Làm Một Bữa Tiệc Hoành Tráng Cuối Năm Cùng Anh Em Đón Chào Năm Mới | ATTD&Family T198

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 6 лют 2024

КОМЕНТАРІ • 107

• @AmThucTuDua

Năm mới ẩm thực Tư dừa xin chúc Ông Bà Cô Chú Anh Chị và Các Bạn ai cũng được thật nhiều sức khỏe vạn sự thì như ý muốn làm ăn thì phát tài phát lộc ạ ❤❤

• @ngocsuongle5082

Ăn uống đừng chấm chung chén nước chấm dễ lây bịnh viêm gan B. Thêm một chén nhỏ cho mỗi người an toàn cho sức khoẻ hơn.

• @soimottivi

Cá trê là đặc sản của gia đình KQ. Và chung qui kg bao giờ 2 vợ chồng nhà này giao luư với kênh khác.

• @sylvietran2003

Từ dừa ơi, bác cố lời khuyên con không nên ăn thịt bò và mở nhiều quá không tốt đâu thấy bên kho quẹt hôn từ từ rồi người nào củng bị bịnh hết ăn cái nào bổ dưỡng thì dở nhưng mà không nên ăn thịt bò nhiều và mở lâu ngày sẻ tồn lại bịnh khổ lắm vn mình bây giờ rất là nhiều bịnh bởi không gửi vệ sinh và phun thuốc nhiều quá nhứt là Trung Quốc nó đầu độc vn chết bớt mưu đồ của nó bởi mình phải gửi mình thôi với lại bác thấy luộc hột vịt lộn không nên bỏ gia vị bởi nó đâu có thắm vô tới bên trong đâu

• @thuuong9564

❤❤❤Gia đình cháu 4 Dừa ấn áp trong tình ACE làm nhau. Nay làm nhiều món đãi tiệc tất niên. Cô đề nghị 1 người 1 chén nước chấm an toàn chi sức khỏe nhau. Như gia đình kho quẹt 1 ngườu cáu dĩa không chấm nhau.chúc cả nhà ăn tiệc vuu vẻ

• @vanlam7317

Em chúc gia đinh " Am Thực Tư Dua " bước qua năm mới tràn ngập niềm vui, Phuoc Lôc đây nhà.

• @tuyetphan3903

Buổi Tiệc Tất Niên Cuối Năm của gia đình thật là Hạnh Phúc . Chúc Đaị Gia Đình bước sang Năm Mới Nhiều May Mắn ! Vạn Sự Cát Tường !

• @HienPham-dz2hu

Bé tâm tram nhin cưng gi dau á troi

• @binhho7329

Chào cả nhà, hôm nay tiệc cuối năm nhiều món ăn quá ,clip nào xem mình cũng học Ngoại với em Nhí nhiều món ăn ngon cả

• @TruongNguyen-le5xd

Hom nay an tiec Cuoi nam vui qua, Chu nhin cung vui lay chu xin Chuc nam 2024 Gia dinh chau Van deu Tot dep cuoc song Gia dinh luon An Binh hanh phuc ,vui ve va Kenh Am Thuc Tu Dua som nhan duoc “NUT BAC”…

• @maihuynh7557

Xem lại cái mái nhà ... cột lại lá , hình như nó bị tuộc dây ... ❤️

• @phuongtrang5091

Đúng rồi mỗi người một đỉa chấm và trong tô canh phải có muỗng tránh đưa đủa và muông của mình ăn vào tô canh và đồ xào phải có đôi đủa chung ,tránh lây bịnh. ( ngừa bịnh hơn chùa bịnh )

• @HienPham-tj4lm

Chúc gđ lớn 2 bên ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤❤

• @kimminh5236

Nhí đảm đang và nấu ăn bài bản quá nhí:))

• @duyenmy7457

. Chúc.Hai.Vợ.chồng. năm. Moi. Được..nhiều. mềm. Vui. Nhe. Vợ anh. Tư. Rất. Là. Đẹp gái.và. vui. Ve.

• @tantrang3883

Chúc cả nhà ăn ngon miệng đón xuân thật là vui vẻ

• @ongkim1485

Hay quá hôm nay ăn tết niên❤❤❤

• @kimhongnguyenthi3442

Hôm nay gia đình ăn tiệc cuối năm hoành tráng quá gà hấp thịt bò nướng lá lốt ngon hấp dẫn quá em gái ơi chị chúc cả nhà ngon miệng ạ.❤.

• @user-fx9xm1hw9p

CHAO CA NHA ....NAY VO A.TU NAU MOI NGON ĐAI A.EM...TOAN MON NGON QUA ...A.KHO QUET. ĐUA HAI CON CA TRE THIET LA BU QUA ...CHUC CA NHA NGON MIENG ...

• @HoaNguyen-tb4nc

Nên ra tết rồi làm nha chua củi như bên kho quẹt để tháng mưa có sài quay líp nhớ nha tư dừa cô chuc gia đinh vagia đinh chi tư cùng cô sáu một mùa xuân đầy tài loc và sức khỏe và thành công trong mọi việc