Cả Một Tháng Trời Ròng Rã Mưu Sinh Giờ Em Ấy Mới Được Thưởng Thức Lại Món Này | TKQ & Family T1843

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 22 вер 2024

КОМЕНТАРІ • 187

• @anhbangtran9331
    @anhbangtran9331 3 години тому +56

Ý chèn...cái thằng xem vậy dễ thương...đi đâu cũng nhớ cố hương quay về...đường ngang rẻ dọc tứ bề...bao phần cám dỗ chẳng hề lung lay...tên trắng nghe thật là hay...tâm hồn trong sáng sớm lay lòng người...vui tý nhé...có trắng về...những bữa cơm ngon và vui như tếu...triệu like đại gia đình thánh kho quẹt

• @FloraDang
    @FloraDang 2 години тому +21

Trắng đc rất nhiều người yêu mến (có vài người hay chê e ấy cách ăn, tiếng cười)như đối với tôi như vậy là bình thường, đàn ông con trai mà ... cứ tự nhiên vậy nhé Trắng, luôn luôn ủng hộ 2 kênh BQCM& TKQ😍😻

• @levo3139
    @levo3139 3 години тому +16

Có em trắng vào là bác 6 trai và cả nhà xem líp ai cũng đều vui chúc cả nhà ngon miệng và bình an vui vẻ và mạnh khỏe nha cả nhà

• @duyendiudang_
    @duyendiudang_ 3 години тому +13

Ông nội thật chăm chỉ, siêng năng❤

• @TuyếtNGUYỄNTHỊ-t6n
    @TuyếtNGUYỄNTHỊ-t6n 3 години тому +13

Trắng ơi vui quá phải không trắng bửa cơm tràn đầy tình cảm hảy cố gắng gìn giử cho trọn vẹn tình cảm chân thật khó kiếm lắm nghe con chúc con vui vẻ

• @ThịHaiTrương-o6n
    @ThịHaiTrương-o6n 3 години тому +15

Kg có gì vui cho bằng khi trắng quay trở lại với bác 6 chúc gd ăn ngon miệng nha

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 2 години тому +8

Có cháu Trắng góp mặt ,gd vui rộn rã tiếng cười , kg cũng vui lây ,, hôm nay trúng Tôm Cá mê ly 🦐🦐🦐🦐🦐🎏 🎏🎏🎏 thực don.ngay mưa với hai món ngon khó cưỡng, Chị Chức hai kênh luôn phát triển tốt nhé !

• @anhhuynh5957
    @anhhuynh5957 3 години тому +11

Mở lên xem thấy cháu Trắng rất vui hồ hởi có cháu Trắng buổi cơm rôm rả tiếng cười chúc đại gia đình nhiều sức khoẻ bình an may mắn

• @redred9908
    @redred9908 3 години тому +13

nhìn bác sáu trai với trang rất hợp nhau

• @ThanhVuThi-qn5bt
    @ThanhVuThi-qn5bt Годину тому +3

Có Trắng về ông nội nói cười vui vẻ hẳn lên. Mong Trắng hãy nhanh thu xếp quay trở lại làm việc với gđ KQ, MN yêu mến Trắng nhiều lắm

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 3 години тому +9

tội nghiệp cho ba.thấy anh trắng ko đi bẻ dừa mà vô quây cilp chung với gia đình ba cảm thấy rất vui trong lòng.làm em cảm thấy vui lây.và cả nhà anh 2giàu củng thấy vui.và chị giang nấu món ngon mà ânh trắng thích.trong cuộc sống của chúng ta ai cũng có tấm lòng bao la.và đúng như tình nghĩa của bác sáu dành cho anh trắng.giống như tình cha con.trong gia đình.anh trắng sống có tình có nghĩa và có trước có sao.con chúc gia đình mình ăn ngon miệng 😊

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 3 години тому +4

Hôm nay cô nhìn thấy hai bác cháu chấn đi đổ lú kiếm cá tép bạc về ăn nói chuyện rất vui vẻ quá cô cũng vui lây hai mẹ con vào bếp làm món cá kho tiêu với món tôm và cua tép nấu canh với bông súng ăn kèm với rau vườn chấm nước cá nữa là rất ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc đại gia đình ăn cơm thật ngon miệng nhé

• @vannguyenthihong4768
    @vannguyenthihong4768 3 години тому +9

Có em trắng cả nhà vui vẻ quá nè

• @NhathuyenNguyenthi-w4w
    @NhathuyenNguyenthi-w4w 3 години тому +12

Có a trắng vào co thêm thành viên ăn cơm thật là vui vẻ và ấm áp bữa cơm dg . cả nhà dg kho quẹt ai cũng quý niem hết dung là 1dg

• @LoanHuynh-k9j
    @LoanHuynh-k9j 3 години тому +6

Có em trắng là thấy có niềm vui lên liền Em trắng dễ thương vui vẻ

• @vanchau2082
    @vanchau2082 2 години тому +3

Thật thà chung thủy như em trắng có tiền cũng không mua được , có trắng ông nội cũng vui hơn , ở Hiền gặp lành cã nhà vui vẻ 🥰👍

• @ChuyenHoang-jd5lz
    @ChuyenHoang-jd5lz 3 години тому +5

Có em tráng cả nhà vui có tiếng cười nói

• @TrinhHồ-u7t
    @TrinhHồ-u7t 3 години тому +6

E trắng nay ớm quá mà thấy thương đi đâu cũng nhớ bác 6 với kho vẹt về thăm vậy là vui rồi

• @HangLe-uq5nz
    @HangLe-uq5nz 3 години тому +8

Có em Trắng vào nhà thấy tiếng cười vui nhộn tràn đầy sức sống 🎉❤😅

• @hangkieu6755
    @hangkieu6755 3 години тому +11

Thấy em trắng tội nghiệp, rảnh không bẽ dừa , là vô bác 6 chơi phụ bác , nhìn trắng là biết người tình nghĩa thấy trắng thương bác 6 trai ghê

• @NgocNguyen-vl9wd
    @NgocNguyen-vl9wd Годину тому +2

Món ăn đơn giản nhưng nhìn Trắng ăn thấy ngon j đâu áh..có Trắng là có tiếng cười rộn rả làm thu hút ng xem..mong Trắng luôn có mặt trên kênh KQ cho khán giả vui .

• @truongthihaiyen3014
    @truongthihaiyen3014 3 години тому +11

Bữa cơm gia đình luôn có hương vị rất riêng. Ở đó có niềm vui, có sự đoàn viên làm cho người xem cảm động.

• @lieudoan8283
    @lieudoan8283 2 години тому +4

Em trắng hôm nay với sư phụ đi đỗ lú tinh cảm quá đôi chung tàu lá chuối nhìn thương gì đâu hôm nào em trắng rảnh nhớ vô thường xuyên nhe vì có em trắng gia đình vui nhôn hẳn mà sư phụ cũng đỡ buồn

• @lehuynhngoc8151
    @lehuynhngoc8151 2 години тому +4

Trời mưa nhìn bác cháu.che mưa mách cười quá vậy mà vui

• @TamNguyen-sm7ry
    @TamNguyen-sm7ry 3 години тому +4

Có Trắng bữa cơm thêm vui... Mến chúc Đại GĐ Kho Quẹt sức khỏe luôn tràn đầy niềm vui ❤❤❤❤❤

• @aiti8421
    @aiti8421 2 години тому +2

4 năm hơn quý mến gd a giàu.nhưng từ khi có a trắng e cũng mến a.đơn giản.nhưng sống thật.có a trắng.bác sáu trai vui hơn.làm vườn cũng đỡ vất vả hơn.
    rồi trời mưa 2 bác cháu đứng đó nc kkk
    e mong sau này khi nào e về vn.1 lần đc đến thăm gđ mình ạ.không cần cho e ăn cơm đâu.chỉ cần chụp tấm hình làm kĩ niệm là dc ạ.e Fang cứng nha a giàu❤

• @taihuynh4088
    @taihuynh4088 3 години тому +4

Có em trắng xem líp có vẽ không khí vui hơn hen mọi người.

• @bichhuonglethi545
    @bichhuonglethi545 3 години тому +7

Có ATrăng bác sáu đỡ cực hơn.bác vui vẻ hơn nữa

• @hongle4004
    @hongle4004 3 години тому +4

Có em Trắng là có líp đổ lú vui quá bác sáu ơi ❤❤❤

• @MậnVõ-g3v
    @MậnVõ-g3v 3 години тому +6

Anh trắng de thương quá mong anh quay trở lại kênh ❤❤

• @nhitran9120
    @nhitran9120 3 години тому +4

ôi sao thân thương thế .em trắng về qua là cùng sư phụ ra vườn làm cỉ làm đất đổ lú nhuwngayf nào y như 2 cha con thương wa đi .cả nhà mình thêm tiếng cười vui ấm áp ai cũng rổn rảng nói cười .vui hết biết ạ từ HN mưa tui xin đc vui cùng gđ KQ .chúc cả gđ mình thật ngon miệng ạ

• @sonytv5851
    @sonytv5851 2 години тому +4

Hôm nay Trắng vào chơi bác 6 trai vui tươi quá lun!!!🎉

• @laithi5641
    @laithi5641 3 години тому +11

Anh trắng đã chở lại , cố lên nhe anh , mọi người lúc nào cũng yêu quý anh hết.

• @NamThaithi-ox3hx
    @NamThaithi-ox3hx 3 години тому +5

Có e tráng là thấy vui thẳn chúc cat gđ ngon miêng

• @tịnhtâm-h6v
    @tịnhtâm-h6v 3 години тому +4

Nhìn thấy cảnh ở quê thấy thích quá trồng rau đủ loại đổ lưới thật thích

• @thanhthuy3040
    @thanhthuy3040 3 години тому +5

E trắng nhu z là Sag suốt đó. O nha tiếp bác 6 khỏe muốn chết mà còn ăn ngon với lâu lâu dc mấy cô Việt Kiêu cho tiền hoặc quà nữa. . Chúc e khoe de giúp gia đình TKQ

• @ThùyQuyênVõ-w6c
    @ThùyQuyênVõ-w6c Годину тому

Có anh Trắng vô video ,mọi người vui vẻ, nói chuyện rôm rả, vui quá chừng,trong bữa cơm có những tiếng cười như này quả là thật hạnh phúc ❤

• @LoanTrầnThị-b3p
    @LoanTrầnThị-b3p 2 години тому +2

Mình là dân cư chi nhưng nay quỷ hoạch rồi nhìn thấy cảnh này mình thích lắm ngày xưa mình cũng như vậy nên giờ thầy nhờ quá

• @PhướcNgọc-p1g
    @PhướcNgọc-p1g 2 години тому +2

trắng sống có tình có nghĩa như vậy không uổng công cộng đồng mạng thương em gđ kho quẹt thấy ai cũng thương trắng hết❤❤❤❤❤❤

• @loanpham5689
    @loanpham5689 3 години тому +2

Chào gia đình buổi sáng lúc nào cũng có nhiều niềm vui và sức khỏe tốt nha trời hôm nay nhìn thấy anh sáu thật là vui vẽ và lúc nào cũng nở nụ cười toe toét vì đã có chấn đồng hành trong cuộc sống nên tình cảm thật là hạnh phúc rồi và cuối cùng bác cháu cũng đổ lú được nhiều cá và tôm nên chị sáu dễ thương cùng giang đã làm ra món ăn đó là cá kho và canh tôm nhìn thấy món ăn tuy đơn giản nhưng rất ngon và hấp dẫn vì chứa nhiều tình thân thương của gia đình không gì quý cho bằng xin chúc gia đình thưởng thức món ăn ngon miệng này này ha và sau cùng cũng cảm ơn chấn đã trời dù thời gian rất ít nhưng cũng tạo cho gia đình những tiếng cười thật là vui vẽ vậy cũng đáng quý rồi cảm ơn gia đình rất nhiều nghen

• @HuyNguyen-li6qy
    @HuyNguyen-li6qy 2 години тому +2

Có ku Trắng thấy nhộn nhịp hơn vui hơn chúc gđ đầy niềm vui hạnh phúc giữ hiện trạng như bây giờ hay biết mấy ❤❤❤

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 3 години тому +4

Có trắng gd vui quá...
    Chúc cả nhà nhiều sức khỏe

• @VuucCana
    @VuucCana 3 години тому +5

Có anh trắng vui quá

• @Xuyến1960Lê
    @Xuyến1960Lê 2 години тому +2

Cháu trắng về là rộn ràng vui. Về làm lại đi con. Cho bữa cơm gia đình thêm ngon miệng. Vì nhìn con ăn là thấy thèm.

• @HangPham-lx2fl
    @HangPham-lx2fl Годину тому +1

Cây nhà lá vườn tôm cá dưới ao không tốn tiền mà đảm bảo sk, gđ ac và các cháu hp quá!!

• @lehuynhngoc8151
    @lehuynhngoc8151 2 години тому +2

Bác cháu đồ lú thấy ham thấy bác cháu thấy thương quá

• @HoaNgoc-oq4vc
    @HoaNgoc-oq4vc 3 години тому +4

Co trang gd vui ve hon nek, nhat la Bac sau trai ❤❤❤, chuc gd ngon mieng

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 2 години тому +1

Anh Trắng ơi đi hái dừa mà không có thu nhập thì vào tiếp tục làm clip với gia đình anh KQ đi anh ạ.. em chúc anh thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lành

• @HaPham-u9m
    @HaPham-u9m 2 години тому +3

Con gái kho quẹt cũng mến chú trắng ❤❤❤

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 3 години тому +3

Nhà mình dở lú nhiều tép quá, Bác trai ,em Linh lựa tép thấy ham, con thích tép đó ,đó Bác gái trên đây kg có, cả nhà ăn ngon miệng ạ, 👍

• @HạngNguyễn-j8y7n
    @HạngNguyễn-j8y7n 2 години тому +1

em trắng người nho nhỏ mà tình nghĩa quãng đai sống có trước có sau trời sẻ kg phu người hiền con chúc bác sáu e trắng lúc nào củng cười vui ❤❤❤❤

• @ThuyPham-ky7ce
    @ThuyPham-ky7ce 3 години тому +6

Trắng rảnh vô phụ kho quẹt ngày nào tính ngày đó.đâu nhất thiết phải làm tháng đâu.khi nào có đi bẻ dừa thì đi vậy thoải mái hơn ko gò bó.

• @VanPham-kg6dt
    @VanPham-kg6dt Годину тому +1

trắng nó đi nhớ lắm, nay nó về rồi rất mừng, trắng bây giờ mình thấy như cục vàng của cả nhà vậy đó, nó về ai cũng mừng hết á.

• @tunguyenvanbe1315
    @tunguyenvanbe1315 3 години тому +5

Đúng là bạn Trang.rất trung thành ko.phu long người nuôi duong ok bạn.trang

• @SáuBà-p7x
    @SáuBà-p7x 3 години тому +3

Chào cả nha euy quy cuA minh nha hôm nAy em trang da quay trở lại co mừng quA đà có trAng tâm sự với anh sAu hetbuon rồi mừng qUa đi

• @NguyenNguyen-f9z
    @NguyenNguyen-f9z Годину тому +2

Vui quá hôm nay có em trai vô chơi thấy vui hơn nè

• @bichkhuenguyenthi6881
    @bichkhuenguyenthi6881 2 години тому +2

Hai ngày nay coi líp có em trắng chị thấy buổi cơm gia đình rất vui nhộn làm chị cũng vui lây

• @kimdungnguyen6611
    @kimdungnguyen6611 3 години тому +3

chúc mừng các thành viên trong gia đình hạnh phúc nhiều sk nghe

• @thimytiennguyen637
    @thimytiennguyen637 2 години тому +1

Nay có em trắng vô xóm tụ có tiếng cười vui vẻ

• @LoanHuynh-k9j
    @LoanHuynh-k9j 3 години тому +2

Hôm bữa giờ không có em trắng xem líp buồn buồn sao đâu 😂😂😂😂😂

• @vunguyen-ds6mf
    @vunguyen-ds6mf 3 години тому +4

Bua nay gâp ah trang rôi ah trang tro lai lam video voi 2 bac đi co ah co tiêng cuoi vui ve❤❤❤❤❤😂😂😂

• @MinhNguyen-e3z
    @MinhNguyen-e3z 3 години тому +5

Có bạn trắng là vui rồi thức ăn không ngon cũng thành ngon nữa _ mà bạn trắng có gia đình hay là có người yêu chưa để mình làm mai cho bạn

• @sanhpham449
    @sanhpham449 3 години тому +3

Vào thêm người vui mà được ăn ngon khỏi lo

• @SáuBà-p7x
    @SáuBà-p7x 3 години тому +3

Có thấy cả gia đình giàu ai cũng thương em trang hết rằng dùng phụ lòng giA đình giàu trang ơi

• @GiữTôHồng
    @GiữTôHồng 3 години тому +7

Có em trắng bác 6 trai vui hơn giang ơi cho trắng về làm lại đi e

• @VĩnhLộcHồ-n4b
    @VĩnhLộcHồ-n4b Годину тому +1

Có thầy có trò tự nhiên vui

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 3 години тому +3

Em Giang ơi, 2 món này lủng nồi cơm luôn, kkk

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 3 години тому +3

Chúc sůc khoě ,chúc vui vĕ,hąnh phúc đên tât cå các thành viên .!.❤❤❤❤❤❤🎉

• @VanNguyen-iu8ju
    @VanNguyen-iu8ju 2 години тому +1

Rat mung em Trang da tro lai gia dinh bac Sau va tat ca moi nguoi deu men em . Chuc gia dinh bac Sau luon manh khoe va vui ve

• @tienkim8612
    @tienkim8612 3 години тому +3

Mình chúc gia đình dầu tuần den cuối tuần vui vẻ khỏe mạnh bình an hạnh phúc nha

• @hongtham884
    @hongtham884 Годину тому +1

Có trắng cái bữa cơm vui hắn lên. Chúc cả nhà luôn luôn vui ve ❤❤❤❤❤❤❤❤

• @mailinhnguyen3132
    @mailinhnguyen3132 Годину тому +1

Tội ghê người có tình có nghĩa đi đâu cũng nhớ quay về

• @ThaoThanh-nr2ig
    @ThaoThanh-nr2ig 3 години тому +3

TRANG DAY MA CÓ TINH HON HIÊN HIEN RA ĐI ĐI LUON MÀ CON L.RIENG KO ĐEN THAM.BAC 6

• @VikkiLe-b9s
    @VikkiLe-b9s 3 години тому +5

I love to watch this show yeah really amaze me I can’t wait for the next one to come out❤

• @HaTieuBoi
    @HaTieuBoi 2 години тому +1

Trời mưa gió này có cơm canh chua cá kho tiêu là ngon tuyệt vời ở đâu không bằng ở quê nhà mình luôn

• @trinhhoaiminh5434
    @trinhhoaiminh5434 Годину тому

Thấy anh trắng có mặt là mình xem vui lây bác sáu cũng vui anh trắng ơi làm lại đi anh làm cho anh giàu lâu bền 2 bác đều thương anh mọi người đều thương anh em chúc đại gia đình được nhiều sức khoẻ chúc gia đình ăn ngon miệng ❤

• @lynhcookingg3831
    @lynhcookingg3831 2 години тому +1

Thấy gia đình ăn đậu bắp sống ngon quá, ở ngoài Bắc chỉ luộc ăn thôi k ăn sống

• @HaPham-u9m
    @HaPham-u9m 2 години тому +2

Trắng oi ,ở lại làm với bác 6 đi em❤❤❤❤

• @nguyenthimia276
    @nguyenthimia276 2 години тому +1

Nay có em Trắng bửa cơm vui vẻ

• @mailinhnguyen3132
    @mailinhnguyen3132 Годину тому +1

Đổ lú rau nhà ăn vậy là đảm bảo sức khỏe

• @鄭氏深
    @鄭氏深 2 години тому +2

Co trang vo la anh 6 vui co nguoi cung bau ban di do lu cung vui chuc ca nha an ngon mieng❤😂

• @QuangNghia_97
    @QuangNghia_97 2 години тому +1

Phải clip dài dài xíu, mong xem hoài ko hết video này😢😢😢😢😢

• @vananh3887
    @vananh3887 3 години тому +4

Về làm lại đi cháu Trắng ơi

• @ThamNguyen-gu3dm
    @ThamNguyen-gu3dm 3 години тому +3

có trắng là rất vui

• @thuthu1826
    @thuthu1826 3 години тому +2

Am thuc vung que tuy don so ma thay ngon mieng chuc gia dinh chu thiem sau vui ve hanh phuc nhe

• @thiao8978
    @thiao8978 3 години тому +2

Có Trắng nhà mình dzui hẳn luôn

• @thanhthuy3040
    @thanhthuy3040 2 години тому +2

Con nhìn bác 6 tu nhiên nhớ ba con 🥲bác 6 thay dô di để bệnh

• @ThaoThanh-nr2ig
    @ThaoThanh-nr2ig 3 години тому +2

TRĂNG OI QUAY LAI ĐI MN RAT THUONG TRANG

• @LoanHuynh-k9j
    @LoanHuynh-k9j 3 години тому +2

Thôi kệ em trắng đi làm dừa chừng nào có rảnh đi lại Quay líp cũng vui

• @behai81lethi44
    @behai81lethi44 2 години тому +2

Ngon quá Bác 6 ❤❤❤❤

• @YenNgoc-nj9td
    @YenNgoc-nj9td 3 години тому +2

Co em trang la vui ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @minhthuong6677
    @minhthuong6677 3 години тому +5

e trắng vo làm lại đi e

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Годину тому

❤❤❤Cháu quá đi thôi con Trai nay về giâ đình bé nhỏ của AC6 quay líp đổ lũ mèn đéc ơi coi kìa ông cháu bể tàu chuối đội lên đầu mưa y như hồi nhỏ chơi chòi lá mưa rút tàu chuối che lên để ướt sau mà đáng yêu đi thôi cháu Trắng ơi. Khi nào mưa quá không bẻ dừa vô nhà bác sáu quay líp có thêm tiếng cười nha con

• @DungNguyen-b4w3l
    @DungNguyen-b4w3l Годину тому

Tội nghiệp trắng có tình có nghĩa biết vô thăm gđ bác 6 chứ ko phải như mấy người kia sống mà ko biết điều làm ko được lâu dài đâu

• @ThịhạnhchịVõ
    @ThịhạnhchịVõ 3 години тому +3

Trăng ơi khi nao không co lam dưa vô chi giang chơi ngen em

• @ThuyNguyen-fn4ed
    @ThuyNguyen-fn4ed 3 години тому +3

Trang để thương qua

• @陳秋水-s7p
    @陳秋水-s7p 3 години тому +3

Tép quá ngon

• @Thaoo-ii3qp
    @Thaoo-ii3qp 2 години тому +2

Vô làm lại đi a trang ơi.co a vô bác 6trai đo buồn

• @ShopFpt-c4q
    @ShopFpt-c4q 3 години тому +2

Trang oi e vô kênh khó quét làm lại luôn đi e làm ở đây lượng cũng do ma bên nữa gia đình giảng nguoi nào gượng mặt cũng phục hậu để thưởng nua

• @Ty-ix1xy
    @Ty-ix1xy 3 години тому +1

Co em trang la vui chuc ca nha minh ngon mieng