Vật Lộn Cả Buổi Mới Lôi Lên Được 4 Anh Trê Khổng Lồ Đem Về Nhúng Giấm | BQCM & Family T578

Поділитися
Вставка
  • Опубліковано 17 гру 2023

КОМЕНТАРІ • 226

• @user-ls4gi8uf3v

Khi cháu Linh và Trắng về chung một nhà là vui nữa coi như đại gia đình ❤❤❤❤❤

• @baohong9510

Út linh ở vậy lo cho mẹ và quay líp với vợ chồng anh kq cuộc sống như vậy quá tuyệt vời nhiều người mo ước mà không được đó

• @ThoaNguyen-kc5jj

Em Trắng ăn món gì cũng thấy ngon em luôn vui vẻ thân thiện. Linh làm nước mắm, nước tương thấy bắt mắt . Chị 6 nói chuyện rất tình cảm, lớn tuổi mà làm gì cũng nhanh lại khéo , bà ngoại cố gắng tham gia quay clip mỗi ngày cho vui !

• @AnAn-ut2yd

Thích ông Trắng ,Út Linh quá đi..cả nhà ai cũng dễ thương

• @ThanhVuThi-qn5bt

Bác 6 trai làm việc với Trắng hợp gu, vui vẻ, cùng nhau làm việc, giúp đỡ lẫn nhau, rất đc việcp

• @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp

Nhìn Út Linh làm tô nước mắm và chưng bài dỉa rau đủ loại rất đẹp mắt nhìn rất ngon đươc thêm món ăn Cô 6 nấu nửa ngon hết sẩy . Chúc đại gđ bửa ăn ngon miêng vv nhé ❤🎉

• @user-dc6pj9wi6j

cả tem câu cá trê, còn ông thánh súng thì bắc cá lật, tui cười muốn té ghế, chúc tất cả thành viên trong tem nhiều sức khỏe,

• @PhuocTran-mt2lx

Nay thấy T trổ tài làm cá xuất sắc luôn cả nhà vui cô củng vui lây chúc cả nhà ngon miệng và nhiều SK

• @ThanhVuThi-qn5bt

Trắng làm khán giả cười bể bụng theo

• @OK-ks1fy

Ngộ nghen cái gđ này ăn món nào tui cũng nuốt nước miếng muốn chết luôn kkk người nào cũng dể thương hết

• @user-jv2wi7vk2u

Lúc nào con cũng xem TKQ và BQCM làm con nhớ và tiếc nuối những bữa cơm cùng gia đinh Ae ,1 kỷ niệm mà con ko bao h có đc.

• @BinhNguyen-lh8lc

Một gia đình hạnh phúc, chúc cả nhà ngon miệng, thích chú trắng.

• @09171922

Cả nhà câu cá vui quá hả trắng cá trê lớn quá trời luôn 😂vui quá nhìn cá thấy ham ❤❤❤

• @LucNguyen-vr5bl

Bé Út ăn cưng ghê cuốn rau ăn rau nhúng như người lớn ❤❤❤!!!

• @thanhtamvu9531

Linh ơi, tô nước mắm ngon nha, 10 điểm,👍

• @NhuLe-hz9vh

Thích xem chị Linh với bà ngoại , Ngoại ăn nhiều dô nha

• @nguyenthithuymai5265

Có ông Trắng là có tiếng cười à, vui cả nhà

• @tuyetphan3903

Trắng vừa nhanh nhẹn vừa giỏi đủ thứ vườn tược làm gọn hơ ,lại siêng năng ỉt thấy Trắng nói không bất cứ việc gì .

• @UtPhanThi-xg2wk

Co anh chi 6 clip vui vẻ rộn ràng han lên

• @user-uy2em4be5r

Nhõ em ngày lớn gióng khơme quá