Chỉ Cần Gia Đình Sum Họp Vậy Là Đủ Dù Ăn Món Gì Cũng Cảm Thấy Vui Hơn | TKQ & Family T1677

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 10 гру 2023

КОМЕНТАРІ • 186

• @ThoaThoa-yt2nh

Bà nội thì khéo léo nhanh nhẹ bà ngoại đềm đạm nhẹ nhàng. Bà ngoại lớn tuổi hơn bà nội nên mọi người đừng sân si sau này rồi ai cũng già cũng lớn tuổi như bà ngoại thôi

• @anhdo2499

Chị Sáu lúc nào cũng vui vẻ hoa đồng với mọi người . Trong bữa cơm chi luôn chăm sóc mọi người tạo sự thân thiện và ấm áp Có chi là không khí rộn ràng

• @mynguyenhong1762

Thích nhất bà nội . lúc nào cũng chăm sóc cho gia đình từng người 1 . bác 6 trai hôm nai ốm quá a c .ơi . thương bác 6 trai gì đâu á . . con chúc bác 6 có thật nhiều sức khỏe .

• @tommyvo2012

Có bác Sáu gái không khí gia đình thêm nhộn nhịp hơn nhiều cháu chúc cả nhà ăn ngon miệng ạ ❤❤❤

• @nnguyenthingochg

Phãi nói bà nội rât thương và lo cho hai bé,hai bé thật có phước ,hỏi sao hai bé không thương và mến bà nội như vậy

• @ChauNguyen-ky1fm

❤❤ta thích bữa ăn hôm nay 🎉🎉thèm quá mn ơi 😅😅cảm ơn gia đình cố lên 😊😊

• @oanhton87

Trong bữa cơm Bà Nội Sau "luôn quan tâm từng người có mặt trong bữa cơm gia đình

• @phuongxuan9566

Hôm nay nhà mình trở lại đông vui, ấm áp. Anh chị Sáu và bà Ngoại thâm tình. Món ngon làm cả nhà vui hơn.

• @doi-thuong09

Nhìn đồ ăn hấp dẫn quá ❤, con chúc bác Sáu thật nhiều sức khoẻ, chúc gia đình thật nhiều niềm vui nhé 🤗🧧🧧

• @tructran6420

Bác 6 thấy thương quá quan tâm đến mọi người gấp thức ăn cho mọi người ăn oke bác 6 chúc 2 bác 6 nhiều sức khỏe để có mặt trên lip cho vui vẻ

• @KhanhNguyen-ds5ef

Ba Nội trở lại , không khi nhộn nhịp hẳn lên ! 👍🏼👍🏼👍🏼

• @quyenchau235

Bác rất là dễ thương nhé em Giang

• @quyenchau235

Bác sáu rất là dễ thương nhé em Giang

• @thihanguyen9167

Xã chào cô sáu vui vẻ cả nhà

• @HieuNguyen-op5gw

Chi sau nấu lẩu nhìn thấy hấp dẫn quá

• @HuyHai-qp6dc

con rat vui vi bac 6 khoe vvui ve hanh phuc va yeu thuong nhau

• @VanNguyen-ci8bp

Cháo chị sáu hôm nay chỉ khỏe lại rồi hả mùa này chị nhớ giữ gìn sức khỏe nhé

• @lienlam6343

Chj sáu vv có sáu là líp khỏi chê coi Hoài không thấy chán cứ trong mau ra líp nhiều thiệt nhiều để coi

• @user-yb7xq7dc2x

Thích món ăn thôn qê qá

• @letran2693

Co chu co sau soi dong. Dap do an cho ba sui va lo Lang cho moi. Co 6 nau nhin thay them 😊😊