Chỉ Cần Ra Vườn Xúc Một Rổ Là Gia Đình Khỏi Cần Đi Chợ Mà Dính Toàn Cá Ngon | BQCM & Family T568

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 7 гру 2023

КОМЕНТАРІ • 158

• @vosang9470

Mn yên tâm đi từ nay về sau khỏi thắt mắt nữa.vì a KQ sẽ không giúp ai nữa đâu.chứ giúp mà bị chửi bị mang tiếng.

• @hanoixua2904

Bữa cơm gia đình đầm ấm, vậy là đủ vui rồi. Cháu Giàu đừng bận tâm ai nói ra nói vào . Cứ tự tin làm clip với gia đình nhé. Trắng hiền lành dễ thương, rất hợp với kênh TKQ.

• @user-kw5lk7zv5h

Yêu moi người quá không cần xem nhiều người như vậy đu vui rồi chúc cả nhà ăn ngon miệng

• @loc-thuproffitt9875

Lòng dạ con người ta làm sao ai mà biết được. Miễn mình sống thật với chính mình là đủ. Cô thấy TKQ lúc nào cũng đôi sử tốc với mọi người, cô rất hâm mộ.❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @BinhNguyen-lh8lc

Chúc gia đình bữa ăn ngon miệng, vui vẻ.

• @hangvuthi4556

Cuộc đời là vô thường có phải người tốt là ấm êm đâu. Xã hội đầy người cưu mang nhận người vào làm khi họ mắc lỗi nói họ quay lưng chửi lại Xã hội nhiều lắm. Nội bộ gia đình Nội Ngoại với Trắng làm nên niềm vui vẻ rồi

• @thilieuhuynh9084

Tuy ít người mn vẩn ủng hộ kênh kq có trắng là có tiếng cười trung thành là đoàn kết

• @user-iu3pz1dt3i

xem giải trí nội hay ngoại cũng như nhau già cả giúp được con là mừng rồi sao lại so sánh như vậy

• @thuyhongtranthi5546

Có Bà ngoại quay chung cũng hay ..mang không khí miền Quê đến khán giả.

• @HaiHoang-hy5fn

Dù bữa nay ít người . nhưng cháu Trắng vẫn cười vui vẻ . Bữa ăn thấy rất chân tình ko gương ép ,ko diễn cho tròn vai để người xem thấy mệt

• @thuyhongtranthi5546

Em Trắng dễ thương cười kì kì suốt nên KQ thương là phải rồi.làm ở đâu cũng phải bỏ công sức thì mới đc trả công.phải cố gắng mới đc.thời buổi này thất nghiệp hàng loạt ko biết quý việc làm thì tiu..

• @SonPhamNgoc-yj1ko

Bà ngoại hiền quá .mấy chị e cũng vui . Bạn trắng cũng rất vui vẻ k hơn thua với ae làm tất cả vui vẻ nửa .

• @nguyendiem3259

Trước mắt mn thấy kết cục người đc e KQ giúp giờ cũng bị thất nghiệp rồi đó.

• @thanhnguyen-hr2xf

Mặc dù ít người nhưng vẫn thích xem kênh này, có cậu Trắng và út Linh là đủ rồi, nếu thêm vc anh chị Ba nữa là vui hơn đó KQ à, cô vẫn biết người ta ganh tị nói Giang nấu ăn mà nói nhiều, mới đầu cô cũng thấy hơi khó chịu, nhưng xem riết rồi lại thấy thích, thích cái vấp chữ, thích cái lẹo lưỡi của Giang, thấy được sự chân thật của em ấy, thôi thì ai nói mặc ai, việc mình mình làm, cô chúc cả nhà dùng cơm ngon miệng nhé.

• @phonglam6088

Mình nói thật nha mình coi nhiều kênh lắm coi hoài cingx chán.còn riêng kênh BQCM với kênhTKQ mình coi hoài ko chán.

• @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp

Nhìn nồi canh chua ăn cùng cá kho ngon quá Chị giang ơi . 2 món này ăn rất bắc cơm ngon hết sẩy , chúc cả nhà ăn bửa cơm ngon miêng tràn đầy tiếng cười vv hp ấm áp nhé ❤😂🎉

• @user-kw5lk7zv5h

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @hoangyenthi5002

😢 chỉ có kính KQ là có vườn rau áo cá thấy. Mẽ là được rồi đó là niềm hạnh phúc lắm

• @tanyawinn7544

Hôm nay, em Trắng cắt tóc ngắn gọn nhìn thấy trẻ và đẹp trai nhe 👍💕👍💕🤣🇺🇸👋🏿

• @maytimnguyen7739

chi gop y kien ti hiu 😊 treo mi chau hoa !! cai cao cai thap nhin se ok hon !!