411
    @ngabui2411 Рік тому +13

Kênh mà muốn được nhiều khán giả xem và ủng hộ thì em Giao phải thường xuyên lên líp thì kênh ngài càng phát triển và cũng vui

• @jngocvyvy2010
    @jngocvyvy2010 Рік тому

Bửa cơm ngon nhất mà tôi rất thích nè . nhớ nhà và rất nhớ Quê Hương nửa ,mong một ngày tôi trở về Nước món đầu tiên tôi ăn củng là món Canh chua rau muống và cá kho ntn nè . chúc đại gđ ngon mjệng và hp.

• @esther5658
    @esther5658 Рік тому +1

Gia đình mình ở nước ngoài,con gái mình mới 4 tuổi không biết tiếng việt mà rất thích xem kênh của gia đình tkq luôn,xem mỗi ngày, không xem là không ăn cơm, còn kêu mẹ ơi khi nào về Việt nam mẹ đưa con đi thăm cô chú này nhe, thật là hạnh phúc khi con gái xem và thích, của tkq

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  Рік тому

Dạ em xin cảm ơn gia đình và bé nhiều nha chúc cả nhà ngày mới vui vẻ hạnh phúc

• @thuytrangnguyenthi7508
    @thuytrangnguyenthi7508 Рік тому +3

Ngon qua 6 oi gd va n m kq vui qua chuc ca nha nhieu suc khoe nhe

• @VanLe-oj5bc
    @VanLe-oj5bc Рік тому +2

Chúc mừng kênh của cháu Giàu đạt được 300 N đăng ký, chúc kênh của cháu ngày càng phát triển hơn nữa nhé

• @lynnnguyen8845
    @lynnnguyen8845 Рік тому +1

Hôm nay ca nhà đông vui quá hôm nào có kho quẹt là có bắt cá thật là vui luôn

• @beangthi1056
    @beangthi1056 Рік тому +3

KQ , lúc sau này quay clip nói chuyện và vui vẻ với vợ thấy vợ con vui ra mặt . Thấy thương quá luôn .

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Рік тому +4

Gia đình đi kéo lưới được nhiều cá vui quá chị nấu canh chua với kho quẹt ăn hết nổi cơm luôn chị ơi em chúc cả nhà ngon miệng 🌹🌹🌹🌹🌹🌹

• @oanbong1131
    @oanbong1131 Рік тому +1

Canh que .keo ca vui that .chi can chiu kho mot chut .se co bua com ngin va lanh .hiem co .chi co o que minh moi co ca nhu vay .chuc ca nha an com ngon mieng

• @hoatruong-4399
    @hoatruong-4399 Рік тому

Nhìn kho quẹt và hiền ăn cô phải bay về Việt Nam liền hai đứa ăn coi ngon quá cảm hai đứa nhà

• @thanhvlog.
    @thanhvlog. Рік тому +2

Con chúc cô chú nhiều sức khỏe chúc gia đình thật nhiều an lành hạnh phúc em chúc gia đình ăn thật ngon miệng

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 Рік тому +2

Rau vườn, cá nhà còn gì bằng. Bắt lên ăn liền ta nói nó ngon ngọt.

• @manhthachthi6924
    @manhthachthi6924 Рік тому

Ci thay chau co thuong tinh tinh cua chau hia nha hien lanh chiu kho viec gi cung lam duoc, con chau Trang thi hien de thuong ma vui ve

• @giadoanh4456
    @giadoanh4456 Рік тому

Cá này chưng tương cũng ngon lắm. Thích ăn cái đầu cá béo đã. Kakaa. Thèm

• @nonametheghost2451
    @nonametheghost2451 Рік тому +27

Anh chấn mà vào team nữa thì quá vui luôn thấy ảnh hiền lành chân chất thật thà

• @thietnguyen9647
    @thietnguyen9647 Рік тому

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ bình an hạnh phúc ấm áp nhé ngon quá anh chị 💜🍇🍎🌺🌸

• @chanhdinh2686
    @chanhdinh2686 Рік тому

Cô nhìn mẹ con kho cá chắm với rau đầy vườn nhà, cô thèm muốn chết ... ngon quá ,

• @annietran9046
    @annietran9046 Рік тому +1

Kéo cá thấy ham quá ,anh em cùng làm vui thật

• @aluha5501
    @aluha5501 Рік тому

đông như vầy thấy vui quá trời quá đất, a đóng thêm 1 chiếc bàn cho dài ra m.n ngồi thoải mái hơn .

• @xuanphuong3474
    @xuanphuong3474 Рік тому +2

Bữa cơm quê tuy k cao sang nhưng đậm đà tình cảm

• @thuylan2
    @thuylan2 Рік тому +6

Anh Hiền lén lén chặt dừa cho út Linh uống chứ đâu

• @黎金剛-u9d
    @黎金剛-u9d Рік тому

pan cung ..chuc Dai gia dinh tac ca nhieu suc khoe nhe ..co dip tui di 1lan ve Tham moi nguoi ..

• @oanbong1131
    @oanbong1131 Рік тому +1

Nhin canh don com .don canh vui that .dong vui that .chuc ca nha luon manh khoe an com ngon nha

• @ngabui2411
    @ngabui2411 Рік тому +6

Mấy anh em chịu khó một chút như vậy mà thấy rất là vui

• @thanhthaihuu4384
    @thanhthaihuu4384 Рік тому +6

Gia đinh an cơm ma có anh vui ve qua

• @QUANGNGUYEN-de5bd
    @QUANGNGUYEN-de5bd Рік тому

Chào cả gia đình BÁC GÁI, hôm nào cũng được thưởng thức những món ngon của BÁC GÁI. Nhìn 3 BÉ CHÓ của BÁC, chắc cũng được sung sướng để được an những món dư thừa, vậy là các BÉ CHÓ, còn may man hơn mọi người khác rồi. Bác có một gia đình rất là hạnh phúc nhất. CÁM ƠN CẢ GIA ĐÌNH BÁC.

• @Trangnguyen-em6ly
    @Trangnguyen-em6ly Рік тому +1

Vui wua, chúc cả nhà mình ngon miệng nhé, nhìn thèm wua

• @TrangTran-ch4wp
    @TrangTran-ch4wp Рік тому +2

Anh em bạn vui nhộn quá thánh kho quẹt ơi

• @Any-jo6ys
    @Any-jo6ys Рік тому +2

Mong a kho quẹt len video nhieu thích gd dong vui zi an nhin ngon miệng hon 😊

• @votham7322
    @votham7322 Рік тому +1

Mâm cơm mà có 3 ông nảy là vui nè, nói chuyện nghe mắc cười ghê

• @hungtos
    @hungtos Рік тому

Chúc Gia Dinh vui luon binh an khoe manh nhe cong viec thuan loi suc khoe doi dao ❤❤

• @ThuyTran-mn8sy
    @ThuyTran-mn8sy Рік тому +1

Wau cái bàn thần thánh bao nhiêu người cũng ngồi đc hết thật hp

• @quyle6112
    @quyle6112 Рік тому +6

Hi cá diêu hồng và các loại cá ở mương , Rạch của nhà nhiều vô kể các bạn à .. Vui hơn là có cả Út Linh cùng tham gia đi bắt cá nữa đấy thím Sáu à ...

• @yenhuynh8989
    @yenhuynh8989 Рік тому +5

Bữa nay đông vui quá ạ

• @ChiLe-fz2qj
    @ChiLe-fz2qj Рік тому

Thuong nhat kenh nay ai cung hien Hau de thuong cung nhat van la ong ba Noi