Cả Gia Đình Ai Cũng Bất Ngờ Khi Thánh Sún Vô Tình Quay Trở Lại | TKQ & Family T1727

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 20 жов 2024

КОМЕНТАРІ • 417

• @minhhuongtran6668
    @minhhuongtran6668 4 місяці тому +70

Trắng trở lại làm cảm thấy thật là vui, không ai tử tế như nhà TKQ đâu Trắng ơi !

• @vanngo3120
    @vanngo3120 4 місяці тому +36

Thánh sún trở lại là quá vui rồi, thiếu mặt Linh,Trắng buồn lắm đó ,chúc gia đình KQ luôn khỏe mạnh,an vui.❤😂

• @yenhuynh8800
    @yenhuynh8800 4 місяці тому +44

Chưa cùng sư phụ thỉnh được Chân kinh ở Tây Thiên mà nghỉ gì anh Trắng ơi,tiép tục sự nghiệp làm vườn với sư phụ thôi kkkk
    Hôm nay anh Trắng trở lại kênh anh KQ và ko đi nữa,vui quá ạ

• @tucbich5296
    @tucbich5296 4 місяці тому +44

Mừng quá vậy là ah trắng vẫn gắn bó với ah KQ chúc đại gia đình ăn ngon miệng nhé ❤❤❤❤❤

• @levo3139
    @levo3139 4 місяці тому +39

Trắng trở lại có người làm vườn có người hủ hỉ với bác 6tr rồi tất cả mọi người và ông bà cô chú xem kênh cũng rất là vui luôn 😀😆😆😆chúc đại gia đình ngon miệng và bình an mạnh khỏe và vui vẻ nha cả nhà

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 4 місяці тому +33

thấy anh trắng vô quây clip chung với gia đình anh 2 giàu mình cảm thấy rất vui.em mong rần anh hải ở lại làm chung cho vui nha anh.anh nghỉ rồi buồn lắm nhất là ba nuôi thấy ba làm vườn có 1 mình thấy buồn.đón chào anh trắng trở lại.đừng có bỏ sư phụ của anh nghe anh trắng.❤

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 4 місяці тому +27

Mọi người ai cũng vui khi thấy cháu Trắng trở lại với gia đình anh chị sáu . Cô mong rằng gia đình anh chị sáu luôn được như thế nầy đừng có thay đổi gì nữa ,một gia đình rất thương cháu Trắng như con cháu trong nhà và anh chị sáu cũng rất tốt với cháu Trắng . Cô nhìn thấy hai bác cháu làm vườn thật tình mà nói cô thấy rất là hạnh phúc .

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 4 місяці тому +41

Bác Gái có nồi cháo gà, bồi bổ em Trắng ,thấy thương nhà Kq quá, tình cảm chân thành, chúc mừng mọi việc suôn sẻ, may mắn,

• @tn2k494
    @tn2k494 4 місяці тому +100

A Trắng đã quay trở lại rồi mn ơi xem clip thấy vui quá🎉

• @THULOANHUYNH-on3nr
      @THULOANHUYNH-on3nr 4 місяці тому +14

Mình cũng rất vui khi thấy Thánh Súng quay lại clip.

• @TranTien-en8so
      @TranTien-en8so 4 місяці тому +15

Mình củng vui như cát bạn vậy chớ líp mà hong có em trắng là hong có nhộn nhịp ghì hết em trắng sống hòa đồng hồng nhiên chân chất dể thương

• @hango6129
      @hango6129 4 місяці тому +11

MÌNH CŨNG VUI KHI THẤY TRẮNG.

• @ThiLy-rz2nu
      @ThiLy-rz2nu 4 місяці тому +9

Vui quá có ảnh trắng trở lại rồi ❤

• @kimlam210
      @kimlam210 4 місяці тому +8

Tro lai lam la vui roi

• @ThuyPhuongTran-x3s
    @ThuyPhuongTran-x3s 4 місяці тому +20

Thấy e Trắng trở lại mừng ghê bây giờ thời buổi khó khăn kiếm tiền thì khó mà sài thì nhanh vật chất leo thang nên làm với gd kq vậy cũng ổn rồi e Trắng ơi

• @anhmaitran4919
    @anhmaitran4919 4 місяці тому +24

Chiều nay đang ăn cơm bỗng vui ghê khi biết tin cháu Trắng vẫn còn ở lại làm cùng GĐ TKQ ,,
    Mấy ngày nay cãm thấy buồn buồn khi hay tin cháu Trắng rời nhóm ,,,

• @letrai7998
    @letrai7998 4 місяці тому +3

Đôi khi thích xem video của kho quẹt tôi xem từ khi chỉ có hai vợ chồng cùng hai đứa em dân dân có cha mẹ vào giúp thương lắm.nhung riêng giang lời lẽ nói không suôn nhưng lại thích nói nhiều lúc nấu ăn giới thiệu về món ăn cũng không được gọn gàng nhưng nói nhiều quá đam ra người xem cũng lùng bùng lỗ tai như mẹ chồng của Giang nói năng rất hay và gọn.kg phải nói nhiều là khôn và hay con chỉnh sửa lại một chút là rất hoàn hảo cô bác đều thương yêu gia đình con

• @HNuser-
    @HNuser- 4 місяці тому +16

Trời ơi Cô rất mừng khi thấy Trắng vào làm. Cô chưa ở không xem. Tối cô mới xem mà mừng quá nên viết bình luận trước.❤

• @FloraDang
    @FloraDang 4 місяці тому +21

Có e Trang thì vui hơn,chú 6 làm vườn đỡ cực tí có người bầu bạn,mong e hợp tác với gd kho quet lâu dài, nhưng có nghỉ thì phải thông báo chia tay mọi người e nhé 😍

• @hanhkim5560
    @hanhkim5560 4 місяці тому +18

Chúc mừng Trắng đã quay lại với Gia đình Anh chị Sáu và Vợ chồng KQ .
    Mọi người đều rất buồn khi nghe tin con nghĩ làm với Gia đình KQ . Ráng làm cùng với Gia đình Bác Sáu nha con .

• @PhướcNgọc-p1g
    @PhướcNgọc-p1g 4 місяці тому +19

dù có khó khăn gì hai vợ chồng kq ,cũng giữ em trắng với út linh ở lại quay líp mới thấy phấn khởi mọi người giờ rất mến hai em ấy❤❤❤❤❤❤❤❤

• @linhmythiduong5779
    @linhmythiduong5779 4 місяці тому +8

Wow cháu Trắng trở lại kênh Vui quá Trắng ơi , cô vui rồi 🤣🤣🤣

• @FloraDang
    @FloraDang 4 місяці тому +15

Tôi thấy Trắng vui vẻ, hòa đồng ăn uống cũng dễ, món nào e ay cũng ăn 😊

• @bichhuonglethi545
    @bichhuonglethi545 4 місяці тому +19

Hoan hô a trắng vô lại team.a trắng cố gắng đoàn kết với AKQ đi.Nhìn gia cũng tốt với a mà.

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 4 місяці тому +18

Linh có người chọc ghẹo rùi nhoa, chị thấy mặt ai củng vui vẻ rồi đó, hay thiệt, 👍

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 4 місяці тому +22

Thôi trời quang mây tạnh rồi, vì ruợu nói không phải em Trắng nói ,kkk ,thiệt tình con nhớ Sư Phụ để con ra vườn tìm Sư Phụ Phụ ,

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 4 місяці тому +28

Đúng rồi em Trắng ơi, Bác Sáu nói chuyện cởi mở, thân tình làm sao không nhớ Bác Trai, 😂

• @rophan2495
    @rophan2495 4 місяці тому +11

Ok có Trắng vô nhìn khg khí nó nhộn nhịp hơn, và tính chất của Trắng rất là thật thà vui vẻ ❤❤❤❤❤❤

• @TơNguyễn-c3y
    @TơNguyễn-c3y 4 місяці тому +15

Thôi chuyên nhỏ bỏ qua có trắng thêm vui tiếng cười ra rả phụ giúp anh sáu làm vườn trồng rau vui vui lắm😂😂😂😂😂😂😂😂😂

• @thanhnguyen-tf2pr
    @thanhnguyen-tf2pr 4 місяці тому +12

Hôm nay có anh trắng quay lips lại vui vẻ nhe anh trắng gắng gắn bó lâu dài với anh giàu nha có anh út linh lip thêm Sinh động bác 6 trai có người đồng hành thêm vui vui chúc cả nhà ngon miệng với món gỏi gà rau nhút nha

• @loco4401
    @loco4401 4 місяці тому +13

Wow cô mừng ghê có T cùng anh 6 làm vườn thấy vui và hạp thôi ở lại đi con

• @epnguyen752
    @epnguyen752 4 місяці тому +13

Vậy là vui rồi .anh em bây giờ như gia đình rồi .em trắng đừng vì những lời dụ dổ ở bàn rượu mà làm tình cảm anh em bất hòa .vậy là sau cơn mưa trời lại sáng .vui vẻ lên nhé gđ .đời vô thường cố gắng yêu thương nhau khi có thể .❤

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 4 місяці тому +20

Chị cũng mong em trắng ở lại vì chú sáu lớn tuổi làm việc có một mình buồn . Mọi người đều buồn nhớ

• @hongle4004
    @hongle4004 4 місяці тому +5

Nhìn thấy em trắng như nhìn thấy một thành viên trong nhà mình vậy vui quá ❤❤❤

• @duylinhnguyen8137
    @duylinhnguyen8137 4 місяці тому +3

A trắng vô qoai líp .làm phu chăm sóc vườn cùng ông nôi củng vui .thấy ông nôi làm môt mình thấy thương .làm chung a kho quet đùng có nghỉ .gia đình ông bà nôi nói chuyên rất thân thiên .ai củng dể mến hết

• @NgocNguyen-vl9wd
    @NgocNguyen-vl9wd 4 місяці тому +3

Chúc mừng kênh đã ko mất 1 thành viên năng nổ +siêng năng vui vẻ cũng đc khán giả quý mến .thật sự vô xem ko có trắng thấy buồn ko náo nhiệt..Trắng đc mn yêu mến đó cũng là duyên nên bạn nên gắn bó với kênh & khán giả nhé .

• @myphuonginhthi4516
    @myphuonginhthi4516 4 місяці тому +72

Trắng ơi làm với anh chị đi có hai bác Sáu cũng yêu và dễ thương Bà Hai cháu nữa cũng như gia đình nhỏ mà Chị chúc gia đình Giang vui vẻ và mạnh khỏe nha

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 4 місяці тому +43

Chị Giang bớt nói lại vụ em Trắng nhắn tin lộn . đừng để Trắng em nó buồn , nếu muốn tế nhị thì chuyện có hóa thành không , vậy mà còn không vừa lòng mọi người đó em , thật thà là một cái tốt , nhưng .? đôi khi cũng phải dấu cái "tốt " cái "
    thật trong lòng mình nha em . người phụ nữ thật thà , giỏi giang là em đó .Chào em .

• @vanlenhnguyen3524
      @vanlenhnguyen3524 4 місяці тому +4

Cái đó nói cho e nó rút kinh nghiệp thôi bạn ơi có gì đâu

• @KhoaNguyen-bx2ne
      @KhoaNguyen-bx2ne 4 місяці тому +2

Biết mặt biết người chứ không biết lòng nha chị nên nhớ câu này

• @phuongnguyen7181
      @phuongnguyen7181 4 місяці тому +1

Đúng rồi cái gì dù tốt hay xấu quá là nó không hay

• @rihen7619
      @rihen7619 4 місяці тому +1

nếu bạn là chủ bạn có giận hog. Làm youtube 1 người tự nhiên nghĩ thì biết bao nhiu ý kiến trái chiều từ facebook tới youtube . Ngta nói gia đình nầy nọ cũng giận chớ. Tức lắm chớ sao hog . hên là youtube chớ công ty hay xí nghiệp là đuổi thẳng rồi chớ hog phải nhận lại dị đâu

• @CICI-tb3fq
      @CICI-tb3fq 4 місяці тому +2

Tôi cũng mến Trắng nhưng tôi thấy dạo này Trắng cũng hay nghỉ, nếu nghỉ vì bệnh hay có công việc thì không nói nhưng đàng này toàn đi đám rồi bị sỉn không vô làm. Nếu là các bạn là người chủ và vì người thân người quen mà cả nể hoài không giám nói sợ mất lòng, nhưng trong lòng cũng bực bội chứ. Nếu đã coi như chị em trong nhà thì cũng nên khuyên em nó giữ dìn sức khỏe, đi làm thì phải có trách nhiệm với công việc của mình chứ đâu có thể cao hứng nhậu sỉn dến độ không đi làm được, rồi còn làm nhỡ công việc của những người trong nhóm nữa. Cũng hên là quay clip youtube, chứ quay clip đóng phim thì cả đoàn phim bị hủy ngày quay, hoặc phải dổi người quay cánh khác.

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 4 місяці тому +13

Chị ở ngoài nước mong clip có đầy đủ gd làm việc vườn rau ao cá vui mỗi ngày
    Chúc cả nhà nhiều sức khỏe

• @yenhuynh8800
    @yenhuynh8800 4 місяці тому +53

Anh Trắng đừng nghỉ kênh anh kho quẹt nhe anh,khó kiếm chổ hợp tác tốt như nhà bác 6 đâu anh
    Cả gđ bác 6 đều hiền lành tốt bụng rất hợp với tích cách của anh Trắng

• @KhoaNguyen-bx2ne
      @KhoaNguyen-bx2ne 4 місяці тому +7

Sao bạn biết lại anh trắng muốn nghỉ mà không phải là chủ kinh muốn như vậy

• @rihen7619
      @rihen7619 4 місяці тому +4

@@hdfamily-d6sủa ra vẽ sau bạn . Nói thẳng là vk ck kho quẹt chủ kênh là chủ rồi . Làm youtube nầy còn đở . phải trong công ty hay chổ nào là đuổi thẳng luôn chớ ra vẽ j . Bộ sỉn cái nói sao nói hả

• @CICI-tb3fq
      @CICI-tb3fq 4 місяці тому

​Bạn nói đúng quá! Đi làm thì phải có trách nhiệm với công việc và nơi mình làm chứ. Biết ngày mai mình phải đi làm thì không nên uống nhiều. Tôi thấy dạo này Trắng cũng hay nghỉ do đi đám bị sỉn. Người VN mình hay cả nể đến người chủ cũng không giám khiến trách nhân viên. Nếu coi em nó như con cháu anh em trong nhà thì phái khuyên em nó giữ dìn sức khỏe và luôn có trách nhiệm với việc của mình và những người làm chung với mình ​@@rihen7619

• @thuduong4195
    @thuduong4195 Місяць тому

Gia đình bác sáu rất tốt bụng, dễ gần gui, biết quan tâm đến mọi người xung quanh. Mình rất thích gia đình mẫu mực này

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 4 місяці тому +11

Trắng ƠI làm GÌ THÌ làm chứ GD CÔ 6 VUI lắm VUI RỒI trắng chuc GD ĂN NGON MIỆNG miệng ❤❤

• @tuyenha9988
    @tuyenha9988 4 місяці тому +11

Chúc mừng em trắng đả quay trở lại đừng nghỉ nửa nha em ❤❤❤❤❤

• @tienhoang4541
    @tienhoang4541 4 місяці тому

Công nhận Bà Nội khéo làm mà còn khéo ăn nói nữa,nói chuyện nghe rất dễ chịu,tế nhị làm người nghe hiểu nhưng vẫn vui vẻ.Rất đáng học hỏi😊😊

• @anhhuynh5957
    @anhhuynh5957 4 місяці тому +7

Mở lip thấy cháu Trắng vui lắm nhe nghe cháu nói nhớ bác sáu quá nghe mà cảm sút mong cháu và ú Linh luôn đồng hành cùng gia đình chú sáu chúc tất cả gia đình sức khoẻ bình an

• @linhtruongboi4432
    @linhtruongboi4432 4 місяці тому +2

Vui quá em trắng quay lại làm với chú sáu vui lắm .chú lớn tuổi rồi làm một mình buồn có trắng nói chuyện vui

• @VanLe-yw8vg
    @VanLe-yw8vg 4 місяці тому +2

Nhìn thấy Trắng mình cũng vui nữa, huống chi các cháu. Thích gd này lắm lắm, vợ Giàu bớt lời tí giữ hoà khí trong đại gđ.

• @VanPham-j5l
    @VanPham-j5l 4 місяці тому +5

Món cháo gà hôm nay rất là hấp dẫn, nhưng vui nhất là có đầy đủ các thành viên trong gia đình. Chúc Gia Đình mình có một ngày thật là vui và hạnh phúc, thành công hơn nữa trong tương lai.

• @dakim1371
    @dakim1371 4 місяці тому

anh trắng de thương gd anh KQ cũng de thương chúc gd anh luôn luôn mạnh khỏe ❤❤

• @HuongMai-jr1pr
    @HuongMai-jr1pr 4 місяці тому +2

Wow có e trắng làm lại rồi thật là vui cả nhà ,2 bác 6 giữ sk ,sao 2 ngày rồi ko có lip buổi sáng canh mà ko thấy

• @missdj1623
    @missdj1623 4 місяці тому +2

Trắng làm KQ bị người ta chửi quá trời 😢😢😢

• @DaoMai-fl5jq
    @DaoMai-fl5jq 4 місяці тому +3

Trắng rất siêng năng v nhiệt tình
    Linh dễ thương mộc mạc
    Kênh TkQ ai cũng tốt .
    Clip nào ra cũng hay .
    Cảm ơn mọi ng trong kênh này .

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 4 місяці тому +4

E Trắng thấy đó!Ai theo dõi kênh Thánh kho quẹt thì cũng đều yêu mến e như yêu quý cả gđ của e Giàu,chúc mừng e quay trở lại,bữa giờ làm mệt nè🤒

• @TamThaiTuTamThaiTu
    @TamThaiTuTamThaiTu 4 місяці тому +9

Có trắng thật sự rất vui mấy hôm kho quẹt ghi tiêu đề thấy buồn quá

• @HongNguyen-xe8lm
    @HongNguyen-xe8lm 4 місяці тому +6

Trắng trở lại rồi vui khi nghe tiếng cươi của trắng chúc cả nhà ngon miệng

• @hongle4004
    @hongle4004 4 місяці тому +6

Nghe trắng không nghĩ mừng quá, thấy có em trắng là vô coi liền,em trắng hiền dễ thương nghe em nghĩ buồn không muốn coi luôn hihi

• @ThanhNhànMai-g5x
    @ThanhNhànMai-g5x 3 місяці тому

Gia đình dùng cơm mình thấy mắc thèm gia đình vui vẻ thân mật thật là tuyệt vời chúc gia đình gũi một gia đình mãi đình

• @thikimthunguyen2795
    @thikimthunguyen2795 4 місяці тому +7

Mình 52 tuổi rồi, khuyên trắng cứ ở đó làm đi, nếu có lúc bực buồn thì làm việc gì cũng giống nhau, tình cảm là quý nhất ❤

• @phuongnguyen-ht8fp
      @phuongnguyen-ht8fp 4 місяці тому

Chính xác ah!
      Mình xem thư giản nhiều kênh, thấy gđinh Bác 6 lúc nào cũng ăn ngon.
      Thích lắm luôn.
      Mình làm tháng 20 triệu mà ăn uống cũng tiết kiệm lắm.

• @thuduong4195
    @thuduong4195 4 місяці тому

Bác sáu nói chuyện dễ thương quá, sống có tình cảm

• @thuytruong6985
    @thuytruong6985 4 місяці тому +2

Mấy ngày nay coi lip ko có trang chị thấy buồn ghê, nay có trang tro lai vui oi là vui, ráng ở lại làm với giàu, voi bác 6 di e vi GĐ, bác 6 rất tu te, va vui ve de thương, e trang ráng co gắng nha e...

• @totnguyen9871
    @totnguyen9871 4 місяці тому +16

hôm nay có em trắng dô là có tiếng cười

• @Giabao15766
    @Giabao15766 4 місяці тому +1

Hôm nay Em Trắng vô làm ổ lại làm đi Em ơi Chị có em chi rất mừnglamf với anh 6 chị 6 và vợ chônvf Em Giang có em các chị xem ai cũng thích dễ thương làm với anh 6. có bạn nha Em chúc gia đình ngon miệng nha. ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @hoatim4250
    @hoatim4250 4 місяці тому +11

Lâu lâu giựt hộp gia đình KQ hả Trắng? Tìm có chỗ nào ngon hơn gia đình nầy đâu, thật sự là vậy. Kiểm điểm mình lại chút nha Trắng!!

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so 4 місяці тому +2

Chào mừng em trắng vây chở lại vui qúa chúc cả nhà dùng bửa ngon miện nhe

• @ThaoNguyen-ty2kq
    @ThaoNguyen-ty2kq 4 місяці тому +2

Anh trắng quay lại kênh rồi có anh trắng líp thấy vui hơn nửa

• @Bối_258
    @Bối_258 4 місяці тому +2

Vui quá vui rồi. Như vầy mới có hứng thú để xem 😊

• @TuoiVan-k7x
    @TuoiVan-k7x 4 місяці тому +13

Ai cũng có khi sai nhưng biết mình sai và sửa đổi là tốt rồi.e ráng cố gắng để cùng Giàu làm để phát triển kênh nhé

• @LucNguyen-te3bc
    @LucNguyen-te3bc 4 місяці тому +7

Đúng rồi đừng đi làm đâu xa ở nhà làm với bác sáu nói chuyện cho vui để ông làm một mình buồn luc này ông cũng lớn tuổi .gđ bác sáu thương như con cháu cứ thoải mái nha trắng còn khán chín người mười ý

• @phuongthaonguyen-hs9zd
    @phuongthaonguyen-hs9zd 4 місяці тому

chị thấy em Súng quay trở lại vui quá trời Trắng ơi, chị thấy em rất vui vẽ.....

• @QuangNghia_97
    @QuangNghia_97 4 місяці тому +2

Nay a Trắng trở lại em rất vui và nhìn cả nhà Bác 6 ai cũng vui trở lại vậy chứng tỏ a Trắng là ng quá ok❤❤❤❤

• @maiNguyen-ws4xq
    @maiNguyen-ws4xq 4 місяці тому

Đang xem thầy Minh Tuệ lướt thấy em Trắng bay vô liền. Không nghỉ luôn là vui lắm nha.

• @minhquanpham5996
    @minhquanpham5996 4 місяці тому +8

Tương đâu trăng nghi buôn hêt sưc , thây trăng quay lai vui ghê că nha ai cung bât ngơ

• @lecaohongnhung8502
    @lecaohongnhung8502 4 місяці тому +3

Định nghĩ xem có em trắng xem lại chúc mừng kênh

• @nguyenthy8871
    @nguyenthy8871 4 місяці тому +1

Rất vui khi ah trắng đã quay lại với kênh tkQ . Và bqcm

• @peachstrawberry-de1ds
    @peachstrawberry-de1ds 4 місяці тому +3

hom nay chuc mung gd bac sau kho quet vui ve trang tro lai lam con chuc ca gd an ngon mieng van su nhu y

• @thithanhtrangtruong5026
    @thithanhtrangtruong5026 4 місяці тому

Hồi xưa thời đánh Mỹ, mỗi khi bộ đội về làng,các mẹ, các chị tranh thủ nấu cháo đưa cho bộ đội mình ăn. Để cháo chín trong thời gian nhanh nhất nên rang gạo trước, rồi thấy vừa nhanh vừa ngon là làm luôn á

• @PhướcNgọc-p1g
    @PhướcNgọc-p1g 4 місяці тому +3

hai ngày nay mình coi líp không có trắng cũng thấy buồn, nay em quây lại thấy gia đình vui hẳng lên chị rất mến linh và trắng với gia đình bác sáu ❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 4 місяці тому +2

Chào Team Tkq, Thỉnh thoảng T giựt gân cho vui , đệ tử Không để sủ phụ thỉnh kinh một minh là vui & tốt rồi , Chúc mừng team , hôm nay kênh vui thật , TM nói với ô nội làm bà cười xỉu 😊, Chúc cả nhà luôn SK ,HP , Tràn đầy niềm vui nhé ! ❤️👍👏

• @phuonghuynhthithanh6246
    @phuonghuynhthithanh6246 4 місяці тому

Nghe Trắng đi làm lại , Cô cũng mừng , có người hủ hỷ với Anh Sáu cho vui.

• @nganguyenthi808
    @nganguyenthi808 4 місяці тому +4

Làm đâu cũng là lao động kiếm tiền,làm ở gia đình này mình thấy không khí rất vui vẻ,hoà thuận ko phân biệt, chúc cả nhà hạnh phúc bên người thân

• @phuongnguyen-ht8fp
      @phuongnguyen-ht8fp 4 місяці тому +1

Hì, còn đuọc ăn rất ngon nữa ah, thích xem lắm, thư giản mỗi tối.

• @HaHa-z4m5i
    @HaHa-z4m5i 4 місяці тому +8

A trắng ở lại làm đi,e thấy cv vậy cũng khỏe zui nữa, ước j e ở gần nhà a tkq e xin làm 😊

• @huongthuy2276
    @huongthuy2276 4 місяці тому +3

Mừng nay có trắng làm lại, vui quá không có trắng buồn lắm

• @tranhuutuan2369
    @tranhuutuan2369 4 місяці тому +1

Trắng đã trở lại kênh vui quá trắng nên hợp tác với bác sáu vì bác sáu là người tốt vui vẽ hoà đồng

• @吳維美
    @吳維美 4 місяці тому +1

Co anh trắng quay tro lại rồi vui qua 😅chúc gia đình luôn bình an vui vẻ và hoa thuận nhé

• @lechi4956
    @lechi4956 4 місяці тому +1

Hôm nay có anh trắng quay cho lại rồi vui quá bác sáu ơi có a trắng mới vui

• @OpoA-cu2eh
    @OpoA-cu2eh 4 місяці тому +2

Hoan hô em trắng trở lại yêu cả nhà chúc cả nhà vui vẻ

• @tịnhtâm-h6v
    @tịnhtâm-h6v 4 місяці тому +5

làm ở đâu cũng cực khổ hết làm cùng bác sáu trai tội nghiệp bác làm có mình buồn em trắng vui vẽ chúc cả nhà mình ngon miệng chức mừng em trắng trở lại ❤❤

• @VoThiTuyetKhanh
    @VoThiTuyetKhanh 4 місяці тому +9

Mừng Trắng quay lại Trắng đi Bác sáu ra vườn có mình tội nghiệp quá

• @aonguyen1668
    @aonguyen1668 4 місяці тому +3

Mưng quá em đã trở lai với gia đinh KQ rồi thương bác sáu trai vắng em rất là buồn có em bác sauz nói nói cười cười chi chúc gia đình KQ nhiều sức khỏe

• @vanchau2082
    @vanchau2082 4 місяці тому +2

Chị thấy trắng trở lại chị mừng quá chí ,hy vọng gia đình đừng buồn em , trắng tuy lớn nhưng chị xem kênh của em qua bao nhiêu người trắng là thật thà vui vẻ hồn nhiên dễ thương lắm ăn mừng em trắng 🥰👍

• @MaiTran-p3h
    @MaiTran-p3h 4 місяці тому +2

Chúc mừng trang quay trở lai

• @thanhhoangnguyen3609
    @thanhhoangnguyen3609 4 місяці тому +1

Trắng có mặt trong gia đình vui quá .chúc mừng cả nhà

• @coolgrandma5536
    @coolgrandma5536 Місяць тому

Kinh kho quét và của anh chị sau rất để thương chứ thiêm sau chất phát không màu mẹ con đâu tuyệt với ❤️❤️❤️❤️❤️❤️

• @phuongnguyen-ht8fp
    @phuongnguyen-ht8fp 4 місяці тому +1

Thật lòng, mình ở SG, thấy thời buổi giờ kinh tế khó khăn.
    Ở nông thôn, làm phụ UA-cam, chỉ cần ỏin định, tháng 6 triêu, bao ăn uống, ...,gần nhà là rất tốt
    Chứ nhều ngườ lên SG làm, lương 7-8 triệu mà tiền thuê nhà, ăn uống, chi phí.....
    Tính ra, làm kênh vậy mà đểu đèu là quý lắm nè.
    Chúc đại gđinh vui vẻ ah!

• @lehoang218
    @lehoang218 4 місяці тому +1

Hôm nay có Trắng ông nội vui nha cháo gà ăn ngon lắm chúc cả nhà vui vẻ

• @phanquang5365
    @phanquang5365 4 місяці тому +2

thật vui e trang ơi e là người có tình có nghĩa hãy bên bq kq nhé e

• @阮雯英
    @阮雯英 4 місяці тому +3

Chúc mừng trắng tro lại với gd bác sáu nha moi người ai cũng thích trắng oi đúng uống ruu nữa nhé uống nhiều e vợ do kkk😂

• @quanhphan1471
    @quanhphan1471 4 місяці тому +1

Trắng làm lại mọi người vui mừng lắm cả nhà ơi.

• @AIDAA303
    @AIDAA303 4 місяці тому +7

😁Diễn xâu qué ô kẹ thánh SÚNG luư đạn nổ banh chòi lun.... á.

• @hanhmy4062
    @hanhmy4062 4 місяці тому +1

Em Trắng đừng nghỉ kênh này nghe thấy ai củng thương em mà , ai củng tốt với em ,thấy 2bác sáu đều thương em .Chuc cả nhà vui vẽ ăn ngon miệng nha.

• @NgaPhạm-s6f
    @NgaPhạm-s6f 4 місяці тому +10

HOM NAY CO E.TRANG VAO ROI ...OI MUNG QUA ...CA NHA BA NOI. ..THAY AI CUNG VUI ...MUNG TRANG. LAM LAI ...MAY BUA NAY KHONG CO TRANG ..CA NHA AI CUNG BUON .....CO TRANG VAO LAM PHU VOI ONG NOI ...CHO ONG NOI. ĐO BUON ......TRANG VO ONG NOI. RAT LA VUI ...❤

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 4 місяці тому

Lúc trước chị thấy vc em 3 vô clip mình vui vẽ lắm. Rồi cũng ra không làm chung clip nữa chị cũng buồn giờ còn em trắng ở lại phụ chú 6 nhe em ❤❤❤

• @HangNguyen-my8oi
    @HangNguyen-my8oi 4 місяці тому +1

A trắng quay trở lại rồi vui mừng quá,❤❤❤❤❤

• @CucNguyen-pg6jd
    @CucNguyen-pg6jd 4 місяці тому +10

giang đừng nói những lời đó làm trắng buồn nói một lần thôi đừng lập đi lập lại

• @VikkiLe-b9s
    @VikkiLe-b9s 4 місяці тому

I’m so glad to see Anh Trang, he really make the show he so nice and sweet I love to watch the whole family together ❤️