ลงทุนผลไม้หนึ่งครั้ง ขายจนหมดจะได้กำไรเท่าไร ( เศรษฐี ไม่มีนาย EP.72 )
Вставка
- Опубліковано 9 лют 2025
- ติดตาม วุฒิ ได้ที่
UA-cam :เศรษฐี ไม่มีนาย
Facebook :เศรษฐี ไม่มีนาย
ติดตาม เก๋ ได้ที่
UA-cam :หนูเก๋ บุญธิดา
Facebook :หนูเก๋ บุธิดา
อุปกรณ์
ถ่ายด้วย : iPhone 11
ตัดต่อด้วย : iPhone 11
ขอบคุณทุกการติดตาม
ขอบคุณทุกการรับชม
อยู่ด้วยกันนานๆนะครับ🙏🙏🙏
ขายดีๆปังๆนะค่ะ
ขอบคุณครับ🙏🙏😊
ขอบคุณครับ
🙏🙏😁
ค้าขายร่ำรวยครับ
ความสุขจริงๆครับ
เศรษฐี ไม่มีนาย👍💪👏
ขอบคุณมากครับ🙏🙏😁
ขายดีนะ
ในตลาดขายดีครับ☺️☺️☺️
ຂາຍດີຈັງ
องุ่นต้องคอยฉีดน้ำใส่ไหมคะ
โดนน้ำไม่ได้ครับจะเน่าเร็วมาก
@@เศรษฐีไม่มีนาย ตอนขาย แค่เอาไว้ในร่มอย่างเดียวใช่ไหมคะ
ใช่ครับพยายามซื้อมาอย่าเยอะมาก (องุ่น) มันเสียเร็ว
สอบถามคะกิโลชั่งราคาเท่าไรคะ
2,990 บาทซื้อในชอปปี้ ครับ
ผมมองว่า มีช่องเปิดแล้ว คือถ้าคุณพร้อมน่าจะผันตัวมาเป็นขายส่งโดยใช้สไตล์การดำเนินงานแบบของคุณเอง ผู้บริโภคทุกคนชอบที่มีทางเลือกให้มากกว่าหนึ่ง รีบสะสมประสบการณ์ การเงิน และทีมงานได้แล้วครับ ขอให้โชคดีครับ 👌👌👌👌
ผมตั้งใจจะเริ่มปีหน้านี้ พอดีครับตอนนี้ขอหาทุนก่อน😁😁😁
มีร้านทีรับประจำไหมค่ะ
ร้านประจำไม่มีครับอยู่ที่ว่าวันไปซื้อร้านไหนสวยถูกใจครับ
ขอเบอร์ติดต่อพ่อค้าน่อยคับ
ขอให้ทุคลิปมีแต่คนอวยพรนะคะ เช่นพีขอให้คุณวุฒประสบความสำเร็จทุกวันขายดีมีแต่กำไลจร้า..พีฝน
ขอบคุณมากครับ
ขอให้ขายดีทุกๆครั้งนะ ขอให้ร่ำรวยไวๆจ้ะ
สาธุๆๆ ขอบคุณมากๆครับ
เทมาแล้วดูสวยมากๆๆเลยร้านเธอไม่ลงทุเรียนแล้วหรอ
ตอนนี้มีแต่ทุเรียนเลยครับ
ตลาดเปิดกี่โมงค่ะ
ตลาดขายส่งเปิดตั้งแต่ตีสองครับ คลองถมเปิดเที่ยงครับ
มาแล้วๆๆๆๆ
ขอบคุณครับที่ถ้าเบิ่ง
@@เศรษฐีไม่มีนาย ข่อยเบิ่งอ้าย ประจำ เฮงๆเด้ออ้ายเด้ออ หมานๆๆๆๆ ร่ำรวยคัฟผม
@@bookyweluwanaruk5775 ขอบคุณครับ ร่ำรวยๆคือกันเด้อคับ
สาลี่ใส่ จักลูกกคัฟอ้าย ถุงกี่บาทคัฟ
ผมใส่4หน่วย 50 บาทครับ
@@เศรษฐีไม่มีนาย ขอบคุณคัฟ😍
@@bookyweluwanaruk5775 ครับผม😁😁
ลองกองได้มาโลเท่าไหร่คับพี่.
ในคลิปผมได้เบอร์ 3 มาราคา 20 บาทครับ
อ่อๆ. สวยจิงคับ. เอาในสกลมีแต่24ขึ้น. ขอบคุณคับ
ด้วยความยินดีครับ ราคาขึ้นลงทุกวันเลยครับไม่แน่นอนครับ
สุดยอดเลยครับผมว่าจะหางานเสริมทําอยู่หยุดเสาร์อาทิตย์พอได้ค่ากินค่าอยู่
@@วสันต์หันระพัด-ษ1ฒ ต้องลองดูครับ บางที่อาจจะมาถูกทางของเราก็ได้ครับ
ลงทุนครั้งนึงกี่บาทคับ
และต้องขายกี่วันคีบ
ผมลงทุนประมาณ 1 หมื่น ขาย 1-2 วันก็หมดครับ
ขายดี
ขอบคุณครับ
แนะนำผมด้วยผมก็พึ่งหัดขาย
เก็บประสบการณ์ ไปเรื่อยๆครับ
จากมุกฯ ไปตลาดเมืองทอง อุดรฯ กี่กิโลครับ
ขายดี หมานๆครับ😁
จากมุก หน้าจะมีเลข 200 กิโลครับผม บ่อแน่ใจคือกันครับ
@@เศรษฐีไม่มีนาย
❤❤
มือใหม่อยากทำเหมือนพี่จังเลยเปลี่ยนอาชีพจากการขับรถตู้
ช่วงนี้น้ำมันแพงผมพักก่อน🤣🤣🤣🤣
ลองกองที่สวนออกโล3-4บาทขึ้นเอง ขึ้นให้โล5-6 บาท
ถูกมากเลยครับ ของจังหวัดไหนครับ
@@เศรษฐีไม่มีนาย ตรัง
@@หัวดอวิจารยูทูป ปีหน้าผมอาจจะได้ไปบ่อยครับ
20กว่าต้นหลายตันเลยคับออกทีหล่นเน่าทุกปี
คุณวุฒเก่งมากคะ ขอบคุณทุกคริปนะคะ🙏🙏🙏
มีวิธีทำไม่ให้ลองกองดำไวไหมค่ะเอามา2วันก็ดำแล้วค่ะ
วิธีที่ดีที่สุดและได้ผลที่สุดของผมตอนนี้คือ ขายเลออก อย่างในคลิปเลยครับ ผมจะไม่ให้ของค้างเกิน 2 วันครับเสี่ยงขาดทุนครับ
@@เศรษฐีไม่มีนาย ขอบคุณค่ะพีก็ทำแบบนี้ค่ะละค่ะเลเลยค่ะ
แปลกครับ ทำไมตลาดสกลฯจึงไม่ตอบรับชาวสกล ต้องให้วิ่งไปหาของที่อุดรฯ งั้นต้องลองสังเกตุว่าลูกค้าชอบถามถึงอะไรที่เราไม่มี และคู่แข่งไม่มีพื่อมาลองตลาาไม่มี และคู่แข่งไม่มี
......ลองสังเกตุว่าลูกค้าชอบถามถึงอะไรที่เราไม่มี และคู่แข่งไม่มีเพื่อมาลองเปิดตลาดดู
ขอให้ยอดขายและกำไรสูงขึ้นครับ
ขอบคุณมากๆครับ อันที่จริงที่สกลนคร มีร้านขายส่งเจ้าใหญ่อยู่ 1 เจ้าครับ เราต้องไปรอของลงจากท้ายรถ แล้วคนซื้อไปเยอะ เลยต้องแย่งของกันเหมือนของแจก จนมีเรื่องกันก็มีครับ แทนที่คนขายส่งจะลงของไว้ให้เราเลือกกันดีๆ
ผมไม่ชอบผมก็เลยไม่ไปอีกเลยครับ
ขออนุญาตสอบถามราคาลองกองหน่อยคับพี่ชาย ตอนนี้ราคาที่ตลาดส่งโลละกี่บาทคับพี่?
ตอนนี้ไม่มีของแล้วครับ มีแต่ส้มครับเยอะ
ทั้งซื้อเอง ขายเอง เก่งจังเลย
สาลี่ตั้งราคาถูกมากไป น่าจะขายลูกละ 15 บาท
อ้ายแอปเปิ้ลผมขายบ่หมมด เฮาควรเอาใส่ถุวกี่ลูกดีคัฟ
ลูกละ10 6ลูก50บาท ครับผม
@@เศรษฐีไม่มีนาย ขอบคุณคัอ้ายย😍
ขายดีมากน่าสนุกมากขอให้ขายดีๆทุกวันนะัครับพี่ รำ่รวยรำ่รวยนะพี่
สาธุๆๆ ขอบคุณมากๆเลยครับ🙏🙏
นัดใสน้อ
บ้านตาเลียนครับผม
องุ่นที่เหลือเก็บยังไงไม่ให้เหี่ยวค่ะ/มีวิธีเก็บผลไม้แต่ละชนิดที่ขายไม่หมดไหม๊ค่ะ
ผมเก็บไว้ในร่มครับ ถ้าให้ดีแช่เย็นไว้ครับ
ปล่อยคลิปยาวๆดูเพลินๆลุ้นไปด้วยว่าจะหมดมัยกำไรมาเอากับยูทูปนะน้อง555
ขอบคุณครับพี่ ผมเองก็รอ จดหมายน้อยจากยูทูปมา 4-5 เดือนแล้วครับ555
แผงไม้ไผ่กับขาตั้งชุดเท่าไรคับอยากรู้ราคาหน่อยคับ
ชุดเหล็ก3,000 บาท ผมสั่งร้านเชื่อมเหล็กทำให้ ชุดไม้ไผ่ 1,000 บาท ผมให้คุณตาแถวบ้านถักให้ครับ
สาลี้ขายยังไงคะ
กล่องนึงมีกี่ลูก ลังเท่าไร
รบกวนถามคะ
36 ลูก 240 บาทครับ
ขอให้ขายดีเด้อจ้าขอติดตามทุกคลิบเด้อจ้า
ขอบคุณหลายๆเด้อครับ🙏🙏
มาลงนัดใหญ่ดิครับรอยูหนองบัวลำภูท่าครับรอครับเดียวเจอขุดใหญ่
ตลาดใหญ่ๆเราสู้ราคาเจ้าประจำไม่ไหวครับ😁😁😁