Khởi Đầu Một Ngày Mới Là Anh Em Ra Vườn Chài Cá Không Ngờ Trúng Đậm Bầy Cá To | TKQ & Family T1505

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 4 жов 2024

КОМЕНТАРІ • 167

• @lientran6689
    @lientran6689 11 місяців тому +1

Mến chào vc tkq cùng cả nhà chúc mọi người luôn vui khỏe và hạnh phúc 🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹

• @loanao6430
    @loanao6430 Рік тому +9

Thấy Trắng với A Sơn hiền dể thương nhiệt tình giúp cho gđ AC6 ,GIÀU

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 11 місяців тому +1

Tội kq quá bệnh củng ráng phụ sơn trắng ae cùng lưới cá se đoàn kết giúp đở kq ủng hộ kênh kq và thành viên kênh kq

• @HuongNguyen-vy7mc
    @HuongNguyen-vy7mc Рік тому

Anh em vui quá vi deo nào cũng cũng xem để nhớ về tuổi thơ mò cua bắt ốc giống các anh chị. Xem cách nấu người miền tây e cũng thấy thích. Chúc cả nhà kq ngày càng đoàn kết mạnh khỏe

• @HuongNguyen-vy7mc
    @HuongNguyen-vy7mc Рік тому

Em rất thích xem các video của các anh chị

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Рік тому +6

Hôm nay thấy em tham gia cùng anh em vui khỏe mạnh là ok rồi. thời buổi hiện đại có vui thì cười có bệnh thì chửa. sống có đức mặt sức mà ăn.cố gắn lên em nhé!!!❤❤❤

• @thanhminhtran9550
    @thanhminhtran9550 Рік тому +1

Ngày nào e cũng theo dõi nhà mình, cả gd mìh cố gắng nhé

• @HuyềnThái-s2h
    @HuyềnThái-s2h Рік тому +4

Chú Sơn nói đúng ở nhà phải có máy đo huyết áp . Kg mắc đâu cháu nên mua để kiểm tra mỗi ngày.

• @vinhtranthi3140
    @vinhtranthi3140 11 місяців тому

KQ giữ gìn SK, dưỡng thật khỏe hãy làm em ơi!

• @patrickhuynh5139
    @patrickhuynh5139 Рік тому +12

Sau một hồi miệt mài hăng say chài lưới thì mấy ace anh TKQ đã được nhiều cá điêu hồng cá rô phi bự ... đầy đê mê quá đã ! Trong buổi thưởng thức món ngon dân dã thì các ace anh TKQ vui vẻ đã có những chia sẽ rất cởi mở chân tình bên nhau trông rất tình cảm ấm áp đầy thân thiết ! Chúc đại gia đình TKQ luôn được vui vẻ , sức khoẻ thì luôn luôn tràn đầy & mãi luôn hạnh phúc bên những người thân thân yêu ✌️!

• @hungtos
      @hungtos Рік тому +1

❤❤❤❤Chúc Gia Dinh luon binh an khoe manh vui ve hanh phuc nhe

• @LyLy-ni5bs
    @LyLy-ni5bs Рік тому +27

Thấy a trăng với a sơn thật thà thấy thích khi có 2 người trong clip kho quẹt😊

• @tructranbach6434
    @tructranbach6434 Рік тому

Chúc k qet nhiều sức khoe de lam pliep với mấy anh em

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Рік тому +6

Thương cháu Trắng biết quan tâm đến cháu Giàu còn cháu Sơn cũng giữ sức khỏe và giúp đỡ bạn bè lúc nầy. Cháu có hiện tượng đã đầy con nên rau luộc tốt nhất dễ tiêu gừng nói vợ thủ trong tủ lạnh khi khó tiêu có gừng mà đừng hây đến mờ gừng đừng sau khi ăn cơm

• @mauonnguyen6560
    @mauonnguyen6560 Рік тому +1

Thấy kho quẹt khỏe lại cô mừng lắm. Cố gắng giữ gìn sức khỏe em nhé...nghỉ ngơi nhiều làm vừa sức thôi.

• @TuyetNguyen-fy8zk
    @TuyetNguyen-fy8zk Рік тому +1

Cá rô ngon quá. Ngoài bắc cả trăm ngàn một ký. Nấu canh cải.kho tiêu ngon lắm.
    Vườn rau của nhà con ngon hết sức .con cố chữa bệnh nghe con.bệnh tật phải chữa dứt điểm. Ko chữa dở dang lại tái phát sẽ nặng hơn nhiều đấy.

• @hayqua2256
    @hayqua2256 Рік тому +1

Kho quet cung phai nghi Ngoi,cong viec luc nao lam cung duoc,suc khoe quan trong nhat…

• @PhướcNgọc-p1g
    @PhướcNgọc-p1g Рік тому

TKQ chi coi lip nghe em than met ngoai quyet ap no len rat quy hiem em mua may do de uong thuoc hang ngay la khoe lai a ❤❤❤❤❤

• @fatimatran2141
    @fatimatran2141 Рік тому +3

Chúc cháu mau lành bệnh ,cô rất thích coi kênh của cháu và gia đình ai cũng dễ mến ,cháu Trắng và cháu Sơn cũng dễ thương và vui vẻ

• @phongdanhtv6684
    @phongdanhtv6684 Рік тому

Bạn chia sẻ cảnh chài cá hây lấm cá nhiều quá ban cuối tuần vui bẽ ban

• @09171922
    @09171922 Рік тому +1

Nhìn thấy thèm quá đi mua cà về chiên cuốn rau sống chấm nước mắm ăn nà Giang ơi

• @ThanhVu-pi6vd
    @ThanhVu-pi6vd Рік тому +1

KQ tham công tiếc việc, mới ốm dậy mà đã xông xáo đi làm, nó mà quật lại thì sẽ rất nặng đấy

• @KhanhNguyen-jw8vu
    @KhanhNguyen-jw8vu Рік тому +1

Nói thật là lúc trước không thiện cảm với chú trắng, nhưng càng xem càng thích chú trắng, chú rất nhiệt tình.

• @thuychauthanh1445
    @thuychauthanh1445 Рік тому

chúc anh em và gia đinh em được nhiều sức khoẻ em linh cũng dễ thương nữa

• @ChiLe-fz2qj
    @ChiLe-fz2qj Рік тому

Thay ca nha thuong qua

• @anhthu04-02
    @anhthu04-02 Рік тому +3

A bệnh nhiều vậy nghiên cứu làm sao đừng thức khuya nữa. Rất hại cho sức khoẻ của a. Chúc tkq sức khoẻ và nhớ mua máy đo huyết áp

• @UtPhanThi-xg2wk
    @UtPhanThi-xg2wk Рік тому

Hom nay thấy kho quẹt di chay la hết bệnh sum vầy voi anh em nhìn ca tem chay cá thích ge

• @TungTran-lr3my
    @TungTran-lr3my 11 місяців тому

Tặng 1trieu lai nhe

• @UtPhanThi-xg2wk
    @UtPhanThi-xg2wk Рік тому

Nhìn kho quẹt chay hay ghê

• @MobileVu-k8e
    @MobileVu-k8e Рік тому

KQ đả trở lại cùng anh em chúc cả nhà ngon miêng

• @hoangyenthi5002
    @hoangyenthi5002 Рік тому

🎉 chúc kq mau khỏe lại nhe con cô ghiền coi lip của con lắm

• @fromnievlog
    @fromnievlog Рік тому

Quá tuyệt vời luôn bạn ơi

• @hongnutv1334
    @hongnutv1334 Рік тому +1

A sơn thánh súng de thương vui vẻ ...coi là thich

• @hoanguyen-lk4kp
    @hoanguyen-lk4kp Рік тому

Con xin chao ca nha that anh kho quet noi khoe mot chuc em thay vui va thay anh chi di du lu thay ham ❤❤❤ em chuc ca nha an ngon mieng va manh khoe va lam an phat tai va gap nhieu mang mang

• @mydienbaclieu3004
    @mydienbaclieu3004 Рік тому +2

A kho quẹt nên nghi 1 thoi gian đi...chứ trong nguoi co bệnh nhiều...phai nghi ngơi mới dc...đê cho vk làm và nhờ mấy a e giup đỡ...video bửa có bửa ko cũng ko sao dau a oi....chứ nếu đổ bệnh nhiều còn khổ nữa....luc đó muon lam cung ko dc nua dau ạ

• @ThanhHaNgoThi-cz1zj
    @ThanhHaNgoThi-cz1zj Рік тому

Kho quẹt phải giữ ấm đôi chân nha, dầm nước kiểu đó mai mốt lết chứ ko đi đc đâu

• @VanHoang-jw4gq
    @VanHoang-jw4gq Рік тому +1

Cháu ơi cố gắng lên nhé ăn uống đầy đủ và uống thuốc chúc cháu mạnh khỏe và mau hết bệnh nhé

• @tuannguyen-zy4du
    @tuannguyen-zy4du Рік тому

Nhớ anh hiền quá anh kho quẹt ơi

• @kimduongnguyen1616
    @kimduongnguyen1616 11 місяців тому

• @thuyhongtranthi5546
    @thuyhongtranthi5546 Рік тому +1

Sáng sáng ra vườn làm việc xong hái rau bắt cá nấu cơm ăn sướng ghê..còn gì bằng

• @maiNguyen-ws4xq
    @maiNguyen-ws4xq Рік тому

Kho quẹt chài hay quá hay!

• @ongngoaivlog2008
    @ongngoaivlog2008 Рік тому +2

Xem sớm chúc kho quẹt mau hết bệnh để ra clip cho mọi người xem nha

• @MỹTiênNguễnThị
    @MỹTiênNguễnThị Рік тому +1

😊

• @phungnguyen6912
    @phungnguyen6912 Рік тому +4

Anh Giàu đi vô nước biển đi, anh bị suy nhược cơ thể vì thức khuya thêm phần a bị bệnh yếu trong người nữa, nên trong ng lúc nào cũng lân lân ko có sức đó

• @giadinhbap973
    @giadinhbap973 Рік тому

Xin chào cả nhà

• @HieuNguyen-gb4kq
    @HieuNguyen-gb4kq Рік тому

Thây ca chiên ăn rau sông ngon qua Chuc ca nha ăn ngon miêng hihi

• @chikim808
    @chikim808 Рік тому

Em mua thuốc bổ não uống thêm vô làm quá sức trong lúc này có em trắng với sơn hổ trợ cho em cũng thấy ấm lòng cố lên kho quẹt

• @minhhong8395
    @minhhong8395 Рік тому

Cá rô sao mà to quá luôn, nấu canh cải bẹ xanh tuyệt vời❤️❤️❤️❤️❤️mong ace TKQ nhiều sk và may mắn trong cuộc sống nhé

• @ThuyVu-tj2dr
    @ThuyVu-tj2dr Рік тому

k q em nên nghĩ ngoi di ,de em Giang va út linh ,may anh em kia lam cung được ,dung co gắng sức,hay giữ gìn sức khoe em nha !!!

• @kimtuyen0891
    @kimtuyen0891 Рік тому

Cũng vì cuộc sống mà phải vất vả vậy , giữ gìn sức khỏe Kho Quẹt ơi , mới vừa hết bệnh mà đi bắt cá rồi ..

• @sauduthibe5768
    @sauduthibe5768 Рік тому

Cá đã quá luôn

• @VyLe-gf4ip
    @VyLe-gf4ip Рік тому

Cá rô khó tiêu. Ngon khởi chê...

• @mytranthi454
    @mytranthi454 Рік тому

Chúc mừng cả nhà

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Рік тому

Kho quẹt ơi đi truyền dịch đi chợ nó khỏe ! Cố gắng lên con mình còn nhỏ lắm đó

• @ChiNguyen-sp8ie
    @ChiNguyen-sp8ie Рік тому

Cô thấy kq khỏe lại cô cũng mừng quá, làm gì làm cũng phải lo trị bệnh nghe cháu

• @nhahuynh3865
    @nhahuynh3865 Рік тому

cá rô bự quá. thấy ham ghê. kho quẹt bữa nay khỏe nhiều chưa? chúc gia đình luôn luôn mạnh khỏe vui vẻ và hạnh phúc .!🎉🎉🎉❤❤❤

• @thuvannguyenthi-gn2my
    @thuvannguyenthi-gn2my Рік тому +1

Con hết bệnh chưa KQ mà đồng hành cùng anh em vậy con, nhớ giữ gìn sức khỏe nha con

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Рік тому

Anh KQ khỏe lại rồi là vui rồi em chúc các anh chị ăn ngon miệng ạ ❤❤❤

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Рік тому +1

Chúc mấy ANH E ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤❤

• @HuyGia-s3i
    @HuyGia-s3i Рік тому +2

vui vẻ quá a giàu oi

• @teutottv2843
    @teutottv2843 Рік тому

Làm cái CLIP qua nhà anh Trắng nhậu đi anh ơi.

• @MongiepHo-ds3ws
    @MongiepHo-ds3ws Рік тому +1

Cô Điệp chào anh em TKQ mến thương nhé,sáng cá tép kho ăn với canh cải giờ cá chiên giòn ăn kèm các loại rau nhìn mâm cơm thấy thèm lắm luôn,chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe . Ngàn lời chúc tốt đẹp và may mắn nhất xin gửi đến gia đình mình,triệu like cho kênh TKQ và kênh BQCM cả nhà nhé.

• @Quehuongbinhphuoc
    @Quehuongbinhphuoc 10 місяців тому

❤❤❤😂😮😅😊

• @hoanglong4038
    @hoanglong4038 Рік тому

Chúc mừng em

• @kyduong2837
    @kyduong2837 Рік тому +2

Chúc buổi chiều tốt lành

• @lethanh9847
    @lethanh9847 Рік тому

Chúc a chị buổi chiều cuối tuần vui vẻ a giàu ơi mới bớt bệnh ít làm nặng và làm nhiều gì từ từ a ơi chức a mau chóng khỏe

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Рік тому +1

chị xem tới khúc em phân trần sợ anh em buồn nấy nọ nọ kia. em à! trong lúc mình bệnh thì nên nghỉ dưởng tim mạch huyết áp là hai thứ quan trọng nhất trong cơ thể

• @saadelaide8211
    @saadelaide8211 Рік тому +1

TKQ thay yeu roi giu ginh suc khoe nha,
    Con tre ma benh nhieu qua vay!Da so nguoi vn con tre ma bi benh rat nhieu trong nguoi.

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Рік тому +1

Trước mắt cô thấy cháu Giàu khỏe lại là cô mừng lắm rồi cô khuyên bịnh cháu làm gì thì làm nhưng nhớ chú ý đến sức khỏe đừng trúng mưa dễ bị mắc bệnh lại hôm nay mấy a e cháu Giàu đi chài lưới nhưng ko ngờ lại trúng cá quá trời gồm có cá rô to và cá diêu hồng về nấu cơm ăn cháu Giang nấu cá rô và cá diêu hồng chiên xù chấm mắm chua ngọt nữa và món cải ngọt nấu canh với tép bạc là rất ngon và hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn cơm thật ngon miệng nhé

• @tuytruongthi7740
    @tuytruongthi7740 Рік тому +1

Chúc đại gia đình có một buổi tối vui vẻ và nhiều sức khỏe an lành hạnh phúc nhé e trai ❤❤❤😂😂

• @thuytrangnguyenthi7508
    @thuytrangnguyenthi7508 Рік тому

Kq benh gan ban nau mot nam cay cho de 2 trai choui xien chin 1 trai dua tuoi 1 tuan ban uong 2 lan nha tot lam nha minh co nguoi uong do😊

• @KhuyenNguyen-bk3zc
    @KhuyenNguyen-bk3zc Рік тому

Mình hy vọng mẹ của Hien mau khỏe để Hien quay lại với kho quẹt trong lúc khó khăn

• @tienkim7308
    @tienkim7308 Рік тому +1

Giàu ơi con nên mua máy đo huyết áp điện tử dễ đo lắm tự mình con đo cũng được , khi mua chỉ cần người ta hướng dẫn 1 lần là con đo được liền, cô lớn tuổi rồi mà tự cô đo đâu cần nhờ con cháu dễ lắm, máy điện tử có nhiều giá tiền lắm và nhiều hảng nữa con nên tham khảo loại nào tốt thì mua, sức khỏe là quan trọng con cố gắng uống thuốc đều nhé chúc con mau khỏe, ngày nào cô cũng xem 2 clip của gia đình con nhưng cô không có bình luận

• @vanhautran1876
    @vanhautran1876 Рік тому +2

A bơt ăn dâu mơ va nươc côtdưa vi nhưng thư đo o co tiêu đươc

• @ThaoTran-vw7fc
    @ThaoTran-vw7fc Рік тому +6

KQ ơi Em bị xương khớp như vậy Em đi ra vườn Em đi đôi ủng vào em à vì xương khớp mà đi chân trần ra vườn nó có bùn lầy nó ngấm vào chân của mình nó thường hay nhưng đó Em vì mình cũng bị xương khớp mình đi khám bác sĩ cũng nói là phải kiêng bùn đó lên mấy chỉ cho Em vậy tại vì mình thấy Em đi ra vườn thì thấy Em toàn đi chân trần không à

• @thiao8978
    @thiao8978 Рік тому +1

Kq hãy nghỉ ngơi thêm ít ngày nữa cho khỏe hẳn nha đã có huynh đệ giúp nè

• @rotran8157
    @rotran8157 Рік тому +1

Ai nói gì thì nói, chớ tôi thích cách ăn như vậy , gia đình không hơn nữa ở quê Cứ ăn thoải mái theo ý của mình đừng lố lăng qúa thôi,

• @thanhhuongnguyenthi4843
    @thanhhuongnguyenthi4843 Рік тому

Giàu đừng xuống nước giữ gìn SK nhé em thương vợ chồng em

• @duongo7851
    @duongo7851 Рік тому

Chị nghe em uống thuốc không chịu lên bác sĩ đổi thuốc lại

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt Рік тому +2

Chào cả nhà chúc gia đình có món ngon miệng mỗi ngày chúc gia đình ngon miệng

• @thoo8996
    @thoo8996 Рік тому

Nhìn thấy rất là thích vô cùng. Quá tuyệt vời. Chúc đến sức khỏe cả team thánh kho quẹt nhé 💯👌♥️👍👍👍👍

• @武愛玲
    @武愛玲 Рік тому

Chúc mừng kho quẹt khỏe lại anh sơn và trắng út linh rất nhiệt tình xem kênh tôi rất thích

• @SonPhamNgoc-yj1ko
    @SonPhamNgoc-yj1ko Рік тому +1

Cố lên KQ ơi .chúc mau khoẻ lại .cố lên KQ .tỉa bớt lá dưa Leo.để dưa Leo nuôi trái và hoa nhiều nhà Giang và linh .

• @tanpham3842
    @tanpham3842 Рік тому +1

Minh hay mệt bất thường , ko phải đo huyết áp lên xuống đâu , đó là triệu chứng của bệnh ho van tìm mà ra , nếu ko cố gắng nghỉ ngơi nhiều, uống thuốc đểu dan , cứ thăm công tiếc việc, van tim sẽ ho rộng hơn , lúc đó có $ nhiều cũng ko chưa hết bệnh, lỗi nước Hoài sao hết bệnh dc , sau lưng con g d nho của mình nữa đó

• @thomvo5637
    @thomvo5637 Рік тому +2

Em mơi khỏe lại hạn chế xuống nước nhiều

• @TuyetNguyen-ef4gg
    @TuyetNguyen-ef4gg Рік тому

♥️♥️♥️♥️♥️

• @phuongxuan9566
    @phuongxuan9566 Рік тому +1

Vì cuộc sống mưu sinh mà TKQ trong người có bệnh kh dám nghỉ, làm clip kh tham gia cùng AE thì kh vui... Có bạn Sơn với bạn Chắn cũng vui. Chúc TKQ cùng taem khỏe, vui, dùng bữa ngon miệng.

• @nhathuynh4395
    @nhathuynh4395 Рік тому

chài cá thấy ham quá chúc mấy anh em một ngày vui vẻ và hạnh phúc nhé

• @trangthao8082
    @trangthao8082 Рік тому

Món ăn ngon miệng quá.
    Nhìn kho quẹt nay yếu quá,coi món nào ăn được ráng ăn cho khỏe con.

• @ThuVõ-z9j
    @ThuVõ-z9j Рік тому

Ca rô đã quá ăn với râu lan hết chỗ chê luôn Chúc gia đình ăn ngon miệng nhe

• @loanao6430
    @loanao6430 Рік тому +1

Giàu do làm quá sức thiếu ngủ nên bị rối loạn tiền đình chóng mặt , huyết áp cao thì sẽ ảnh hưởng đến tim nhé em , lúc em thấy mệt và triệu chứng lên huyết áp ra vừa hái đọt chìm ngót xay với nước dừa xiêm uống vô là hạ huyết áp liền ,hoặc cắt chanh lấy nước uống nhé chị cùng từng lên huyết áp và đang uống thuốc hàng ngày ,em nên mua viên để dưới lưỡi khi huyết áp lên cao thủ sẵn trong nhà nhé em

• @chilethithien6757
    @chilethithien6757 Рік тому

E bi cảm chân cảm còn nên nguoi no mết lắm

• @KimHoaLe-ej3bp
    @KimHoaLe-ej3bp Рік тому

kq kiếm cỏ đuôi chuột nhai mởi buổi sáng bảy lá trong vòng một tháng đi khám biềt kềt quả bớt liền

• @hongle4004
    @hongle4004 Рік тому

Mừng gì anh KQ đã khỏe đi chày được với mấy anh em rồi vui cho vợ chồng anh quá ❤❤❤❤

• @oanhhoang1073
    @oanhhoang1073 Рік тому

Thấy có đủ mặt hết vậy ai là caramen vậy bạn ơi

• @anhkim3033
    @anhkim3033 Рік тому

Cháu giàu đi vô nước biển khỏe lại liền

• @xuongdo2289
    @xuongdo2289 Рік тому

CA. CHIEN. TUOI. KEM. RAU. CHAM. MAM. CHUA. NGOT. AN. VOI. COM. RAT. NGON.
    EM. TKQ. DUNG. DE. TRUNG. MUA. HAY. LOI. KENH. RACH. QUA. LAU. DE. BI. NHIEM
    LANH. KHONG. TOT. , CHUC. EM. MAU. HET. BINH. ,

• @SangPham-yr6lu
    @SangPham-yr6lu Рік тому +1

😢a dung an man qua quyet ap len met lam

• @phancong9476
    @phancong9476 Рік тому

Chào cả nhà❤❤❤

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl Рік тому

Chúc giàu được nhiều sức khỏe và màu hết bệnh nhé

• @LoanLe-nd7yt
    @LoanLe-nd7yt Рік тому +1

Kho quẹt ơi mới hơi khỏe mà đi chài rồi, ko tốt đâu vắng con cũng ko sao, mọi người hiểu mà , hết hẳn bịnh đã