[Tik Tok]#38 Tổng hợp Tiktok T1 -⚡🐯🐧🐻🐶- Cố lên, chúng ta sẽ làm được thôi...- LCT - T1

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 8 кві 2023
  • #t1 #t1win #zeus #oner #faker #gumayusi #keria

КОМЕНТАРІ • 15

• @T1_Uri_ZOFGK
    @T1_Uri_ZOFGK  Рік тому +6

MSI chúng tôi đến đây💪⚡🐯🐧🐻🐶

• @tranthilaubinh5194
    @tranthilaubinh5194 Рік тому +5

nhớ tới vid có đoạn anh F gặp bác sĩ tâm lý không cầm đc nước mắt😢

• @mquynhanh
      @mquynhanh Рік тому

bạn ơi đoạn anh F gặp bstl là ở đoạn nào thế ạ :

• @YouhappyIhappy19
      @YouhappyIhappy19 Рік тому

SKT T1 the chase tập 1 Faker á cậu, lúc gặp cha ảnh vãn cười rất tưới đón sinh nhật vậy mà sau đó ảnh lại khóc khi kể ra những khó khăn của mình 😢😢thương lắm luôn, không biết phải clip mà cậu nói hay không

• @hin505.
    @hin505. Рік тому +1

tâm trạng hôm nay cứ bị chùn xuống mãi í . vừa tiếc cho các e vừa sợ sẽ lại k thấy dk một đội hình T1 như hiện tại sẽ co’ thể cùng nhau bước tới những vinh quang ấy😢

• @thongjv2941
    @thongjv2941 Рік тому +1

Thật sự rất buồn nhưng T1 vẫn phải cố gắng và T1 con vẫn sẽ tiếp tục hy vọng!
    Tích cực hơn thì sau trận thua này sẽ tiếp tục cho T1 thêm bài học và nhiều T1 con “RÁC” bớt sủa!
    Cá nhân tôi là T1 con chục năm nhưng t rất ghét mấy đứa Fan khinh thường sỉ nhục đối thủ T1, rồi thêm những đứa sủa : “Thua để lọc Fan”, rồi sau khi thua chửi luôn cả T1 và HLV banpick gà đồ… Tôi thấy đó là sự Hèn Hạ vô cùng của 1 con người.
    Hy vọng T1 sẽ cố gắng bay xa ở MSI. Miễn T1 còn chơi Game thì t vẫn xem và ủng hộ🎉🌹🇰🇷

• @rachelnguyen6504
    @rachelnguyen6504 Рік тому +1

Mình không quan tâm đến LMHT, cũg không quan tâm đến game là mấy, chỉ là thời gian gần đây, mình vô tình bị sự nổ lực của họ thu hút. Trong những tháng ngày ôn thi đại học, nhìn họ cố gắng chính là động lực của mình. Chỉ cần họ không bỏ cuộc, mình sẽ không buồn và cũng không chịu thua!!!

• @katenguyen6033
    @katenguyen6033 Рік тому

Tôi rơi nước mắt rồi, thương anh thương mấy đứa nhỏ quá 😭

• @T1_Uri_ZOFGK
      @T1_Uri_ZOFGK  Рік тому +1

Ko sao đâu🙂 MSI sẽ làm tốt hơn, may mắn 🍀hơn

• @quyenho7452
    @quyenho7452 Рік тому

toi buồn quá đi 😢, nhưng mà T1 cố lên ta còn rất nhiều cơ hội để khẳng định mình

• @khanhbang6405
    @khanhbang6405 Рік тому

Tớ chỉ lo mấy bạn bạn nhỏ buồn thôi , nhất là Zeus và Keria ấy

• @diemhangne1606
    @diemhangne1606 Рік тому

Tiec thiec

• @vinhnguyenphuc5804
    @vinhnguyenphuc5804 Рік тому

Zeus em nó bị tâm lý đến choke, từ CKTG qua LCK này vẫn thế, cả quá trình đóng góp rất nhiều để tới CK nhưng cuối cùng thì chỉ là ông vua không ngai. T1 trong vòng loại như rồng như hổ nhưng cứ trong CK là lại lạ lắm. Không khắc phục được điểm này thì khó hy vọng

• @quynhthien5032
      @quynhthien5032 Рік тому

Thừa nhận là Z bé nó tâm lý nhưng các vị trí khác cũng vậy. K chỉ quy trách nhiệm cho mỗi em nó được. Đã yêu quý T1 xin hay yêu cả team, game đồng đội chứ kp game solo đâu

• @thongjv2941
      @thongjv2941 Рік тому

Nếu bạn là Fan T1 thì bạn có quyền hy vọng hoặc không. Bạn có thể suy từ cuộc sống của bạn. Tôi lấy vd đơn giản mà chắc ai cũng gặp phải khi chơi LOL có những ngày bạn win liên tục dù xanh hay phế. Ngược lại có những ngày bạn chơi hay đến đâu cũng ko win nổi 1 game!
      Nói chung bạn huấn luyện và cá nhân Z biết thừa điều đó. Cá nhân tôi thấy nay T1 ko quá nhiều sai lầm nghiêm trọng mà là GG quá hay quá xuất thần thì phải chịu thôi!