THÊ THẢM ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ RƠI VÀO CẢNH NÀY I HẦM CHUI VỀ NHÀ GA T3

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 11 вер 2024
  • QUÝ VỊ VÀ CÁC BẠN VUI LÒNG NHẤN ĐĂNG KÝ KÊNH MIỄN PHÍ ĐỂ THEO DÕI VÀ NHẬN VIDEO MỚI MỖI NGÀY.
    Ống kính đường phố kênh chia sẻ cuộc sống đường phố trong và ngoài nước nhằm mang đến người xem những khoảnh khắc gần gũi chân thật nhất.
    Thank you for watching my videos.
    Link Đăng Ký Kênh : bit.ly/2sc6p3j
    Please SUBSCRIBE To My Channel,Thanks Everyone: bit.ly/2sc6p3j
    Contact Mail: Sonny.cfo@gmail.com
    Support the Channel PAYPAL : www.paypal.me/...
    Facebook : / sonny-tv-103. .
    #CuộcsốngSàiGòn #SàiGònNgàyNay #tansonnhat
    OKDP / Sonny Channel : Saigon Streets - SG Night - SG Shopping Mall - SG Cafe - SG Foods - Travel Guide - SaiGon News and Around the world.
    Copyright © Sonny channel ☞ Do not Reup

КОМЕНТАРІ • 25

• @user-xx9tq2tl6r
    @user-xx9tq2tl6r 20 днів тому +2

Cảm ơn Em nhiều lắm nha ❤❤❤ Lê Văn Sỹ là con đường nhà chị ở trước đây ! Cảnh cũ người xưa đã đi tứ xứ hết rồi, giờ chỉ còn lại kỷ niệm đẹp…

• @TungThi-yz9gu
    @TungThi-yz9gu 20 днів тому +3

Cám ơn em ống kính đường phố đã chia sẽ video này, thứ sáu 23/08/2024❤❤❤❤❤

• @huonghuynh9058
    @huonghuynh9058 17 днів тому +1

Hello cảm on em sonny rất nhiều nhé đã chia xe

• @andrewspham278
    @andrewspham278 20 днів тому +2

Cám ơn Sonny nhiều. Mình mới về VN 2 tuần ở Quận 4, trở về Mỹ hôm thứ 2, 19/8. Lần đầu sau 13 năm xa xứ. Mình thấy 2 điều mà mừng cho VN mình lắm
    1 - VN rất phát triển, theo ng bạn CEO của mình bên đó thì tăng trưởng đang ở mức 10%
    2 - Thấy nhiều bạn trẻ làm nhiều hơn trong nhiều tập đoàn có tiếng. HỌ giỏi hơn thế hệ trước nhiều.
    3 - Di chuyển bằng Grab cũng tiện hơn.
    4 - 1 số công nghệ ứng dụng trong cuộc sống hăng ngày vượt hơn Mỹ 1 số điểm, ít nhất so với tiểu bang mình sống.
    5 - mấy bạn trẻ VN xinh hơn, nc dễ thương lắm.
    Về VN thấy VN thay đổi tốt lên. Bản thân muốn về nhiều hơn nữa. Mong VN vẫn mãi là chỗ dựa tinh thần cho ng Việt xa xứ.
    Mãi yêu SG. ❤

• @phamngoc-yo8og
    @phamngoc-yo8og 20 днів тому +2

Cám. On. Em. Nhieu. Nhé dã. Chia. Së. Trên. Con. Duong truong. Minh. Giãng. Nhà. Chi noi. Chi. Sing. Song. Va. Lon lên. Cŭng. It. Ai. Di. Quay. Tuyen. Duong. Nay. Em. Oi

• @truongkhiem3144
    @truongkhiem3144 20 днів тому +6

Trương Minh Giảng đã thay đổi quá nhiều. Ai đã từng sống ở khu vực quận 3 này trước 1975 và sau thập niên 90 đến 2000 đều không nhận ra. Tất cả chỉ hào nhoáng bên ngoài, chứ dân ở đây khổ, vật lộn với cuộc sống không đơn giản xíu nào

• @nickma6752
      @nickma6752 14 днів тому

Sao nghe nói dân chúng làm ăn tốt lắm mà.

• @truongkhiem3144
      @truongkhiem3144 13 днів тому

@@nickma6752 tốt mặt nào !?, không rõ !? nhưng thiệt sự , dân quận 3 chỉ có thiểu số là tạm ổn, với mặt bằng cho thuê, phòng cho thuê ; số dân còn lại vẫn tất bật với cuộc sống, nào xe ôm , làm mướn ( osin ), vẫn còn những hộ dân phải nhận trợ cấp từ phường, từ nhà thờ, nhà chùa, may lắm làm chỉ đủ ăn từng bữa, bởi giá cả làm họ muốn méo mặt

• @vothibichnga6587
    @vothibichnga6587 13 днів тому

Cảm ơn Sonny 👍🇫🇷

• @user-bb1il4sj5q
    @user-bb1il4sj5q 20 днів тому +2

Nha tho Vuon Xoai toi Lang Cha Ca thoi trung hoc 1962-1968 moi ngay di ve tren chiec xe lambetta (xe 3 banh?), 56 nam troi qua.

• @daothanhliem1280
    @daothanhliem1280 20 днів тому

Bình luận đầu tiên,cảm ơn bạn đã chia sẻ video từ hầm chui trần Quốc Hoàn. Về chợ Nguyễn Văn Trỗi (chợ Trương Minh Giảng) like 👍

• @tanchau5719
    @tanchau5719 20 днів тому

Chuc Chau Ngay moi vui ve , From Australia 🇦🇺

• @phancong9476
    @phancong9476 20 днів тому

Chào Sonny Chúc em buổi tối vui vẻ❤❤❤❤😊

• @dungvanma8176
    @dungvanma8176 20 днів тому

Cám ơn thông tin từ Sonny Chanel

• @Congtrihayankeomut
    @Congtrihayankeomut 3 дні тому

Shop quần áo bị cạnh tranh do người ta bây giờ mua online nhiều bạn ơi

• @thanhtrahoang
    @thanhtrahoang 18 днів тому

con gái saigon không thích đi ăn với người mình yêu sao vậy anh ...????? nghe anh quảng cáo thôi đã thấy thèm rồi...

• @phamngoc-yo8og
    @phamngoc-yo8og 20 днів тому

Và. Nhűng. Truong học. Tu. Nha. Tho vuon. Xoài. Den. Nhà. Tho. Dòng. Chúa. Cuu. The là nhung. Truong. Hoc. Khi. Con. Tho. Âu. Luc con nhõ Chi. Da. Hoc. Nhung. Noi. Nay. Rat. Cám. On. Em. Nhé

• @claudebertin3999
    @claudebertin3999 19 днів тому

Ong kinh duong pho
    Chqc

• @andytrain2898
    @andytrain2898 19 днів тому

VN bay gio giau co wa . Nguoi Dan chay ngoai duong dong duc, phon thinh ghe

• @nickma6752
      @nickma6752 14 днів тому

Đúng, dân chúng ngày này làm ăn buôn bán phồn vinh lắm lắm. Chúc mừng dân thành phố HCM.

• @KhoaiMì-g7c
    @KhoaiMì-g7c 19 днів тому +1

Nước nào kinh tế cũng đang phát triển mạnh và khách du lịch rất đông,chỉ có một mình kinh tế Việt cộng chết luôn,thành phố môi trường mất vệ sinh thức ăn thì xài toàn hóa chất độc hại,buôn bán thì chặt chém làm cho khách du lịch ai cũng sợ đến VN😎

• @nickma6752
      @nickma6752 14 днів тому

Sợ không đúng đâu. Tui thấy có người chỉ nói tiêu cực chút xíu,bị bình luận viên của chánh phủ chửi không vuốt mặt kịp,nhất là bình luận viên nghĩ đó là lời nói của người nước ngoài