Розмір відео: 1280 X 720853 X 480640 X 360
Показувати елементи керування програвачем
Автоматичне відтворення
Автоповтор
กำลังคิดถึงพอดีเลย ชอบฯฯฯ
สวัสดีครับ😁😁😁
มาอีกแล้ว คนหล่อๆ ขยันๆๆ
😁😁😁
มาเดินตลาดเมืองทองด้วยจ้า มีของขายเยอะ น่าเดินค่ะ
ครับผม😁
ชอบๆคับได้ดูหลายอย่างเลยคับ
ขอบคุณครับ😁
ช่วยแนะนำมะพร้าวเจียสดลูกขาวๆ ให้หน่อยได้มั๊ยคะ ที่สกลนครมีร้านไหนส่งบ้าง เพราะปั่นน้ำผลไม้ขาย หามะพร้าวแบบนี้ไม่ได้เลย ต้องสั่งจากบ้านแพ้ว ค่าส่งแพงมากๆกระสอบละ 300 บ.
ที่ผมเห็นก็เป็น มะพร้าวเผา เป็นกระสอบ ในตลาดเมื่องทองครับ😁
กำลังจะเริ่ม ขอคำเเนะนำด้วยน่ะค่ะควรขายอะไร เเหล่งส่งที่ราคาถูกในพื้นที่ใกล้เคียงมีที่ไหนบ้าง จากบ้านไปอุดรน่าจะใกลกลัวไม่คุ้ม
ช่วงนี้มี ลองกอง องุ่น แอปเปิ้ล ลูกพลับ ประมาณนี้ครับ
องุ่นราคาต่อกิโลหรือต่อลังคะ
ต่อลังครับ☺️
กำลังจะเริ่ม ขอคำแนะนำ ว่าควรขายผลไม้อะไรดีคะ ตั้งขายที่หน้าบ้านค่ะ
ช่วงนี้ก็มีแค่องุ่น กับลองกองแหละครับที่ผมคิดว่าจะขายดี
กำไรควรบวกกี่ยาทคะต่อโล
มันแล้วแต่ของ แล้วแต่ช่วงเวลาครับ บางที่มีคู่แข่งเราก็ต้องขายราคาเท่าๆกันถึงจะขายได้ ผลไม้ราคาไม่ตายตัวครับ
ถ้าเพ่งเริ่มแนะนำขายตัวไหนดีคะช่วงนี้ขอสามสี่อย่างคะ พี่ยุเมืองขอนแก่นคะ
ตอนนี้ก็มีแค่ อง่น แอปเปิ้ล มะขามหวาน ครับ
ส้มราคาไหนแล้วครับ
ตอนนี้แพงครับ ยังไม่ค่อยหวานด้วย
เดือน ก.พ มาเอาขามเทศไปขายแนเด้อ ป้ายุเพชรบูรณ์
ผมชอบมะขามหวาน😁
บอกราคาขนุนหน่อย ดูหลายคลิปแล้วไม่มีบอกราคาเลย
โลละ 17 บาท ครับ
สนใจ ขายยังไงครับ
ผักบุ้งหรอครับ
กำลังคิดถึงพอดีเลย ชอบฯฯฯ
สวัสดีครับ😁😁😁
มาอีกแล้ว คนหล่อๆ ขยันๆๆ
😁😁😁
มาเดินตลาดเมืองทองด้วยจ้า มีของขายเยอะ น่าเดินค่ะ
ครับผม😁
ชอบๆคับได้ดูหลายอย่างเลยคับ
ขอบคุณครับ😁
ช่วยแนะนำมะพร้าวเจียสดลูกขาวๆ ให้หน่อยได้มั๊ยคะ ที่สกลนครมีร้านไหนส่งบ้าง เพราะปั่นน้ำผลไม้ขาย หามะพร้าวแบบนี้ไม่ได้เลย ต้องสั่งจากบ้านแพ้ว ค่าส่งแพงมากๆกระสอบละ 300 บ.
ที่ผมเห็นก็เป็น มะพร้าวเผา เป็นกระสอบ ในตลาดเมื่องทองครับ😁
กำลังจะเริ่ม ขอคำเเนะนำด้วยน่ะค่ะควรขายอะไร เเหล่งส่งที่ราคาถูกในพื้นที่ใกล้เคียงมีที่ไหนบ้าง จากบ้านไปอุดรน่าจะใกลกลัวไม่คุ้ม
ช่วงนี้มี ลองกอง องุ่น แอปเปิ้ล ลูกพลับ ประมาณนี้ครับ
องุ่นราคาต่อกิโลหรือต่อลังคะ
ต่อลังครับ☺️
กำลังจะเริ่ม ขอคำแนะนำ ว่าควรขายผลไม้อะไรดีคะ ตั้งขายที่หน้าบ้านค่ะ
ช่วงนี้ก็มีแค่องุ่น กับลองกองแหละครับที่ผมคิดว่าจะขายดี
กำไรควรบวกกี่ยาทคะต่อโล
มันแล้วแต่ของ แล้วแต่ช่วงเวลาครับ บางที่มีคู่แข่งเราก็ต้องขายราคาเท่าๆกันถึงจะขายได้ ผลไม้ราคาไม่ตายตัวครับ
ถ้าเพ่งเริ่มแนะนำขายตัวไหนดีคะช่วงนี้ขอสามสี่อย่างคะ พี่ยุเมืองขอนแก่นคะ
ตอนนี้ก็มีแค่ อง่น แอปเปิ้ล มะขามหวาน ครับ
ส้มราคาไหนแล้วครับ
ตอนนี้แพงครับ ยังไม่ค่อยหวานด้วย
เดือน ก.พ มาเอาขามเทศไปขายแนเด้อ ป้ายุเพชรบูรณ์
ผมชอบมะขามหวาน😁
บอกราคาขนุนหน่อย ดูหลายคลิปแล้วไม่มีบอกราคาเลย
โลละ 17 บาท ครับ
สนใจ ขายยังไงครับ
ผักบุ้งหรอครับ