Sau Thời Gian Bệnh Cuối Cùng Cũng Được Thưởng Thức Lại Món Ăn Mẹ Làm CHÁO GỎI GÀ BẮP CHUỐI|T210

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 18 жов 2024
  • Sau Thời Gian Bệnh Cuối Cùng Cũng Được Thưởng Thức Lại Món Ăn Mẹ Làm CHÁO GỎI GÀ BẮP CHUỐI|T210
    Chào cả nhà
    Kênh Cơm nhà mẹ nấu muốn giới thiệu với mọi người những món ăn dân dã cũng như cuộc sống sinh hoạt đời thường của con người miền Tây. Gia đình mình mong muốn những clip của gia đình mình sẽ mang đến cho mọi người những giờ phút thư giãn thoải mái🥰
    Nếu yêu thích clip của gia đình mình xin cho gia đình mình một like và một lượt đăng kí giúp kênh phát triển hơn nha cả nhà 🥰
    Zalo : 0934.931.774
    Facebook:www.facebook.c...
    Mail: quethanh0190@gmail.com
    Hỗ trợ phát triển kênh - work: / hao.nhu.9638
    CHÚC CẢ NHÀ XEM VIDEO VUI VẺ NHA!
    #bentre #amthucmelam #commenau #comnhamenau #mientay #miềntây #amthuc #ẩmthựcmẹlàm #monanngon #monngon #monngonmoingay #goiga #goigabapchuoi #goibapchuoi #gỏi #cháogà #chaoga #giadinh #giadinhlaso1 #bapchuoi #chuối #chaos

КОМЕНТАРІ • 10

• @tieuthanh6205
    @tieuthanh6205 Рік тому +2

lâu rồi mới được xem clip gia đình

• @phuchanhngo5776
    @phuchanhngo5776 Рік тому +1

Gian bếp nhỏ thật ấm áp.❤

• @thuannguyenkim338
    @thuannguyenkim338 Рік тому

Cháo gỏi gà nhìn hấp dẫn quá chừng luôn chị ơi. Chúc gia đình chị thật nhiều sức khỏe nha ❤❤❤❤

• @angiangque
    @angiangque Рік тому +1

Thèm quá bạn oi tt với minh nha❤

• @TrúcVõ-l7r
    @TrúcVõ-l7r Рік тому

Ngon quá chị ơi

• @ngahuynh3253
    @ngahuynh3253 Рік тому

Hom nay thấy co tro lại quay clip tôi rất vui chúc co và gia đình khỏe mạnh và kênh càng ngày phát triển toi lúc nào cũng luôn ủng hộ co co gang lên nhà co ❤

• @comnhamenau236
      @comnhamenau236  Рік тому

Dạ gia đình em cám ơn nhiều lắm❤❤

• @PHUONGTONG-lc9sx
    @PHUONGTONG-lc9sx Рік тому

Hôm nay thấy em ba trở lại, vui quá, k xem clip của em, nhớ ghê, nhớ kỳ kỳ nè

• @comnhamenau236
      @comnhamenau236  Рік тому

Dạ do mẹ con bệnh phải đi bv nên hiện tại chưa thể ra clip đều được á cô 😢💕