เพื่อชีวิตบ้านเพลงพยัต1

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 10 вер 2024
  • เพลง 8 เพลงเพื่อชีวิตชุดที่ 1โดยลายมือพยัต ภูวิชัย ตามรายชื่อดังต่อไปนี้
    01 กลับไปเยี่ยมวัยเยาว์ /ขับร้องโดยพี่หงา,พี่หว่อง,อ.ไข่ และกันตรึม
    02 คนบ้านนอก /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    03 อย่ารอให้ถึงวันสุดท้าย /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    04 ซอขาดสาย /ขับร้องโดยสุนทรี เวชานนท์
    05 ฟ้าบ้านเราสวยกว่าฟ้าในเมือง /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    06 ช่อมาลี /ขับร้องโดยไข่ มาลีฮวนน่า
    07 ในเวลาของผีเสื้อ /ขับร้องโดยเป้ สีน้ำ
    08 ส่งท้ายปีที่เจ็บ /ขับร้องโดยนกแก้ว,โอ๋ บ้านเพลงพยัต
    • กลับไปเยี่ยมวัยเยาว์ [...
    • คนบ้านนอก-พยัต ภูวิชัย...
    • พยัต ภูวิชัย/อย่ารอให้...
    • ซอขาดสาย-สุนทรี เวชานน...
    • พยัต ภูวิชัย/ฟ้าบ้านเร...
    • ช่อมาลี/ไข่ มาลีฮวนน่า
    • เป้ สีน้ำ/พยัต ภูวิชัย...
    • ส่งท้ายปีที่เจ็บ l ธนพ...
    ควบคุมดูแลลิขสิทธิ์โดย บริษัท ศิลป์-สร้างสุข จำกัด
    ติดต่อ smosilp@gmail.com

КОМЕНТАРІ • 11

• @supanneedeekhame3804
    @supanneedeekhame3804 Рік тому

เพลงเพราะมาากค่ะ

• @somkidthongkeard9996
    @somkidthongkeard9996 9 років тому +2

ติดตามตั้งแต่มาชารีครับ

• @user-um9mc6nq4e
    @user-um9mc6nq4e 8 років тому +1

ติดตามครับ

• @user-gm5jb7vn9w
    @user-gm5jb7vn9w 8 років тому +1

ชอบมากครับ

• @user-fk4wt1iv5y
    @user-fk4wt1iv5y 8 років тому

ที่สุด

• @Smosilpofficialchannel
    @Smosilpofficialchannel 9 років тому +5

01 กลับไปเยี่ยมวัยเยาว์ /ขับร้องโดยพี่หงา,พี่หว่อง,อ.ไข่ และกันตรึม
    02 คนบ้านนอก /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    03 อย่ารอให้ถึงวันสุดท้าย /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    04 ซอขาดสาย /ขับร้องโดยสุนทรี เวชานนท์
    05 ฟ้าบ้านเราสวยกว่าฟ้าในเมือง /ขับร้องโดยพยัต ภูวิชัย
    06 ช่อมาลี /ขับร้องโดยไข่ มาลีฮวนน่า
    07 ในเวลาของผีเสื้อ /ขับร้องโดยเป้ สีน้ำ
    08 ส่งท้ายปีที่เจ็บ /ขับร้องโดยนกแก้ว,โอ๋ บ้านเพลงพยัต
    ua-cam.com/video/AGFXkUQ9zHk/v-deo.html
    ua-cam.com/video/03CER0L7Dws/v-deo.html
    ua-cam.com/video/YtucKXA7dno/v-deo.html
    ua-cam.com/video/1P7GovqzoxU/v-deo.html
    ua-cam.com/video/-9Cq0t5RoqM/v-deo.html
    ua-cam.com/video/CPZXIHtZ0Xo/v-deo.html
    ua-cam.com/video/QvKmgHaEBlI/v-deo.html
    ua-cam.com/video/lkegVUtoFn8/v-deo.html

• @user-ee4fr2nl8l
      @user-ee4fr2nl8l 2 роки тому

ชอบมาก
      ขอบคุณคับ

• @karnchaba
    @karnchaba 8 років тому

อยากฟังเพลง ก่อนนอน เพลงเก่าของคุณนะคะ ชอบมากๆเลยค่ะเพลงนี้ แต่หาฟังที่ไหนไม่ได้เลยค่ะ 🙏🏻

• @Smosilpofficialchannel
    @Smosilpofficialchannel 9 років тому +2

ช่วยติดตามผลงานบ้านเพลงที่
    facebook.com/pyatmusichouse
    facebook.com/smosilp
    ด้วยนะค่ะ ขอบคุณคะ

• @Rabbit_is_All
    @Rabbit_is_All 9 років тому +2

ขออนุญาตเซฟไว้ฟังได้ไหมครับ