Thương Mẹ Già Rơi Nước Mắt Khi Mới Vừa Hay Được Tin Con Trai Gặp N,ạn | ATTD&Family T272

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 8 вер 2024

КОМЕНТАРІ • 146

• @user-pb4jx8xy9k
    @user-pb4jx8xy9k 4 місяці тому +12

Bà nội bà ngoại rất dễ thương. Bà nội thương Con chảy nước mắt.Trong nhà có Tư dua vui vẻ dễ thương và biết chuyện nữa.minh ngưỡng mộ kênh Tu dua.

• @monminfamily6643
    @monminfamily6643 4 місяці тому +5

Bà Nội và bà Ngoại thấy thân thiện hơn là giữa bà Nội với bà sui (mẹ Kho quẹt). Bà Sui kia tay chân miệng lưỡi nhanh nhẩu quá.

• @thanhtien8082
      @thanhtien8082 4 місяці тому +2

Dug rùi mà nhìn k xug ng wa m ng om

• @hannahpham5256
      @hannahpham5256 4 місяці тому

Binh luan vo duyen, gay chia re gia dinh nguoi khac. KHAU NGHIEP nhieu lam do.

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l 4 місяці тому +3

Ai có làm cha , làm mẹ rồi mới biết tình thương của mẹ cha lúc nào cũng thương con vô bờ bến , mặc dù con mình đã trưởng thành
    Nghe con mình bình an , mạnh khỏe thì mừng , nghe con mình có chuyện k may là lo lắng mất ăn , mất ngủ , nên còn mẹ là niềm hạnh phúc hảy sống hiếu thảo khi mẹ còn sống !

• @thanhthaopham7116
    @thanhthaopham7116 4 місяці тому +10

Chị nhí khéo quá món gì cũng biết làm hết.chị hay quá cho chị 💯

• @kimphan9863
    @kimphan9863 4 місяці тому +4

Thấy thương bé NGọc Anh quá đi ! đúng là con nít muốn nói sao thì nói 🤣👍 ( sao chỉ có bà Nội thăm Cha ? Khg có ai thăm Cha hết vậy ? ) 🤣🤣🤣🤣🤣🥰🥰🥰🥰🥰🥰 siêu dễ thương mọi người ơi ! 💖💖💖💖💖💖

• @kimminh5236
    @kimminh5236 4 місяці тому +6

Thích cái cách nấu chay ngày rằm mùng một của nhí quá!!hướng cả nhà ăn chay thanh tịnh rất tốt!!món ăn lại ngon hấp dẫn người nhìn

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 4 місяці тому +5

Bà nội bà ngoại đều hiền lành khéo tay, con cháu hiếu thảo.

• @thithuthuynguyen8952
    @thithuthuynguyen8952 4 місяці тому +15

Má Tư dừa dễ thương, má TKQ lanh quá trời

• @SuongNguyen-up3bh
      @SuongNguyen-up3bh 4 місяці тому

Ua lanh roi an het tien cua ban ha. chua cho cho nguoi khac vo duyen voi

• @user-rn2gz7pf3l

👍

• @thanhtien8082
      @thanhtien8082 4 місяці тому +3

2 bà sui này nhìn tương đồng với nhau hơn, con nhìn với mẹ KQ thì k xug cho lam ng ôm ng m

• @HaHoang-yj6oz
      @HaHoang-yj6oz Місяць тому

Bạn đừng nên so sánh, thế nào cũng bị khập khiễng ! Mỗi người mỗi khác, đừng coi kênh nầy khen người kênh nầy chê người kênh kia và ngược lai, không tốt đâu ! Mỗi cây mỗi hoa mà !
      Cũng 1 người đó thôi : mẹ ruột Tư Dừa là mẹ vợ Kho Quẹt đó thôi !

• @user-ts5bl1no9c
    @user-ts5bl1no9c 4 місяці тому +7

Hôm nay răm ăn chay cho thanh than tình mẹ bao giờ cũng bao la du con mình lớn hay nhỏ chúc đại gia đình ăn ngon miệng Chúc mọi người nhiều sức khỏe hạnh phúc mọi sư may măn tốt lành nha

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 місяці тому +1

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn nhiều ạ.

• @user-rn2gz7pf3l

Con dù lớn vẩn là con của mẹ , suốt cuộc đời mẹ vẩn mãi bên con !

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei 4 місяці тому +2

Hai bà mới hơn 60 tuổi còn khỏe nhiều giúp được con cháu tốt quá cháu ơi

• @vanlam7317
    @vanlam7317 4 місяці тому +4

Thương bà nôi quá nghe con trai bị tai nạn thì muốn roi Lê. Bà nôi nên thường xuyên đến nhà anh chị 4 chơi vì ở đó có ngoại nữa cả 2 gặp nhau sẽ là niềm vui của tuổi về già moi ngày của 2 bà đó ạ !

• @duongthihongdiem
    @duongthihongdiem 4 місяці тому +7

Ngọc Anh dễ thương lạnh lẹ quá, ngoan đáng iu, cô cưng con gái, xúc xích gà.hihi

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 4 місяці тому +7

Hai chị sui đẹp lão chúc cả nhà ngon miệng và nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu like ❤ love you guys thanks

• @daoanh2126
    @daoanh2126 4 місяці тому +10

Đúng vậy em tới rầm, mùng một, nhà em nấu đồ chay ăn cã nhà được phước đức lớn nhất đó rán một tháng ăn chay 2 ngày cho đúng đừng quên, ăn chay, niệm Phật a Di Đà,tư dừa niệm mẹ quan âm bồ tát cứu khổ cứu nạn cho em mau hết bệnh nhé em trai

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l 4 місяці тому +2

Mẹ tư Dừa hiền hậu , có con dâu cũng hiền dể thương cũng biết đối xữ tốt với bên chồng !

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 4 місяці тому +2

Hôm nay là ngày rằm cháu nhí nấu món cơm chay cúng rằm đầy đủ đúng rồi cả nhà ăn chay làm phước đức phật phù hộ Nam mô a di đà phật bà nội vui vẻ hiền lành bà ngoại cũng vậy cô nhìn thấy ngưỡng mộ quá cô cũng vui lây cô cầu nguyện cho chân cháu dành mau chóng khỏe lại nhìn thấy chân cháu dành đã đỡ rồi cô rất mừng vui lắm đó cuối cùng cô chúc gia đình và hai bà sui ăn cơm chay thật ngon miệng nhé

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 4 місяці тому +6

Cháu Nhân rất khéo tay chế biến thức ăn chay vừa đẹp vừa ngon. Cô chúc cháu vành mau phục hồi sức khỏe ...chân cháu mau lành

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 місяці тому +2

Dạ con cảm ơn Cô nhiều ạ.con cũng xin chúc Cô được thật nhiều sức khỏe nha Cô.

• @minhphuonghuynh9884
    @minhphuonghuynh9884 4 місяці тому +2

Hôm nay thấy bà nội buồn, chị thấy thương bà nội quá, đúng là tình yêu mẹ con .Đâu tiên chị chúc cả gia đình em và nội ngoại 2 bên,được nhiều sức khỏe dồi dào, và mọi sự bình an, chị cũng chúc em Tu dua sớm bình phục nhé, để các ba mẹ yên tâm hơn.

• @AmThucTuDua

Dạ em và gia đình cảm ơn Chị rất nhiều ạ.

• @trungdoan2501
    @trungdoan2501 4 місяці тому +2

Chúc a4 mau làh vết thươg.a4 may mắn vết thươg kg đứt gân nè ơ hiền gặp làh nè.với lại a4 có 2 ng mẹ thật tuyệt vời.chúc mừg a

• @thanhnguyen-tf2pr
    @thanhnguyen-tf2pr 4 місяці тому +5

Chúc anh 4 chân mau lành lại hôm nay có 2 sui vui quá ngày rằm chị 4 nấu đồ chay rất ngon chúc cả nhà ngon miệng nhé

• @AmThucTuDua

Cảm ơn em nhiều ❤️❤️

• @user-fg2pe3nr9k
    @user-fg2pe3nr9k 4 місяці тому +6

Lúc nào làm cha làm mẹ là như vậy nghe con bị gì là lo lắng dữ mình lớn có nào trong lòng bà mẹ coi mình như con nít lúc nhỏ

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l 4 місяці тому +2

2 bà suôi ngồi cuốn bì thấy thương quá , nhưng bà nội cuốn khéo hơn bà ngoại nhen 😂

• @phathoa2922
    @phathoa2922 4 місяці тому +9

Tôi rất thích bà nội TM. K N gương mặt bà hiền ,sáng đẹp một gương mặt thanh tao ít ai có được cộng thêm lanh lợi nhiệt tình quạt bát thì có mấy người

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h 4 місяці тому +5

Con thây ba nôi ba ngoai vui ve con cung vui theo

• @VandoanLe-lj6um
    @VandoanLe-lj6um 4 місяці тому +4

Bà nội thấy con gặp nạn xuống bà nội kkóc luôn

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 4 місяці тому +5

Xin chào cả nhà em Tư Dừa .Em rất may mắn đã vượt qua đại nạn ,trong lúc này cũng như mỗi ngày vc em thắp nhang niệm Phật và cuối đầu đãnh lễ xin tri ân Đức Phật ( Đức Bồ Tát )vì ngài đã che chở cho em thoát nạn .Chúc gđ mãi bình an .
    NAM MÔ CỨU KHỔ CỨU NẠN QUÁN THẾ ÂM BỒ TÁT, MA HA TÁT ,TÁT ĐẠI CHỨNG MINH.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình em xin chào Chị. Và em luôn ghi nhớ lời Chị ạ ❤️❤️

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru 4 місяці тому +2

Quá hấp dẫn các bạn ơi…hai bà thông gia dễ thương quá… vợ anh Tư Dừa khéo tay biết làm nhiều món ăn món mặn món chay đều hấp dẫn mà hôm nay món chay lại càng hấp dẫn lôi cuốn hơn , nhìn ngon và đẹp mắt lắm…❤chúc anh Tư Dừa mau lành bệnh nhé!

• @AmThucTuDua

Tư dừa cảm ơn bạn rất nhiều chúc bạn ngày mới có được nhiều niềm vui nhé.

• @NguyenHoang-bb7kh
    @NguyenHoang-bb7kh 4 місяці тому +3

Bé lớn con a Dành gióng bà nội đẹp phúc hậu

• @maihuynh7557
    @maihuynh7557 4 місяці тому +6

Thức ăn hôm nay ngon quá chừng luôn ... phải ở gần , làm xấu qua xin tô rồi ...!
    ❤️

• @trungnguyen-ss6nj
    @trungnguyen-ss6nj 4 місяці тому +2

Chị ngoại thương con gái giúp con cháu mỗi ngày … gia đi gh vui vẻ .Mong cháu Tư chịu khó chăm sóc vết thương hở mau lành ! Cái giò cần bảo vệ khi chạy xe ,đi lội trong vườn đi lại cẩn thận con nhé , mong an vui đến vớigđ con …

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 місяці тому

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều. Con xin chúc cho Cô được thật nhiều sức khỏe nha Cô.

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 4 місяці тому +2

Nửa đêm mà cười đau bụng với Ngọc Anh😂❤

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 4 місяці тому +2

Nhìn thấy chân cháu dành bị vậy cô thương quá trong cái rủi cũng có cái may cháu à ở hiền gặp lành

• @nhano1049
    @nhano1049 4 місяці тому +3

Cô thống chúc con trai mau lành bệnh nhé. Nhìn thấy thương quá

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô nhiều ạ.

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp 4 місяці тому +1

Bà nội Bà ngoại nhìn thấy hiền lành dễ thương quá

• @lienbich6334
    @lienbich6334 4 місяці тому +2

cung qua Ngoc Anh ,biet moi ba noi ngoai cha me chi gioi qua

• @hongha8112
    @hongha8112 4 місяці тому +2

Ở Mỹ không có hột giống của rau nên mỗi khi đi chợ VN mua rau về lựa cọng nào già thì cho vào đất hay chậu mà trổng, vậy mà vài tháng sau rau ra xum xuê và cắt rau ăn dài dài.. Bên này rau mắc tiền còn có khi mua về rau úng hư hết chỉ còn vài lá dành phải ... Mất Tiền.

• @vinhnhat5286
    @vinhnhat5286 Місяць тому +1

Chúc mừng gia đình tu dua vui vẻ hp. Nội ngoại hiển hậu thương con thương cháu

• @user-jd4gn4zk3o
    @user-jd4gn4zk3o 4 місяці тому +3

Tui ở Bến tre nè chị oi! Tuỳ chứ khg phải chỗ nào cũng mặn cũng khổ đâu năm nay mặn it hơn nhiều

• @user-vt7eh6df2h
    @user-vt7eh6df2h 4 місяці тому +4

nhi giỏi quá với bà ngoại ủng hộ ❤❤❤❤😂❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @lejenkins9113
    @lejenkins9113 4 місяці тому +2

Một bữa ăn quá công phu cha gio thấy rất ngon chúc cả nhà ngon miệng 🤙🤙🤙🤙❤️❤️❤️❤️❤️

• @nhano1049
    @nhano1049 4 місяці тому +3

Ôi cô thống thấy ăn mà công phu quá. Ngon

• @HaLe-cl1jx
    @HaLe-cl1jx 4 місяці тому +1

Kênh này nhi nấu ăn nhìn thấy ngon sạch sẽ hơn kênh kq chúc cả nhà ngon miệng

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq 4 місяці тому +2

❤❤❤ Em chào gia đình mình nhé, nhà em mỗi tháng ăn chay 2lần, vào ngày 15va mùng một,gia đình mình hôm nay chị nấu đồ chay ngon quá ngon hơn nhiều vì có sự góp sức của hai mẹ vào trong món ăn này ngon hơn mọi khi luôn phải ko anh tư, hihi, em thấy nội và ngoại hai người nói chuyện vô tư tự nhiên thoải mái rất vui vẻ hợp nhau lắm ạ, em chúc cả nhà mình cùng ăn bún chay thật ngon miệng và vui vẻ thật ấm áp bên nhau anh chị nhé ❤❤❤,vc em hôm nay ăn chay canh rau mướp tập tàng với nấm rơm, đậu hũ và chả cá chay kho sốt cà chua chỉ vậy thôi hihi ❤ Em chúc anh trai mau khỏe lành vết thương nhé

• @AmThucTuDua

Anh cảm ơn em gái nhiều. Ăn mà có vợ có chồng thì ăn gì cũng ngon hé em.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 4 місяці тому +1

​@@AmThucTuDua.❤❤❤.Dạ đúng rồi đó anh ạ, đặc biệt là có cha có mẹ nữa anh ha Hihi 😀😀, ủa anh Tư cũng ăn đậu phộng rang hả,anh đừng ăn nhé, đậu phộng sẽ làm cương vết thương và sẽ Ko lành lở vết thương đó anh chị ơi.❤❤❤

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo 4 місяці тому +2

Con chào mẹ!ngay chay Thanh tinh thần tâm an lạc,chúc gđ ngon miệng

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 4 місяці тому +2

Chúc gia đình ăn ngon. Cả nhà ai cũng dễ thương. Hiền thiện. ❤❤❤

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 4 місяці тому +2

Ở vn đi làm vườn làm hồ xây cất nhà cửa mà không ai mang giày để che bảo vệ bàn chân cho nhiều người bị tai nạn ông tư dừa đi làm nghề nặng nhọc nguy hiểm mà không chịu mang giày mua loại giày cổ cao cao mang để bảo vệ đôi chân của mình thứ nhất không đạp đinh, không đạp vật cứng hay giây điện, miễn chai v.v.v đó như bữa té xe nếu ông mang giày đâu có bị đứt chân đâu ở vn mấy ông đi làm thợ hồ xây cất nhà, đều ỷ y không mang giày cho nên hây bị tai nạn, ở bên mỹ bất cứ làm nghề gì cũng phải mang giày không được mang dép

• @truongtruongnhat2774
    @truongtruongnhat2774 4 місяці тому +2

Nam mô a di đà phật. Xui mà vẫn hên là kg bị nặng . chân e bớt hoạt động nhieu sẽ mau lành

• @AmThucTuDua

Dạ em xin cảm ơn nhiều ạ.

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 4 місяці тому +1

Hôm nay khỏe rồi mà vẫn chưa đi đc tội nghiệp Tư Dừa , thấy vậy cô cũng mừng cố gắng uống thuốc đầy đủ để mau hết bệnh, cô chúc cả nhà mạnh khỏe bình an, cho cô hỏi bà nội Ngọc Anh đc bao nhiêu mùa xuân rồi mà thấy đẹp lão quá.vậy Tư Dừa ?

• @AmThucTuDua

Dạ má con năm nay được 67 tuổi rồi Cô ơi.

• @hanhuahong5325
      @hanhuahong5325 4 місяці тому +1

@@AmThucTuDua vậy hai sui gia cùng tuổi vui vẻ hen

• @tienkim8612
    @tienkim8612 4 місяці тому +3

Em nhi nấu món chay ngon quá

• @NhiNguyen-84h1
    @NhiNguyen-84h1 4 місяці тому +3

Chúc cậu dành mau khỏe lại nha con xem video con nhớ nhà nhớ quê quá 😥 ngoại tư nay đẹp lão qá nha 😊😊😊

• @AmThucTuDua

Cậu cảm ơn con nhiều nha. Khi nào nhớ quê thì con mở clip lên xem cho đỡ nhớ nha.

• @KevinNguyen-gd5ps
    @KevinNguyen-gd5ps 4 місяці тому +2

Hi Em Trai ! Em dung di nhiều it thôi . Dung cho cái chân hoạch đong nhiều nhe . Uống thuốc đều đặn nhe . Nhớ an toàn do lanh thôi . Không an bất cứ do biến và hai sản nhe . Nhớ nhe Em Trai . Chi Huyen ! Ngay nao cung coi Kenh cua Em het do . Mong cho Mọi người trong nhà đều khỏe mạnh . Chi Bye Em va Gia Dinh . OK !

• @AmThucTuDua

Dạ em chào Chị Huyen ạ, em sẽ nhớ lời dặn của Chị em chúc chị được thật nhiều sức khỏe và thật nhiều niềm vui nha Chị ❤️❤️

• @nguyenthihuong7008
    @nguyenthihuong7008 2 місяці тому +1

2 chị sui hiền quá dễ thưôn 45:4 45:52

• @HongNguyen-cq6gh
    @HongNguyen-cq6gh 4 місяці тому +1

Chị bữa nay chân anh sao rồi chị, chị nói anh đừng có đi tới lui chân lâu lành lắm chị, rán mười ngày nữa tháng lành lại rồi hã đi chị,cho em gửi lời thăm bà ngoại và bà nội nhe chị,hai bà em thấy thương quá, ước gì em còn mẹ 😢😢😢😢😢😢😢😢😢😢

• @AmThucTuDua

Cảm ơn em nha chân anh cũng đỡ rồi em ơi. Thấy thương em quá con người ta có số biết làm sao giờ em cũng đừng buồn quá nghe.

• @09171922
    @09171922 4 місяці тому +1

Nhìn cả nhà làm đồ chay ngon quá thấy thèm ghê luôn mấy món hồi nhỏ bà nội của chị hay làm vậy đó nhí chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe❤

• @AmThucTuDua

Hiij Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @thuuong9564
    @thuuong9564 4 місяці тому +2

❤❤❤2 chị xui ơi em nghe cháu nói mà đâu xế lòng. Cha bị tế không có Ai Ai tới thăm chỉ có bà nội thăm cha.. Em nghĩ mấy bác mấy cô tới thăm không cần quay líp. ❤❤❤ trẻ nói là thật nhất.Em đang ở Tphm khi nghe người thân đâu bệnh em cố gắng chạy xe Honđa về tây ninh. ###140 cây số Quận 9 khu công nghệ cao## 40 cây số tới An Sương về tây ninh 100k km. Em vui khi 2 xui gia xum hợp thăm con 4 Dành. Đây cũng là để suy ngẩm cho tuổi trẻ thấy hỏi thăm nó gần nhau hơn khi mọi quay lưng lo toan cuộc sống nên không đủ thời gian thăm hỏi nhau.Gieo Quả ngọt nhận lảnh trái ngọt thôi.chữ cả nhảy đừng bún ngon miệng nha

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô. Cô tự chạy xe luôn hả Cô. 2 mẹ của con không ai biết chạy xe máy hết.

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 4 місяці тому +3

mong a tư mau khỏe uống thuốc cho hết😢

• @AmThucTuDua

Anh cảm ơn em nhiều nha.

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p 4 місяці тому +4

BUA NAY NHI NAU TOAN LA MON NGON NHA ...CO ME A TU .RA THAM ...CHUC A.TU MAU KHOE LA NHA ..

• @AmThucTuDua

Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ ❤️❤️

• @HaHoang-yj6oz
      @HaHoang-yj6oz Місяць тому

Nhí dùng bao tay trắng trong nấu ăn hợp hơn, bao tay màu xanh dùng trong làm vườn nha !

• @duyendiudang_
    @duyendiudang_ 4 місяці тому +2

Món chay ngon quá ❤

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 4 місяці тому +3

Bữa nay quá ngon nhìn thấy thèm quá 😢😢😢😢❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 4 місяці тому +3

tội a tư quá bi gì giử zay😂

• @AmThucTuDua

Anh bị lật xe chở dừa đứt chân em ơi.

• @lienbich6334
    @lienbich6334 4 місяці тому +1

tinh thuong cha me ,bao la rong mo,nghe Tu Dua noi co ma co me con thay khoe roi,rot nuoc mat cho cau noi cua Tu Dua ,du co 50 muoi tuoi di chang nua,vv,me toi tham mung lam,co chuc chau mau lanh nheTuDua ,chuc ca nha ngon mieng

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều ạ. Con xin chúc Cô ngày nào cũng vui nha Cô.

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y 4 місяці тому +2

Minh yeu ca noi ca ngoai va yeu luon ca gd tu dua chuc hai ma luon manh khoe binh an song that lau ben con chau nhe hai ma

• @AmThucTuDua

Em cảm ơn Chị gái rất nhiều.

• @bettytran6147
    @bettytran6147 4 місяці тому +2

Hom nay may mon ngon qua ta…. ❤👍😋. May mon nay an hoai khong ngan…

• @AmThucTuDua

Chừng nào chị về em làm món này cho Chị ăn nha.

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 4 місяці тому +1

Cô chú rat vui va qúy mên cháu Nhí vi cü dên ngày rām là cháu nâu dô chay cho cā Nhà an ,tôt lam dó cháu . Nhìn thây Tu Dua di bāng dôi nang gô cô chú tôi nghiêp va thuong cháu lam vi cháu la nguoi dàn ông tru côt cua Gia dinh ma gio bi nhu vay chac kho chiu vo cung . Nhung co lên chau bot di va uong thuoc deu moi ngay thi chan cháu se nhanh tro lai binh thuong cháu nhé

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô Chú rất nhiều ạ.

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y 4 місяці тому +2

Hom nay co hai ma lai co mon ngon them ba nang tien tinh camgd am ap qua chung heng tu dua

• @ongkim1485
    @ongkim1485 4 місяці тому +2

Chào cả nhà chúc cả nhà ngon miêng❤❤❤❤

• @lienho8301
    @lienho8301 4 місяці тому +1

Đang nằm BV thấy Nhí làm đồ chạy thêm ghé

• @AmThucTuDua

Chị sao mà nằm viện vậy Chị.

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 4 місяці тому +1

Anh có sao không và giữ sức khỏe lo vợ con anh nè và chả giò chay ăn ngon quá nhìn trái mẩn cầu nhìn ngon quá cả nhà ăn ngon miệng

• @AmThucTuDua

Chân anh không sao cảm ơn em nhiều . Chúc em ngày mới vui vẽ nha.

• @sauhuynh4866
    @sauhuynh4866 4 місяці тому +1

Chao cả gia đình em nhi em làm bún bì chả giò chay thấy hấp dẫn quá chúc cả nhà ăn ngon

• @donguyen4412
    @donguyen4412 4 місяці тому +1

Chuc toan the gia dinh 4dua duoc nhieu suc khoe va an ngon mieng nhe ❤❤❤❤❤❤

• @tantrang3883
    @tantrang3883 4 місяці тому +2

Hello em gái chúc cả nhà ăn ngon miệng cho chị ăn với

• @lisadu797
    @lisadu797 4 місяці тому +1

Hello ca nha, be tam con co Di khám thường xuyên không có uống thuốc hay điều trị không, nếu con cần gì thì co giúp được thì co giúp con không nên để lâu nhe chúc cả nhà ngon mieng 🇦🇺🌹👍🥰

• @AmThucTuDua

Dạ con thay mặt bé Tâm cảm ơn Cô rất nhiều bé cũng đi khám định kỳ và Bác sĩ nói bớt rồi Cô ơi.

• @user-st2fy8uy1d
    @user-st2fy8uy1d 4 місяці тому +1

Chơi ơi có lên anh tu ơi

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h 4 місяці тому +2

Hôm nay em noi anh tư bi đưc chân ma bên nôi be trâm đâu không thây ra thăm.nay co ba nôi ra thăm em mưng rơi nươc măc

• @Chuhannhi2003
      @Chuhannhi2003 4 місяці тому +1

Ơ , trâm là con gái lớn của tư dừa mà bạn

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 4 місяці тому +2

Ngon quá nhi ơi chúc gia đình em ngon miệng ❤❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị.

• @hzzz804
    @hzzz804 4 місяці тому +1

Em làm ngon mà nên hạn chế chiên lại vì chả giò đã chiên rồi

• @user-dj1vs1bt3w
    @user-dj1vs1bt3w 4 місяці тому +1

Hi con hom nay con Do nhieu chua co mong cho con Mao khoi nhe, con Me la tren het Do con co chuc cho 2 Me Cua con va tat ca gd nhieu suc khoe nhe

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều, Hôm Nay chân con đỡ nhiều lắm rồi Cô ạ.

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h 4 місяці тому +3

Kênh anh tư dưa.lam vi lam ma nhưng không quên ngay ăn chay.ngay 15 nâu đô ăn chay cho ca nha ăn.qua tôt roi ăn chay đươc trơi phât che chơ.chuc anh chi nhiêu sưc khoe.găt hai đươc nhiêu thanh công tôt đep anh chi nhe

• @AmThucTuDua

Anh Chị cảm ơn em rất nhiều ❤️❤️

• @tructranbach6434
    @tructranbach6434 4 місяці тому +1

2 sùi thân mặt wa thiệt tình và tính cấm wa

• @hathu7075
    @hathu7075 4 місяці тому +2

❤❤❤❤❤

• @ThuyNguyen-ms6sc
    @ThuyNguyen-ms6sc 4 місяці тому +1

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @hannahpham5256
    @hannahpham5256 4 місяці тому +1

Coi xem clip de giai tri. Khong nen so sanh gay chia re gia dinh nguoi khac.

• @user-cx3mu2jb2q
    @user-cx3mu2jb2q 4 місяці тому +1

mến❤❤❤❤❤❤❤😂😂

• @thuvannguyen3280
    @thuvannguyen3280 4 місяці тому +2

O go cong voi bên tre kg co nước con chi o tien Giang nước sai thoại mai lam e ơn

• @AmThucTuDua

Ồ vậy là chị ở tiền giang hả Chị.

• @HuongNguyen-st9vk
    @HuongNguyen-st9vk 4 місяці тому +1

👍👍

• @user-np7vd9fd1y
    @user-np7vd9fd1y 4 місяці тому +2

👍❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @Bi205.
    @Bi205. Місяць тому

Cai chân a tư bi như vây ma sao o thây vỏ chông ông ba qua thăm ta