Це відео не доступне.
Перепрошуємо.

Giúp Người Thiếm Khi Bò Gặp Nạn Đổi Lại Gia Đình Được Bữa Ăn Ngon| ATTD&Family T208

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 17 лют 2024

КОМЕНТАРІ • 59

• @quynhphan5597
    @quynhphan5597 5 місяців тому +7

Cac co cac bac VAN MINH HOC THUC oi !
    Con gai nguoi ta moi Hoc Trung Hoc thoi . Noi qua toi nghiep may chau lam .
    Co gi thi de danh day con chau nha minh nhe .
    Ung ho be Tam Va be Tram ! 2 em rat ngoan .

• @user-cw1mo5vw5g
    @user-cw1mo5vw5g 5 місяців тому +3

Các cháu còn nhỏ cô bác ơi mặc sao cảm thấy thoải mái mát mẻ là được rồi mong sao cho máy quay phim canh sao cho khéo đừng quay ngây quá e chúc ca nhà ac luôn luôn vv ak con chúc ngoại ăn ngon miệng ạ..

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 5 місяців тому +2

bò xào ngon quá bắt trước vợ anh nấu bò xào và canh ăn ngon quá đi công nhận chị nhí nấu ngon quá đi

• @quachphung6044
    @quachphung6044 5 місяців тому +3

Gia đình dễ thương lắm

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 місяців тому +1

Dạ gia đình xin cảm ơn nhiều ạ ❤️❤️

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 5 місяців тому +2

Cha chả hôm nay cháu dành sáng sớm đã đi mua thịt bò về nhà hai mẹ con cháu nhí vào bếp làm món bò kho xả ớt món cá lóc nấu canh chua với rau vườn chấm muối ớt cay tráng miệng bằng chuối nấu nữa thì rất ngon hấp dẫn quá nhí ơi cô nhìn thấy hai mẹ con vào bếp nấu ăn nói chuyện rất vui vẻ quá cô cũng vui lây cuối cùng cô chúc gia đình nhỏ ăn cơm thật ngon miệng nhé

• @tuannguyen-zy4du
    @tuannguyen-zy4du 5 місяців тому +2

2 em ăn mạnh lên chứ.ngại gì ăn từ tốn vậy.múc canh lấy vá lớn múcucs muỗng chừng nào đầy chén anh tư ơi?😅😅😅😅

• @angeleroberts9777
    @angeleroberts9777 5 місяців тому +13

Trời nóng bận quần ngắn có sao đâu! Bé Trâm còn con nít mà, chỉ trích cháu chi vậy? Mấy kênh ở nước ngoài, họ nấu ăn không đeo găng tay, họ bận đồ không ai để ý… ở Việt Nam sao mà khó quá vậy?? Cô rất thích xem kênh và thương mến gia đình Tư dừa .. một gia đình có nề nếp, mấy cháu rất là lễ phép. Chị ngoại nói chuyện rất là có duyên, cháu Nhí nấu ăn rất ngon và giữ gìn nhà cửa sạch sẽ, cháu Tư dừa rất siêng năng biết phụ giúp vợ … đến cách ăn uống cũng nhẹ nhàng không giống như mấy kênh khác ăn uống sao mà kêu lớn quá như hát vậy thấy thô bĩ ,như vậy là quá đủ rồi. Cô ủng hộ gia đình tư dừa hết mình luôn.

• @khanktran2920
      @khanktran2920 5 місяців тому +1

👍🥰♥️

• @khanktran2920
      @khanktran2920 5 місяців тому +6

Tôi rất quí mến gia đình chất phác, nề nếp, giáo dục, hiền lành này. 👍🥰♥️

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 місяців тому +2

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô rất nhiều. Xin chúc Cô được thật nhiều sức khỏe với nhiều niềm vui ạ ❤️❤️

• @samvlog251
    @samvlog251 5 місяців тому +4

Tuyệt vời, cùng đồng hành nha bạn 🔔

• @thuuong9564
    @thuuong9564 5 місяців тому +2

Đợt sau có bò cháu gái nấu lúc lắc ăn khoai tây chiên bò áp chảo sa tế cũng ngon lắm cháu à chức cả nhà đừng cơm bồ kho xã ngon ngon miệng nha con

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô nhiều ạ.

• @khoetran
    @khoetran 5 місяців тому +2

Bữa cơm giá đình rất Hạnh phúc. Cảm ơn em đã chia sẻ .

• @trantony6946
    @trantony6946 2 дні тому +1

Cố lên em TD

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y 5 місяців тому +6

Chi vua cam dt thay vi deo cua gd e chi vao xem lien chi rat thich xem vi cuoc song cua gd e luc nao cung ron ra tieng cuoi tinh cam vc that am ap luon vui ve chi yeu hai con gai cua e biet yeu bo me thuong ba ngoai phu giup gd chi luon ung ho va mong e som dat nut bac du cach xa hang nghin cay so c luon ung ho cac em co gang nhe hai e

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn chị nhiều. À mà Chị ở đâu mà xa nhà em nhiều cây số vậy chị.

• @user-bc6ub2ph2y
      @user-bc6ub2ph2y 5 місяців тому +2

@@AmThucTuDua chi o ngoai nam dinh do e

• @Vochongtoinhien
    @Vochongtoinhien 5 місяців тому +4

Canh chua cá lóc thấy hấp dẫn quá chúc gia đình mình ngon miệng

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 5 місяців тому +5

Cháu hâm cho lâu đê chi dùng cho.ngon miêng..chúc gđ bên mâm cóm vui vě..ba cô công chuá xinh quá.cô chúc 2 nů sinh bůóc vào ky thi cao nhât cua năm 2024..cô gůi triêuwieu đên gđ..❤❤❤❤❤❤❤❤❤!.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô rất nhiều ạ ❤️❤️

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 5 місяців тому +2

❤❤❤ chào cả nhà bà ba ạ, em thấy có nhiều bl cô chú anh chị vào bl nói rất là nặng lời và hơi can thiệp sâu quá, đây là ẩm thực hàng ngày cuộc sống thôn quê, mỗi ngày họ làm việc và nấu ăn gì, món gì và ăn mặc mỗi ngày theo sở thích của họ, có đồ này đồ no, miễn sao họ thấy thích và thoải mái hợp với mọi ngày và công việc là đc, họ đã chia sẻ như vậy để mình xem để vừa giải trí vừa học học hỏi góp ý món ăn chia sẻ với nhau là đc, chứ mấy bé vẫn còn nhỏ còn khờ mà vào noi những lời xem lại là mình tệ hơn thôi,ai buồn trách em chieu cảm ơn nhiều ạ.❤❤❤ Em chúc cả nhà anh chị ăn bữa ăn ngon và hấp dẫn như vậy thật ngon miệng và thật nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé

• @AmThucTuDua

Anh chị cảm ơn em nhiều ❤️❤️Anh nghe lời em làm dâu trăm họ mà em hiij.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 5 місяців тому +2

@@AmThucTuDua Em biết chứ nhưng Ko biết bao nhiêu lần rồi và một số người dùng những từ ngữ rất tệ có phải họ Ko hề có người thân em bé hay con cháu và con cái hay sao đó anh ơi, nói ra miệng của họ toàn sâu bọ và rác thải hay sao ý.quá tệ.Cố lên anh chị nhé 💪💪 Em và rất nhiều nhiều ông bà cô chú chị em luôn ủng hộ cả nhà mình đó ạ Hihi ❤️❤️❤️

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 5 місяців тому +3

Chúc GD ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤❤🎉🎉

• @tienkim8612
    @tienkim8612 5 місяців тому +2

Tu dừa mở nhạc lớn như kênh quê tôi nghe mới dã

• @dungthach5012
    @dungthach5012 5 місяців тому +3

Hôm naycô là người xem trước nhất. Chúc gia đình của con năm mới dồi dào sức khỏe ,gia đình hạnh phúc , vạn sự an lành

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 місяців тому

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô nhiều. Mến chúc gia đình mình thật nhiều sức khỏe Cô nhé ❤️❤️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 5 місяців тому +3

Ngày nào em nhi cũng chê biến món ngon chúc cả gia đình em ăn ngon miệng nha

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  5 місяців тому

Dạ em cảm ơn chị nhé ❤️❤️

• @longluu7413
    @longluu7413 5 місяців тому +2

Cô cậu thương cháu mà kêu bằng út cháu thường qua ăn cơm cháu gái rất là thương quá cháu Koko để móng tay ✋ dài và cũng kkokoko điệu cô cậu thương cháu gái nhiều ạ em cảm ơn ạ

• @Tramang-yo1kn
      @Tramang-yo1kn 5 місяців тому

No ăn cua cô no bô ăn hêt cua dong ho may sao ma len tieng noi nghei nay no

• @soimottivi
      @soimottivi 5 місяців тому

​@@suongtran2667 qua năm mới vẫn còn lãng vãng chưa siêu thoát đc àh.

• @quynhphan5597
      @quynhphan5597 5 місяців тому +1

Ban gi oi ?
      Co ai doc kinh de ban sieu thoat chua ?
      Noi chuyen ko co duyen . Chac o ngoai ban dep lam

• @thanhnguyen-hr2xf
      @thanhnguyen-hr2xf 5 місяців тому

⁠@@suongtran2667sao bạn nói bé Tâm đi ăn ké, thay vì Tư dừa phải thuê người ngoài làm clip thì đây có cháu mình làm clip với mình phải đỡ ko, người ta thương cháu nghèo, nuôi cháu luôn cũng được, mà có phải nhiều cháu đâu, mình bé Tâm và hai đứa sinh đôi, mình thấy bạn là người ích kỷ xấu tính, siêng ăn nhác làm mới nghèo đó, còn hai vc Tư dừa nuôi thêm đứa cháu nghèo , được trời ưu đãi thì ko bao giờ nghèo đâu bạn, lần sau nhớ suy nghỉ kỹ rồi bl nhé, ko thôi mọi người sẽ nói bạn là người xấu đó, ko đáng xách dép cho bé Tâm và Trâm nữa.

• @tantrang3883
    @tantrang3883 5 місяців тому +3

Chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhe

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 5 місяців тому

Em chào chị ạ chị khỏe Ko ạ,Em Chúc chị và gia đình cùng đón Năm Mới thật nhiều niềm vui và sức khỏe dồi dào ạ Hihi ❤️❤️❤️

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo 5 місяців тому +1

Con chào mẹ,mỗi ngày như mọi ngày có những bữa cơm hp,có tình yêu thương của gd,cho mình hỏi Nhí chút bo có phải nấu lâu không nếu làm món này

• @AmThucTuDua

Bò mà mình nấu lâu bị dai chị ơi.

• @paulvan397
    @paulvan397 5 місяців тому +1

Ngon nhe !

• @tinatran8897
    @tinatran8897 5 місяців тому +1

Ban quan soc là chuyện bình thường coi mở 1chutcai gì cần góp ý thì nói con nít mà gia đình ai cũng hiền dễ thương nhất là ba ngoại

• @hathu7075
    @hathu7075 5 місяців тому +1

❤❤❤❤❤

• @user-zq9ew8gr2n
    @user-zq9ew8gr2n Місяць тому +2

Anh chị Tư dua có ba cô công chúa Hay là hai cô công chúa vậy anh chị

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Місяць тому +1

Anh Chị có 2 bé hà em ơi còn bé Tâm là cháu.

• @user-uj3pp1qd4n
    @user-uj3pp1qd4n 5 місяців тому +2

❤❤❤❤❤❤❤❤

• @user-np7vd9fd1y
    @user-np7vd9fd1y 5 місяців тому +2

👍👍👍👍👍👍❤❤❤❤❤❤🎉🎉🎉🎉🎉🎉

• @ThuanNguyen-9999
    @ThuanNguyen-9999 5 місяців тому +2

🤩🤩🤩🤩🤩🤩🤩👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻

• @user-cw1ys6of6z
    @user-cw1ys6of6z 5 місяців тому +1

❤❤❤

• @thatoneasian5924
    @thatoneasian5924 5 місяців тому

Nhac xuan,Hoa Lan tim
    Nhi mac do tim nhii can bep vo cung ruc ...ro
    Hi..hi..

• @LanTran-dn5fd
    @LanTran-dn5fd 5 місяців тому +3

Hình như người làm UA-cam không được mặc quần ngắn,để móng tay dài,coi vui thôi chứ xã hội có những thứ không dám nói

• @thinoinguyen3430
      @thinoinguyen3430 5 місяців тому

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤​@@muahe2023tx

• @longluu7413
    @longluu7413 5 місяців тому +4

Cô cậu ko cho con gái mặt quân ngắn quá nhìn thấy Koko hay ạ chị thuong em chị mới góp ý chị kkokoko có ý vì hết kkokoko bắt trước người ta ăn mặt ạ chị cảm ơn ạ

• @phuocle8409
      @phuocle8409 5 місяців тому +2

Ng ta mặc quần,còn áo thì nó dài nên dấu quần,soi thì soi cho kĩ

• @thuhuongnguyen957
      @thuhuongnguyen957 5 місяців тому

Người này khó tính quá

• @happyscott9592
      @happyscott9592 5 місяців тому

@longluu7413 gốp ý rất hay, vi cháu cũng lớn nên mặt như vậy trong clip nhìn kg đẹp lắm.

• @thanhnguyen-hr2xf
      @thanhnguyen-hr2xf 5 місяців тому

Người này chuyên soi bé Trâm mặc áo quần, ko biết là già hay trẻ, có phải là người Việt nam hay lai căng ko nữa mà viết chữ việt ko rành, đọc chẵn hiểu gì, mà lúc nào nào cũng soi bé Trâm rồi kêu là thương cha thương mẹ con bé, ai mượn thương, bạn có hiểu tâm lý trẻ dậy thì ko mà suốt ngày cứ soi mói con người ta, rồi nó bị sang chấn tâm lý thì sao. Cô bảo Tư dừa này, cậu Tư báo với yotube chặn người này lại nhé ko thôi làm ảnh hưởng kênh đó.

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 5 місяців тому +4

Tôi thấy kênh này ăn mặc vậy đơn giản 'kính đảo' còn có kênh khác đưa ngực ra gần hết luôn. Mặc đồ mỏng mạnh nhìn thấy xấu hổ cho đàn bà đó luôn.